Tuesday, 28 June 2011

Hivi kuna dawa Asilia ya kuongeza urefu wa Mb? Msaada...

"Mambo dada dinah na pole kwa shughuli nzito ya kutushauri na kutuunganisha ili tusaidiane kimawazo. Leo na mimi naomba ushauri ili niweze kusaidiwa kimawazo kwani nahisi kuchanganyikiwa kutokana na tatizo linalonikabili.

Mimi mwanaume mwenye miaka 25, nilikuwa na mpenzi toka 2007 but baada ya kumaliza form six tukaenda vyuo vikuu tofauti japo hilo hailikuwa tatizo kwani tulikuwa tunatembeleana sana.

Kwenye kufanya mapenzi binti huyo mwazoni alikuwa ananiambia anaridhika sana kiasi kwamba mpaka akawa analia sana sababu ya utamu. Nilikuwa na nguvu za ajabu coz kuna kipindi nilikuwa naweza kupiga mpaka bao tano bila kupumzika kwa muda mrefu kiasi kwamba alishawahi kuniambia kuwa kwa mntido huo wa kitombo hicho ndoa itamshinda japo kesho yake alikuwa anataka tena.

Nilimsimulia Daktari mmoja akaniambia nipunguze coz itaniathiri. Mwaka 2010 nilienda kumtembelea huyo demu wangu nikakuta mwenendo wake ni wa utata mtupu kwani hana bashasha na mimi alafu akawa na jeuri sana, kakini nikaongea nae kwa upole nini chazo cha ku-change akadai nothing.

Nikamwambia nahisi ana- cheat, akadai ningegundua wakati wa kufanya mapenzi, nikamuuliza kivipi akasema ningegundua mabadiliko kwenye Uke wake kwani mboo ziko size tofauti so ningekuta kuma yake imetanuka.

Hii ilinifanya nielewe kuwa anamaanisha kuwa mboo yangu ndogo so ikiingia nyingine kwake itatanua. Kila tukiwa tukisex ananiambia kuwa hasikii kitu, nikawa nabadilisha staili kwa staili but hakuna kitu zaidi ya kuambiwa hahisi chochote ninapoingiza, eti haisikii.

Kauli hii ilinivunja moyo kabisa na kilichofuata hata nikahisi kupungukiwa nguvu za kiume kwa hofu kubwa, mara ikawa haisimami. Baada ya muda mfupi tukaachana kwa visa vyake.

Kwa sasa nimepata demu mwingine ambaye anadai namfkisha kileleni kwani namtomba kwa nguvu ile ile ya awali na sichoki mpaka yeye aseme basi but juzi kanichanganya akili kwani kaniambia eti nitumie dawa ya kuongezea urefu wa mboo kwani kuna sehemu inakuwa haifiki vizuri inaishia katikati so anahisi kuna radha anakosa.

Nilimpongeza kwa kuwa mkweli kuliko kuni-cheat but nashindwa kuelewa dawa gani ni nzuri, naogopa dawa za Kizungu na natamani kutumia za kienyeji (kimasai) but nazo sijui madhara yake kwani sijapata mtu aliyetumia anishuhudie.

Kwa sasa Uume wangu urefu ni inchi 5.2 na unene (mzunguko) ni inchi 5 kamili ikisimama. Mpenzi wangu nadai unene wa mboo unatosha vizuri but tatizo ni urefu, je ninaweza kuongeza urefu bila upana? na urefu mzuri ni inchi ngapi isije ikazidi ikawa kero? na je hakuna madhara siku za usoni?.

Naomba msaada jamani, nahisi kuchanganyikiwa".

33 comments:

Anonymous said...

mmmh kazi ipo..ila sio issue sana hiyo... kwanza size ya mboo uliyotoa ni ikiwa imesimama au imelala..vyovyote vile sio size ndogo ni size ya kawaida kwa wanaume wengi...size muafaka wengi wanapenda hasa wanawake na wanaume kujiamini ni kuanzi 6.5 ikiwa imesimama hadi 8....

