Tuesday, 29 March 2011

NINGEPENDA KUJUA MAMNA YA KUGUSA MAENEO YOTE NDANI YA K!

"Hellow dada dinah!
Pole sana kwa majukumu uliyonayo na hasa ya kipindi hiki cha kutunza familia.
Tukirudi ktk mada husika kama nilivyotambulisha hapo juu ni kwamba, mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 23 naingawa sijaoa bado lakini nimeshajihusisha kwenye mahusiano ya mapenzi mara nyingi.

Hivyo basi nimekua nikisikia watu wakisema kua size ya Uume hai-determine uridhishaji wake isipokua matumizi yake. Hapo ndipo ninapopagawa sababu mboo kubwa ni rahisi kugusa maeneo yote ndani ya K wakati ndogo ni vgumu na pia sielewi namna ya kugusa kona hizo pale unapozamisha uume huwa nahisi kuma ndo inai-direct mboo kama maji kwenye mfereji mnyoofu ni vgumu kukata kona.

Kwa hayo ningependa wewe na kwa msaada mkumbwa kwa wanaume wenzangu mnisaidie namna ya kugusa kona zote ndani ya Uke.
Abdul.

4 comments:

Anonymous said...

Hi!

ki picha mbona kila mboo inaweza kugusa as long as imesimama/kudinda

labda kama unazungumzia kugusa ndani kabisa if not kwenye kizazi au hapo kwenye kizazi..kama ni hapo ni hivi..hapo ukiwa na mboo ndefu ni rahisi sana kugugusa ila pia sio lazima uwe na mboo ndefu ndio upaguse ila inategemea na mkao uliomuweka mwanamke..kuna mikao a.k.a mikunjo ya kutiana yaani ukipress mboo vizuri lazima uguse kizazi...mfano mbuzi kagoma afu demu asiwe na tako kubwa kwani coming from behind kama demu anatako kubwa lazima uwe na mboo ndefu kugusa kizazi..au wee ukilala akiikalia kwa juu ni rahisi kugusa kuleee..pia ukimuweka chini mkunje na miguu yake aiweke kwenye mabega yako na wewe uwe kama umechuchumaa hapo unapata ile tunaita deep penetration yaani uboo unazama woote na kila kona utaigusa ukitaka hata kizazi hii hata kama una mboo ndogo au yeye anakuma kubwa lazima utagusa cha msingi hakikisa mboo inasimama barabara na inakuwa ngumu...

yaani mada yako kwa lugha ya kitaalamu unataka kujua how to get deep penetration...kama sijakusoma ovyo..maana kwenye deep penetration automaticaly mtu unagusa kote kumani na ndani ya kuma..


Gluv

gluv100@yahoo.com

Anonymous said...

Mwanamume pia anatakiwa kukatika ili uume wake ukune sehemu zote za bustani ya bibi yake. Jaribu kukuna kushoto, kulia, juu na chini ya uke kama vile mtu anayesafisha glasi/bilauri/kikombe kwa movement ya kuanzia juu kwenda chini ya kikombe kila upande. Pia fanya movement kama vile ya "kinyamkera" lakini kuanzia juu ya uke kwenda chini (kinyume cha kinyamkera cha upepo). Jaribu kuchanganya moves za taratibu kama vile unaipapasa k*** kwa uume wako kila sehemu na moves za kutwanga kama vile mtu anayetwanga nafaka katika kinu. Badili staili. Mademu wengi wana sehemu zao nyeti (g spot) ambayo hukunwa vizuri wakati wa staili ya chuma mboga (doggy style); wengine huridhishwa zaidi wakati unapomweka chini ukaiinua miguu yake mpaka magoti yake yaguse mabega yake huku umemshika barabara mafundo (ankles) zake. Kama demu ni msafi 100% na hana maradhi mtayarishe kwa kumyonya k*** yake na kisimi chake. Fanya mapenzi na demu ambaye unampenda kwa dhati tu au mke wako ili uwe na focus zaidi kwa kuchanganya ngono na mapenzi ya dhati.

Anonymous said...

Naona wachangiaji wote wako sawa kwa kuangalia maoni ninayopewa na mke wangu mtarajiwa, kwa ukweli style 2 ni nzuri sana km unataka kumgusa ktk kila kona ya kima, iwe ndogo au kubwa, dogy style na ile mke kukalia mboo na kujipimia mwenyewe huwa ni hodari ktk kuifukua kuma sawasawa, lkn pia kunyonya kinembe ni muhimu huku kidole kikikupa sapoti, haya yote mimi huwa nayafanya halafu namnyonya hadi mkundu, nisikufiche mtu mchumba wangu huwa analia machozi hadi analoa uso mzima kelele kama kliniki, lkn yote labda kuwa nina mboo ndefu kama nchi 6 na kitu, na ukweli kabla sijawa nae wasichana wa 2 nilokuwa nao kwa wakati tofauti walikuwa wanaeleza sana kwa rafiki zao jinsi wanavyoinjoi!! Ila sasa nimeamua kuoa na kuachana na ujinga wa aina yeyote, lkn kwa miaka 3 sasa sijawahi kutembea na mtu mwingine tofauti na muhumba wangu lkn, haniamini kabisa anasema wazi kwa jinci ninavojua kutomba na mboo ndefu ya kutosha akitambua kuwa ninamahusiano na mtu mwingine, ataniaua mimi, huyo mwanamke au yeye na hatanii yupo serious, hii yote ni sababu ninamtomba vizuri, kwani naweza kumtomba kwa masaa 4 kwa style nyingi na kumkojolea hata mara 4 kwa usiku 1, na ukweli nikiwa kazini ulimi wangu unaogelea ktk kuwa kisawasawa sina kinyaa na sehemu yoyote, ila sina uhuru sasa siruhisiwi hata kusalimia njiani au kakaa karibu na msichana hata ktk daladala, ila katika vyote ili umridhishe na umkune vizuri lazima muwe wasafi na wawazi ktk kutombana ndo mwanamke ataona raha ya kutombwa na mwanaume ataona raha ya kutomba,
hammylive@hotmail.com

Anonymous said...

N kweli