Sunday, 8 May 2011

Nini matumzi ya Ulimi kabla na wakati wa Tendo?

"Hi, mimi ni mdau (mwanaume) mkubwa sana wa makala yetu hii…. Pls naomba utaalamu namna ya kuutumia ulimi wakati wa kufanya mapenzi au kabla ya kuanza kufanyamapenzi.
By mdau kafanabo".

8 comments:

Anonymous said...

habari.
kwa kifupi ulimi ni kiungo ambacho ni laini sana na kawaida ya kiungo laini huwa na msisimko mkubwa pindi kitapogusana na kiungo kingine kwa m2 mwingne wa jinsia tofauti.
kabla ya tendo ulimi unaweza ku2mika kunyonya sehem nying za mwili wa mwenzako kulingana na kiwango cha kinyaa ulichonacho but nakushauri usione kinyaa chochote kwa mwandan wako. sehemu hizo ni kama shingoni, masikion, nje na ndani ya mdomo kwenye chuchu kwa mtindo wa kuzungusha. Pia kitovuni na zaid ya yote ni maeneo yote ya kuma.
Nadhani kujua kabla au baada haisaidii saaana. Kila la kheri.
jcaustical@yahoo.com

Anonymous said...

1. Wewe na partner wako lazima muwe wasafi mdomoni/kinywani na sehemu zote za siri na mwili mzima. 2. Denda/kissing: Unaweza kumnyonya na kumfyonza ulimi na midomo/lips mwenza wako na yeye pia akukunyonya na kukufyonza ulimi. Fanya vile kama unayafyonza maembe madogo matamu na kokwa zake. Pia umzungurishie ulimi ipasavyo ili uifikie kila sehemu ya kinywa chake. 3. Mlambe mpenzi wako shingo huku ukimmumunya kidogo kidogo kwa meno yako. 4. Kwapa. Makwapa lazima yawe masafi kabisa ili uweze kumlamba darling wako polepole na vizuri kabisa kwani kwapa ni sehemu nyeti sana.
5. Chuchu. Kwanza zilambe chuchu za laazizi wako kama vile unavyolamba malai/ice cream kisha u-focus katika kuzinyonya chuchu mpaka zisimamena huku ukiziumauma kidogo mpaka uone mpenzio amelainika hasa (wengine wanapendwa kuumwa kwa nguvu ili wapate maumivu ya raha). Pia wanaume wengi wana-enjoy kunyonywa chuchu. 6. Kitovu. Kilambe na kinyonye kitovu cha mpendwa wako kama kwamba unakisafisha. 7. Chini: Kama demu wako msafi kwanza mlambe 'midomo' ya uke wake vizuri, akishaanza kulowa utumie ulimi wako kwenye kisimi chake mpaka 'awehuke' kwa raha; wakati huo huo mtie dole la tigo. Ukishamaliza hapo, mpige u*** polepole (ili usimalize haraka). Ukiona amekaribia kushusha, ongeza kasi na kumpa mapigo ya mchi yasiyokuwa na huruma mpaka uchubuke wewe au yeye achubuke. Kwa mademu, mlambe bwana wako u*** wake kama kwamba unalamba ice cream/malai, kuanzia 'kichwani' mpaka kwenye makende yake huku ukimtia dole "side 2". By the way, kutiwa dole si usenge. Pia mwanamume kupenda kunyonywa chuchu si ushoga. Hata hivyo, hakikisha kuwa wote mmepima na hamna HIV/VVU, kwani tafiti mbalimbali zimeonyesha kuna watu ambao wameambukizwa ukimwi kupitia kinywani (ngono ya mdomo au oral sex). Ukitaka hasa ufaidi mapenzi haya, yafanye na mtu unayempenda kwa dhati na siyo kwa 'wapita njia' (one night stand). Kama umeoa au umeolewa basi ngono hii ya 'total love' itazidi kuimarisha ndoa yenu. H. Kombo.

Anonymous said...

Kazi ya ulimi ni kulamba na kunyonya kila mahali katika mwili wa mpenzi wako ili mradi wote muwe 100% clean! Kadogoo.

Anonymous said...

kama mwezio ni msafi na wewe upo free na unajua kuwa mapenzi ni uchafu msemo wa kiswahili...ulimi unaweza kuutumia sehemu hizi...