Ila mie ninachoona hapo ni wewe umeshindwa tricks za kumkuna huyo mdada yaani weee itakuwa unatumbukiza uboo tu kwenye K sasa kama K inakuwa ni pana au inamaji lazima ielee hata kama ni ndefu..jaribu kubadili angle...jaribu kusugua kuta za kuma juu chini kushoto kulia kuliko kwenda stright...pia kila pozi la kumtia lina ukunaji wake na uingizaji wake wa mboo....u need to learn mzee..use internet download videos and pdf zipo kibao tu...hiyo kabla ujakurupuka kwenye kurefusha boo lako...

kuhusu dawa za kurefusha zipo..zipo za natural na za chemical so kuwa makini usipate side effect..pia dawa zingine ni feki unaweza nunua ukatumia zisisaidie na matokeo yake ukaathirika kisaikilojia..pia never use viagra man utaumbuka siku ukikosa....viagra ni kama unga...pia fanya mazoezi ya mboo ili kuipa misuri imara..

ni hayo tu

Gluv

Anonymous said...

Huyo Demu anakuzuga tu dogo.Anafikaje kileleni kama mboo haifiki mahali panapomtekenya na akatekenyika na kufika kileleni?

Kwa uzoefu wangu kama mwanaume najua wazi kuwa kuingiza bolo lote hadi ndani ni kero sana kwa akina dada wengi kwani utamu upo mdomoni mwa Kuma.Kule ndani hakuna kitu ni maumivu.

Labda cha msingi anataka kukuambia kuwa uwe mtundu namna ya kumfanya awe anafurahia utombani.Mwanzoni mwa kuma yaani mlangoni ambamo mna vitu vyote, kisimi, shimo, labia ndipo penye utamu kama kua namna unaweza kupachezea hapo.

Usijaribu kamwe kutafuta dawa ya kuongeza urefu la sivyo utaingizwa mkenge kwa mambo ya kipuuzi hayo.

Kwa ujumla urefu wa mboo yako unatosha sana tena mno.Labda kama huyo demu ana shimo refu sana, hata hivyo bado huhitaji kupeleka ubolo hadi kufikisha kwenye uti wa mgongo.

Ni vema na wewe uwe wazi mwambie kama haridhiki basi ahausiano yaishe kuliko akakuingiza kwenye shida. Iweje atake bolo refu wakati anafika kilele anachotaka zaidi ni nini? Tena kama ubolo wako ni mkubwa naamini unashika kona zote za kuma yake na hivyo kumtekenya vizuri.

Anonymous said...

Kama una nia ya kupata dawa sema nikupe namba ya dokta, Mmasai dawa zake ni Proven. Mimi binafsi sijatumia dawa zake bt ni za miti na anayo dawa ya kuongeza urefu wa mchi. Ila ana bei sana, ujiandae kifedha bt uwezo wako tu. Ni kuanzia 30,000tsh hivi. Yupo morogoro, anapatikana kwenye vyuo vikuu kama mzumbe, sua nk. Bt wasiliana naye, ukiwa siriasi na upo eneo linaloweza kumfikia Nitakupa namba yake ya simu.

Anonymous said...

Bro! utaliwa pesa yako bure, kikweli hakuna dawa ya kuongeza urefu ukishafikisha miaka 18. nyingi ya dawa zinzotangazwa ni kwa ajili ya kuongeza mzunguko wa damu kwenye sehemu ya uume ambayo haidumu sana. M hurejea katika hali yake ya kawaida.

wapo ambao hujaribu kufunga vitu vizito na kuninginiza kwenye uboo kwa muda, hii ina hatari kwani waweza kukata mishipa ya uume na kuleta tatizo zaidi.

njia pekee inayojulikana ni ya kufanya surgery nayo ina gharama kubwa kuliko unavyofikiri. ingawa pia haijulikani ni madhara gani yanawezatokea!

ngono kimsingi ni suala la akili, inategemea wewe unavyomuandaa mpezni wako na yeye kama ameridhika na hali hiyo! ndio maana inashauriwa kutulia kwa mtu mmoja, shida ni kuwa watu wengi wanapenda kuonjaonja, sasa unapoingia katika ndoa unakuwa unajaribu kulinganisha, laiti kama huyo ndie angekuwa wa kwanza usingepata shida hiyo maana usingejua tofauti.

