Tuesday, 18 January 2011

Kwanini Wanawake wengi wanapenda MB Kubwa?

"Pole na kazi ngumu ya kuelimisha Umma dada Dinah na hongera sana kwa kubuni hii blog ambayo inaendelea kupata umaarufu mkubwa kutokana na uwazi na ukweli katika michango ya wanablog wako.

Mimi ni mwanaume ambaye natambua kuwa sina uumem kubwa lakini kila mpenzi ninayekutana naye anashangaa kuona kuwa ninaweza kumtosheleza tofauti na alivyotarajia. Mara nyingi ninapoongea na wanawake nimekuwa ninapata maelezo kuwa wangependa kupata mwanaume mwenye Mboo kubwa kuliko mwenye mboo ndogo ili kufaidi tendo la ndoa.

Naomba dada Dinah na wanablog hii, hasa wanawake mnielimishe, kwa nini wanawake wengi wanapenda wapenzi wenye mboo kubwa kuliko wale wenye mboo ndogo? na wale wanaume wenye mboo ndogo wanatakiwa wafanye nini ili kuwatosheleza vizuri wapenzi wao?
Nisaidieni kwa kunipa majibu kwa uwazi na ukweli, tafadhali,
asante."

69 comments:

Anonymous said...

mboo kubwa kaka inagusa adi kunako ndo mana mabinti wanazipenda ila unachotokiwa kufanya we mwenye mboo ndogo ni kuongeza ufundi wa kutumia...make de most of what you have...

Zaria said...

mh kwa kweli kumtosheleza mwanamke hakuhitaji tu mboo kubwa bali kwataka ujuzi, kwasababu wengi wana mboo kubwa lakini wanaishia kuumiza wenzi wao tu na wengine wana mboo za saizi lkn wanakata kiu! Lakini sikatai kuwa ikitokea mwanaume mwenye mshididi mkubwa halafu akawa anajua kutomba huwa wanawake wengi twampenda. Na kama wewe huna mshididi mkubwa lakini unajua majamboz huna haja ya kuomba ushauri wala kuwa na wasiwasi.....tomba baba tombaaaaaaaaa!! by dada kilua

Anonymous said...

wanapenda mipipi mikubwa 7bu hawafahamu laiti wangejua kuwa mwanamke anasikia raha zaidi hapa juu wasingesema.Hata mtu mwenye kapipi kadogo anauwezo mkubwa wa kumridhisha dem yeyeto no matter how big she is ni utaalam tu wa mavituzi binafsi mpipi wangu c mkubwa lakini cjawahi kulalamikiwa hata sikumoja na ninawadu kisawasawa hadi hawa amini viportable kwa mimbandanga kalinyekalinye alfa na omega.

Anonymous said...

heh heh heh,habari kaka km ulivyoomba maoni au majibu naomba uyapokee km yafwatavyo ni kweli tunapenda v2 vkubwa kila mtu anapenda kitu kikubwa maana ndo kinachotosheleza ata ukinunua tango utachagua kubwa teh teh tunapenda vtu vikubwa km wanaijeria?nyumba kubwa gari kubwa,ata nyeti bac kubwa mboo kubwa kwanza unaifeel yani inapoingia unaona kuna mtalimbo kweli unaingia unagusa kila kona unaichakachua kuma yote na ni tam sana kwakweli na wenye vpisi (sorry)wajitaidi ivyoivyo c kunaa dawa cku izi ili watufishe au wawe na maujuzi km kutumia vtu vingine km vdole ulimi na kadhalika kabla hajaweka icho kimboo tunaviita vdole gumba(msinielewe vbaya ni mtizamo tu)

Anonymous said...

ukiona anayesema hivo basi ujue kazoea mitalimbo, hata hivyo asilimia 80 ya wanawake wana injoi mboo size ya kati yani 5.5-7 inches. walio pata kubwa say 8 plus na nene sana hao ndio waathirika wakubwa hao akipata ndogo say 5inch lazima akimbie kama huna ujuzi wa kumfikisha mwanamke bila kuingiza mboo.ila ni vema tuwasikie mademu wenyewe kwanini wanapenda kubwa na wenye xperience itakua better coz wataeleza faida za mboo kubwa lkn hasara yake kwa aliye na mpnz mwenye kubwa basi kuna uwezekano akawa na wanaume wengi baada ya kuachana na huyo mwenye kubwa coz ndogo kuizoea itachukua muda na wakati anatafuta kubwa atakua tayari ashalala na wanaume wengi. ni hayo tu kwa leo.lajk is back lol!

Anonymous said...