1.mwanaume-kuzama chumvini na kuchezea kiarage na kuta za K na juu ya K.
2.kuchezea chuchu
3.sikioni
4.kumpitisha mwenzio ulimi kwenye mwili wake kama kitovuni,tumboni,mgongoni ..ni sehemu sensitive sana ..unajua ulimi ni nyama laini na ina joto fulani la ajabu ambalo kama mtu yupo mentally fit and relaxed akipitishwa ulimi na mpenziwe lazima asisimke aisee..

Gluv
gluv100@yahoo.com

Anonymous said...

1. Hakikisha kuwa wewe na mpenzi wako ni wasafi kinywani (oral hygiene) na mwili mzima (zikiwemo sehemu zote za siri). 2. Busu: mnyonye na mfyonze ulimi na midomo mpenzi wako mpaka mjione mnakuwa kitu kimoja. 3. Mbusu na mlambe shingo darling wako mpake aanze kulegea na kuhama kwa ashiki. 4. Mlambe mwenza wako makwapa (lazima awe msafi) mpaka akuombe uache. 5. Lamba chuchu za darling wako, kisha uzinyonye, uzifyonze na uzimumunye polepole kwa meno yako. Wanaume wengi pia hupenda kunyonywa chuchu. 6. Mlambe mwenza wako kitovu chake kama kwamba unakisafisha. 7. Mlambe demu wako 'midomo' ya uke wake kisha mnyonye na mfyonze barabara kisimi chake; kama wewe ni demu, mlambe bwana wako 'mchi' wake kuanzia kichwani mpaka chini na yalambe makende yake. Ili operesheni hiyo inoge unaweza kumpiga mwenza wako 'finger' ya tigo. Enjoy!

Anonymous said...

1. Hakikisha kuwa wewe na mpenzi wako ni wasafi kinywani (oral hygiene) na mwili mzima (zikiwemo sehemu zote za siri). 2. Busu: mnyonye na mfyonze ulimi na midomo mpenzi wako mpaka mjione mnakuwa kitu kimoja. 3. Mbusu na mlambe shingo darling wako mpake aanze kulegea na kuhama kwa ashiki. 4. Mlambe mwenza wako makwapa (lazima awe msafi) mpaka akuombe uache. 5. Lamba chuchu za darling wako, kisha uzinyonye, uzifyonze na uzimumunye polepole kwa meno yako. Wanaume wengi pia hupenda kunyonywa chuchu. 6. Mlambe mwenza wako kitovu chake kama kwamba unakisafisha. 7. Mlambe demu wako 'midomo' ya uke wake kisha mnyonye na mfyonze barabara kisimi chake; kama wewe ni demu, mlambe bwana wako 'mchi' wake kuanzia kichwani mpaka chini na yalambe makende yake. Ili operesheni hiyo inoge unaweza kumpiga mwenza wako 'finger' ya tigo. Enjoy!

Anonymous said...

kwanza kabla ya yoote lazima ulimi wenyewe uwe msafi kwa maana uwe umepiga mswaki kinywa kitoe harufu nzuri,kisha hapo waweza anza kuutumia lakini ni vizuri sana kama mtakuwa mmeoga wote maana raha yamapenz muwe wasafi wote kwakuwa ulimi unaramba popote kwa mtu unaempenda na kumuamini,waweza kulamba masikio,pua,macho pia kulamba niples kabla yakuzinyonya,kisha unashuka mpaka kwenye kitovu,chini yake kwenye kuma ndani na nje inapendeza sana kama utaramba kinembe maana kihi ndio kinatia hamu sana ya mapenz,lakini ulambe kwa taratibu maana nacho kipo laini sana so ukiramba kwa nguvu sana unapoteza hamu badala yake unatengeneza maumivu.baaya ya hapo mambo menginewaweza kuendelea,lakini kabda hujamnyonya mtu sehemu nyeti nivizuri sana kumuuliza maana wengine hawapendi au nadhani wanaogopa,ila nawashauri kama hujawahi kufanya hivyo hebu jaribu sasa uone utamu wamapenz unavyonoga.thanx.

Anonymous said...

Mimi nimepatikana jamani, baada ya kumuonjesha mke wangu kumnyonya kuma kwa ulimi sasa hataki tena mboo kwani anasema nilichelewa wapi kumfanyia hivyo tangu tuoane maana ni tamu sana kwa ulimi kuliko mboo.Najilaumu kwa nini nilimuonjesha njia hiyo.Kwa hiyo mdau ulimi una mambo matamu ukitumiwa vilivyo.