Anonymous said...

pole sana kaka yangu, dont be confunsed, bwana usichanganywe na hao mademu hawajui wanachokitaka usibadilishe chochote tulia upate mtu wakukupenda ukweli kwani kupendana sio kwenye uboo tuu au k nzuri hivyo vyote vyaweza isha ila kama mtu unampenda kutoka moyoni upndo utabaki pale pale haijalishi kumbuka ujafa ujaumbika maisha yanapande mbli, leo huongeze mb iwekubwa kupitiliza utaanza tena kuangalia jikubali jinsi ulivyo basi,

Anonymous said...

kazi unayo,tatizo lako unatafuta wasichana micharuko.hata ufanyeje,akikuchoka atatafuta sababu nyengine.tafuta mtu ambae ametulia na ataridhika na wewe,haijalishi kama mboo kubwa,ndogo,nyembamba,nene.hizo sio sababu,sababu ni utumiaji wake.au wewe huwa unawauliza kuhusu mboo yako?

Anonymous said...

Ebwana mimi sikushauri kutumia dawa yoyote ya kuongeza au kulefusha, sifirii kama nidawa kimapenzi coz kama mtu kakupenda lazima atakua tayari kwa lolote! Saiz ulio nayo hata mimi nikonayo hiyo hiyo bt wasicha unaokua nao hapo mwanzo walikutana nahizo kubwa so huyo anaekwambia utafute dawa baadae usipo simamisha utakosa mwanamke, ushauli zaidi kama dem wako anadai kua kuna sehem haufiki jaribu kutumia style tofauti ataridhika naamin pia kua mwepesi kwenye swara la kungonoka ukiwa mzembe ndo vitu kama hivyo vinakutokea(nakuomba ustumie dawa yoyote utauchukia ujana wako)firii kama nidawa kimapenzi coz kama mtu kakupenda lazima atakua tayari kwa lolote! Saiz ulio nayo hata mimi nikonayo hiyo hiyo bt wasicha unaokua nao hapo mwanzo walikutana nahizo kubwa so huyo anaekwambia utafute dawa baadae usipo simamisha utakosa mwanamke, ushauli zaidi kama dem wako anadai kua kuna sehem haufiki jaribu kutumia style tofauti ataridhika naamin pia kua mwepesi kwenye swara la kungonoka ukiwa mzembe ndo vitu kama hivyo vinakutokea(nakuomba ustumie dawa yoyote utauchukia ujana wako)

Anonymous said...

Nakuomba ustumie dawa zozote utauchukia ujana wako! Chakufanya ukiwa unamdu u'r girl jaribu kutumia style kibao unatakiwa hata kumkunja ili we ufike anapo taka yeye naamin ataridhika kuliko kutumia dawa za kichina inaweza ikawa kubwa zaidi au ikakusababishia matatizo mengine naami we nimsomi utakua unaelewa(Ng'wana siasa)

Anonymous said...

Kama unafuatilia vizuri mafundisho ya Dada Dinah huo ufupi wa Mb yako siyo tatizo kabisa katika suala la mapenzi hicho chombo chako ukikitumia vizuri basi ujue inakuwa rahisi kweli kumpa raha mpenzi wako. Jaribu kufuatilia mada mbalimbali ambazo amezitoa dada utagundua kuna vitu vingi unavyotakiwa kuvifanya pengine huvifanyi.

Suala la ngono ni wewe mwenyewe na huyo mpenzi wako kama yuko tayari kiasi gani. Tumia muda mwingi katika maandalizi na uwe mbunifu ukifanya hivi vitu unaweza kumbadilisha kabisa mpenzi wako badala ya kuongeza urefu ambo baada ya muda unaweza kukuletea madhara makubwa.

Epuka pia kutumia nguvu nyingi jitahidi sana kutumia akili na utundu mwingi badala ya nguvu nyingi utaona unalifurahia tendo hili. Kutumia nguvu nyingi ni kujidanganya na kulifanya tendo hili zuuri kuwa kama vile adhabu au kama vile unambaka.

Umenikumbusha mbali sana enzi hizo ndo nakua nilifikiri kupiga mabao mengi ndo ujanja na vile unavyotumia nguvu nyingi kumbe mwisho wa siku mimi ndo napoteza nguvu kuliko mwenzangu, siku hizi natumia akili napenda mwenzangu afike ndo raha yangu hujisikia vibaya sana siku ambayo siko vizuri lakini mwili unataka hiyo kitu, ikitokea sikumfikisha humuomba sana radhi au hujitahidi kuhakikisha hadi yeye anafika.

Furaha ya laazizi wangu amenielewa sana na ikitokea siku hiyo siko vile alivyonizoea katika mechi basi hata yeye hujitune kuikubali hali yangu kwa hiyo haumii kwa kutofika kileleni.

Hayo ndiyo machache nilitaka nami nichangie nampongeza sana dada Dinah your so creative in this sex relationship hadi inaraha yake. Mimi huzisoma makala zako nikiwa pamoja na mke wangu tunapata raha mno.

Pale ambapo hukosea tunaambizana wakati pale ambapo tuko safi tunapongezana hakuna raha kama hii huna haja ya kumficha mkeo au mpenzi wako kuhusu masuala haya ya mapenzi.

Ni mimi mgeni katika blog yako
Kaka Makaanga Ndani

Anonymous said...

Kama unafuatilia vizuri mafundisho ya Dada Dinah huo ufupi wa Mb yako siyo tatizo kabisa katika suala la mapenzi hicho chombo chako ukikitumia vizuri basi ujue inakuwa rahisi kweli kumpa raha mpenzi wako. Jaribu kufuatilia mada mbalimbali ambazo amezitoa dada utagundua kuna vitu vingi unavyotakiwa kuvifanya pengine huvifanyi.

Suala la ngono ni wewe mwenyewe na huyo mpenzi wako kama yuko tayari kiasi gani. Tumia muda mwingi katika maandalizi na uwe mbunifu ukifanya hivi vitu unaweza kumbadilisha kabisa mpenzi wako badala ya kuongeza urefu ambo baada ya muda unaweza kukuletea madhara makubwa.

Epuka pia kutumia nguvu nyingi jitahidi sana kutumia akili na utundu mwingi badala ya nguvu nyingi utaona unalifurahia tendo hili. Kutumia nguvu nyingi ni kujidanganya na kulifanya tendo hili zuuri kuwa kama vile adhabu au kama vile unambaka.

Umenikumbusha mbali sana enzi hizo ndo nakua nilifikiri kupiga mabao mengi ndo ujanja na vile unavyotumia nguvu nyingi kumbe mwisho wa siku mimi ndo napoteza nguvu kuliko mwenzangu, siku hizi natumia akili napenda mwenzangu afike ndo raha yangu hujisikia vibaya sana siku ambayo siko vizuri lakini mwili unataka hiyo kitu, ikitokea sikumfikisha humuomba sana radhi au hujitahidi kuhakikisha hadi yeye anafika.

Furaha ya laazizi wangu amenielewa sana na ikitokea siku hiyo siko vile alivyonizoea katika mechi basi hata yeye hujitune kuikubali hali yangu kwa hiyo haumii kwa kutofika kileleni.

Hayo ndiyo machache nilitaka nami nichangie nampongeza sana dada Dinah your so creative in this sex relationship hadi inaraha yake. Mimi huzisoma makala zako nikiwa pamoja na mke wangu tunapata raha mno.

Pale ambapo hukosea tunaambizana wakati pale ambapo tuko safi tunapongezana hakuna raha kama hii huna haja ya kumficha mkeo au mpenzi wako kuhusu masuala haya ya mapenzi.

Ni mimi mgeni katika blog yako
Kaka Makaanga Ndani

Anonymous said...

Jamani hili ni tatizo linalowakumba watu wengi mwenye ufumbuzi wake aeleze kwa kituo na kikamilifu, watu wengi watanufaika na hayo maelezo.

Anonymous said...

Mbona hiyo ni saizi ya kawaida tu sema watakuwa wamezoea mboo kubwa ila omba Mungu akupe mke wa saizi yako mbona mme wangu ana saizi hiyo na nafurahia balaa. Tatizo la wanawake kuzoea wanaume wengi ndio hilo hawezi tulia. Usitumie hayo madawa isije ikawa kubwa zaidi watakukimbia. Mungu ameumba kila mtu na mtu wake wasikuzingue hao.

Anonymous said...

Duh 5.2 nahisi ni size tosha,lakini still ufupi wa mboo ni tatizo kwa wanaume wengi,jamaa yangu mmoja alikwa na tatizo kama lako na alitumia madawa kibao ambayo yanatangazwa kwenye magazeti lakini mpaka leo hii ngoma bilabila na sasa amacha habari hizo na anajitahidi na maufundi tu,ila kuna jamaa mmoja humuhumu kwa Dina alishawahi kusema dawa inapatikana Tabora lakini hakutoa jinsi gani ya kuipata,hopefull utapata msaada,binafsi yangu ni 6.1 hakuna mwanamke ailyewahi kusema ndogo,all the best
MPOKI

Anonymous said...

Duh 5.2 nahisi ni size tosha,lakini still ufupi wa mboo ni tatizo kwa wanaume wengi,jamaa yangu mmoja alikwa na tatizo kama lako na alitumia madawa kibao ambayo yanatangazwa kwenye magazeti lakini mpaka leo hii ngoma bilabila na sasa amacha habari hizo na anajitahidi na maufundi tu,ila kuna jamaa mmoja humuhumu kwa Dina alishawahi kusema dawa inapatikana Tabora lakini hakutoa jinsi gani ya kuipata,hopefull utapata msaada,binafsi yangu ni 6.1 hakuna mwanamke ailyewahi kusema ndogo,all the best
MPOKI

Anonymous said...

Acha ujinga wewe mwanaume.msomi mzima wa chuo kikuu unataka kujiharibia uumbaji wako kwa sababu ya kitu "KUTOMBA" Are you serious to ask for help of having some medication to make your penis long? Mbona yule mwingine hakudai hicho na ulikuwa naye muda mrefu?

Please, please exit from that relationship, otherwise tell her not to bother you with her demand of long cock as far as she satisfies with what you have.Kilele anafika so what for long mboo???

Anonymous said...

NDUGU WEWE POA ILA UJAMPATA MPENZI WA KWELI.

Anonymous said...

NDUGU YANGU WEWE POA ILA UJAMPATA MPENZI ANAYEE KUPENDA.

Anonymous said...

huyo wa moro hebu toa number

Dr. Alpha said...

dfawa zipo tena nyingi sana na kila siku zinakuja dawa nyingine... urefu wa nchi 5 wa mboo yako no mkubwa sana... unataka uwewe na mboo kama ya punda ndio huyo demu unayemtomba aridhike? hebu mwambie ukweli kuwa mboo yako ni nchi 5.2 halafu muulize anataka uiongezee iwe nchi ngapi?hapo utagundua kuwa haina haja. mwanaume wa kawaida anatakiwa awe na mboo ya urefu wa nchi 6, na wewe umepungua nchi 0.8 tu kitu ambacho ni kawaida sana. Je? huyo mwanmke umemuoa? vp leo ukinywa dawa ya kuongeza mboo halafu kesho na kesho kutwa unampate mwanamke ambaye utamuoa na akakuambia anakupenda sana isipokuwa mboo yako kubwa sana, anatamani ingepungua ufupi kidogo utaipunguza?? je ushazisikia dawa za kupunguza urefu wa mboo? Me nakupenda sana rafiki yangu naa sikushauri utumie dawa ya aina yeyote? vipi kuhusu madhara ya dawa ushafikiria? sawa unatumia ya kienyeji je inakipimo? vipi ukizidisha kipimo? jiangalie isije siku ukaja kubeba mboo na toroli.

Dr. Alpha said...

mbona hiyo mboo yako inatosha sana... mbona ukubwa wake unakribia kabisa kufikia nchi 6.hivi huyo demu umemuoa ama? vipi kesho au kesho kutwa ukaja kuoa demu mwingine halafu akakuambia honey nakupenda sana isipokuwa mboo yako kubwa sana utaipunguza tena? ushawahi kuzisikia dawa za kupunguza urefu wa mboo? nakupenda sana na sikushauri upunguze hiyo mboo..... kuna watu wanamboo nchi 3.5 mpaka 4 na wanadumu katika ndoa zao bila complain zozote kutoka kwa wapenzi wao? mbona hivyo brother? vipi kuhusu madhara ya dawa ushawahi kufikiria? sawa umesema unaogopa dawa za kizungu..! vipi hizo za kienyeji sijui za kimasai je? zinavipimo? vipi ukijioverdose? angalia sana kaka unaweza ukajikuta unaivimbisha hiyo mbooo halafu suara la kutombana kwako likabaki historia tamua ambayo itakuwa inafutika taratibu. Nisije kuja kukukuta mitaa ya posta unaomba omba huku umebeba mboo kwenye toroli.

Anonymous said...

Pamoja na watu wengi kuchangia mada hii, nafikiri nami pia nina nafasi ya kutoa mchango wangu.

We bwana asikudanganye mtu hakuna raha anayoipata mwanamke wakati wa kutombana zaidi ya kufika kilele. Hakuna nasema hakunaaaaaaa!!!!!!

Kama anafika kweli anataka nini tena. Labda atakuwa anakudanganya. Unaweza kuta umfikishi ati mzee. Take care. Wapo wanawake wengi wana tabia ya kudanganya wanaume kwamba wemefika wakati si kweli. Yatakiwa ujue mabadiliko ya mwanamke anapofika kileleni anakuaje. LIBORO likubwa halitakusaidi kitu mzee.

Ushauri wangu wa mwisho kwako ni kwamba huyo dada kama ataendelea kutaka mboo kubwa we mwambie haiwezekani kwani hayo ni maumbile ya Mungu. Kama hakuelewi we mpige kibuti tu. Hakufai huyo kwani bila shaka mboo kubwa ndiyo starehe yake na inaonekana ameshakutana nazo nyingi. Pia utanisamehe nikisema huyo demu wako naye pia bila shaka kuma lake kubwa. Ni mtazamo tuu mzee.

Kuna wanawake wengine akitombwa na mboo kubwa sana wala hapati starehe, ni maumivu tuu. Sometimes inabidi kuma aikande maji moto mzee. Mwingine anaweza hata kujinyea au kunya ati! Sasa starehe iko wapi hapo. We mteme tu akatafute mboo ndefu anayotaka. Mbona wapo wengi tu wenye mboo ndefu.

Take Care man!

Anonymous said...

Hilo siyo tatizo la kukuumiza kichwa mzee. We mwambie hayo ni majaaliwa ya Mwenyezi Mungu. Kama halidhiki nayo we mpige kibuti tu akatafute mboo ndefu kwingine, kwani ziko nyingi tuu. Yeye anataka nini zaidi ya kufika. May be atakuwa hafiki. Labda anakuzuga tu kwamba anafika kumbe hafiki. Fanya utafiti kama anafika kweli. Raha ya kitombo ni kufika mzee. Sasa yeye anataka nini tena jamaniiiiii!!!!!!!!!!!

Bila shaka hata kuma yake pia itakuwa kubwa ndiyo maana halidhiki na mboo ndogo. Lakini kwa mujibu wa size uliyosema mi sioni kama ni ndogo kiasi hicho. Mi naona ni size ya kawaida tu.

Raha ya kungonoka ni kumridhisha mwanamke kwa kumfikisha kileleni na siyo kumkomoa kwa kumshindilia libolo likubwa tu. Sometimes libolo likubwa noma, mwanamke anaweza kimbia na chupi mkononi ati. Mwingine anaweza kujinyea au kujikojolea kwa sababu ya kitombo cha mboo kubwa. Mwingine hawezi toka ni homa siku nzima, mwingine inabidi mpaka aikande na maji moto. Sasa starehe iko wapi hapo.

Usiongeze size mzee. Take care man.

Anonymous said...

Hilo siyo tatizo la kukuumiza kichwa mzee. We mwambie hayo ni majaaliwa ya Mwenyezi Mungu. Kama halidhiki nayo we mpige kibuti tu akatafute mboo ndefu kwingine, kwani ziko nyingi tuu. Yeye anataka nini zaidi ya kufika. May be atakuwa hafiki. Labda anakuzuga tu kwamba anafika kumbe hafiki. Fanya utafiti kama anafika kweli. Raha ya kitombo ni kufika mzee. Sasa yeye anataka nini tena jamaniiiiii!!!!!!!!!!!

Bila shaka hata kuma yake pia itakuwa kubwa ndiyo maana halidhiki na mboo ndogo. Lakini kwa mujibu wa size uliyosema mi sioni kama ni ndogo kiasi hicho. Mi naona ni size ya kawaida tu.

Raha ya kungonoka ni kumridhisha mwanamke kwa kumfikisha kileleni na siyo kumkomoa kwa kumshindilia libolo likubwa tu. Sometimes libolo likubwa noma, mwanamke anaweza kimbia na chupi mkononi ati. Mwingine anaweza kujinyea au kujikojolea kwa sababu ya kitombo cha mboo kubwa. Mwingine hawezi toka ni homa siku nzima, mwingine inabidi mpaka aikande na maji moto. Sasa starehe iko wapi hapo.

Usiongeze size mzee. Take care man

Anonymous said...

usidhubutu kuongeza urefu wa mboo yako kwasababu utakuwa huna msimamo,kesho akikuacha huyo bint ukapata mwingine anaetaka 5.2?itakuaje?nakushauri muombe sana Mungu akupatie mke atakae ridhika na maumbile yako!
Pia ushauri wa bure tafuta g/friend ambae atakuwa si mrefu sana au ambae wewe unamzidi urefu kuma yake itakuwa si ndefu kupita mboo yako.ila kama unapenda ma miss wakati wewe mwenyewe ni mfupi jiandae kuumizwa kila mara!

Anonymous said...

Dogo nakushauri usiongeze mashine cuz kitakachokukuta utajuta!!!!

Anonymous said...

KAMA ULIVYOMSHAURI MLENGWA HAPA:

Kama una nia ya kupata dawa sema nikupe namba ya dokta, Mmasai dawa zake ni Proven. Mimi binafsi sijatumia dawa zake bt ni za miti na anayo dawa ya kuongeza urefu wa mchi. Ila ana bei sana, ujiandae kifedha bt uwezo wako tu. Ni kuanzia 30,000tsh hivi. Yupo morogoro, anapatikana kwenye vyuo vikuu kama mzumbe, sua nk. Bt wasiliana naye, ukiwa siriasi na upo eneo linaloweza kumfikia Nitakupa namba yake ya simu.


TUNAOMBA NAMBA YAKE YA SIMU, HUWEZI JUA, WATU WENYE SHIDA NYINGI WATAPONEA WAPI.

TUTAWASILIANA NA WEWE VIPI ILI KUPATA NAMBA YAKE?

Anonymous said...

achana nao hao mademu,utampata ambaye ataridhika na ww,kuhusu kutumia dawa sikushauri my dia.

Mikausho Mikali said...

Naungana na wanaosema kwamba hakuna dawa za vitu hivi ila ni kuibiwa tu.Cha muhimu ni kina dada woote mnaoangalia blogu hii kueneza ujumbe kwa wadada wenzenu "MSIPENDE KUWAVIZA WATOTO WENGI CHUPI MPAKA WAFIKE MIAKA 6".mtawakwaza ukubwani

Anonymous said...

Mimi nakushauri mdogo wangu,mungu alikuumba na hiyo size na hamna kiumbe chochote anaweza kuongeza urefu wala upana.mimi binafsi nina mboo ndefu mno nimezunguka hospital kama nitapata msaada wa kupunguza ili nipate wa kutiana nae bila kukimbia matokeo yake naambiwa nianze clinik ya kufundishwa style ili nisiwaumize mademu.haya ni maumbile ya maulana hivyo usijiharibu kisaikolojia.mimi nilikuwa kama ww coz hamna demu alikuwa anainjoi mboo yangu matokeo yake ni mayowe na kubleed kabla ya siku.usjali utapata wa size yako.
Hussein Massai Dar

Anonymous said...

M mwenyee na mboo ya kawaida tu na umenizid miaka lakin natomba mwanamke yoyte na analidhika ujuzi, mtaji kiuno kizungushe kwenye bwa lake kwa kutosha na ujue mwanamke anataka atombwaje mwingine amepend haraka kama unawai kutoa tgo pesa,

Abuu Mautundu said...

UNAWEZA KUWA NAYO NDEFU.. KAMA MWIKO ILA ISIWE NA MAKEKE NA UKAWA NAYO FUPI KAMA KIPISI CHA SIGARA MAKEKE YAKAWEPO MENGI NA MSICHANA AKATOA VILIO KAMA YUPO KWENYE MSIBA WA MAMA AKE.. WEWE CHAKUFANYA MAANDALIZI YA KUTOSHA UBUNI WAKUTOSHA KWENYE MAPENZI NDIO UNAOTAKIWA...

Anonymous said...

Huyo demu anatafuta visa vya kuachana na wewe.kwasabab kama alishakusifia kuw umemkuna vilivyo na akaridhia sasa iweje now akuambie huna kitu unachokifanya mbele yake.
ushauri wangu usihadaikie midawa kaka utajajutia siku za machoni.
akizingua tulia utaoata tu uliopangiwa na m/mungu.

Anonymous said...

Samahani je dawa ya kuongeza,kunenepesha uume na nguvu ya kufanya mapenz kwa mda mrefu bila kuchoka maana mm nikimwaga bao moja lingine hadi masaa 2