MI NADHANI NI ULIMBUKENI TU NDIO UNAOWASUMBUAWA KUTAKA KUJARIBU JARIBU MAMBO AMBAO WANAWAKE WENGI WANAO.MI WAKWANGU YAKE NI NDOGO LAKINI MBONA ANANIFIKISHA MPAKA MWISHO NA SITAKI KUSIKIA KUBWA YA MTU YEYOTE.MI NADHANI MB KUBWA AU NDOGO HAINA UHUSIANO WOWOTE NA KURIDHISHANA NI KUTAMBUA TU UNAFANYA NINI NA LENGO NI LIPI.

MWAI said...

mimi siamini kama wanawake wengi wanapenda MB kubwa kwani kuna watatu ninao wafahamu waliniambia kama nina MB kubwa hawanitaki kila mmoja kwa wakati wake.pia kutosheka kwa mwanamke si ndani tu ya K bali inaanzia nje ya K,Pembeni mwa kuta za K na hatimaye ndani.Ufundi wa mwanaume kumchezea mwanamke hadi afike kileleni ndio unamata na si ukubwawa MB.

Anonymous said...

mi ni mwanaume,ila mi nahisi hao wanaopenda mboo kubwa,hawajawahi kufikishwa kileleni,hivyo wanahisi mwenye mboo kubwa ndo anauwezo wa kumfikisha m/mke kileleni.lkn kufika kileleni kwa m/mke hakuitaji mboo kubwa wala ndogo,na fraha ya ngono ni kufika kileleni (kukojoa)

Anonymous said...

Mimi sio mwanamke, lakini nimeona nichangie mada hii kwa sababu siku hizi mpaka kuna dawa ati za kuongeza maumbile.
Suala la baadhi ya wanawake kupenda mb kubwa linafahamika hata na wataalam. Lakini wataalamu haohao wamefanya utafiti na kugundua kuwa wanawake wengi wanaridhika na tendo lenyewe la ngono bila shaka yoyote. (pia usisahau wapo wanawake ambao wanapenda mb ndogo. Kwa mawazo yangu nafikiri wanapenda tu kwa fahari ya macho kama vile wanaume wanapenda wanawake wenye makalio makubwa japo hayana mchango wowote kwenye mechi.

Anonymous said...

mh kaka hongera kwa kuwa muwazi,wanawake tuliowengi huwa tunafata mikumbo,na story tunazoelezana,lakini ukweli wa mambo ni kwamba raha ya sex ni kutoshelezana,uwe na ndogo ama kubwa,kuna watu wana mboro kubwa ajabu lakini anaishia kujifurahisha yeye tu,anakwenda 6 mpaka 7wakati wewe unakuwa hujaenda hata1,na wakati wengine wana mboo ndogo lakini mpaka raha.

Anonymous said...

Kuma zinatanuka ndugu yangu. Leo ukimtia analia kwamba una mboo kubwa, baada ya miezi kadhaa anakwambia inafiti vizuri. Muda ukienda zaidi anaanza kukwambia ingiza yote, ukisikia hivyo ujue imeshampwaya. Mboo za kuwatosha wanawake kwa ukubwa ziko chache sana. Kama una uwezo wa kumfikisha kwa njia zingine (utundu n.k) basi wewe furahi wala usitafute ukubwa maana unaweza ukaharibu kabisa.

Anonymous said...

Mimi ni mwanamke na nimeolewa ila kusema kweli mboo kubwa inanifanya nikojoe haraka kwani linavyotafuta lifike hukooo najisikia vizuri. Tatizo ni pale misuli ya Ku**inapokuwa imelegea kwa kuzoea mboo kubwa hapo ndipo mwenzangu anajisikia vibaya. Najua wengi wanaweza kuchezea kisimi mwanamke akakojoa ila mboo ina raha yake.Flora

Anonymous said...

Mapenzi ni sanaa hapo namaanisha sex and romance..unaweza kuwa na boo kubwa unashidwa kulitumia ukabaki kukandamiza tu na kumuumiza pia unaweza kuwa na mboo ndogo ukawa mtundu ukamfikisha...Ila ukiwa na boo kubwa kama langu alafu ukajua kulitumia utamfikisha na utamu ataupata kwani mkuno wake atausikia pia itagusa hadi kulee ndanii mwishoo ..ambapo mboo ikigusa anasikia maumivu kidogo na utamu mwingii..mboo kubwa dili kama unajua kuitumia..ila yako ndogo uskonde kuwa mtundu tu..
Ila nadhani kwa wale wapenda koni mboo kubwa anaishika unajaa mkononi hadi anaona raha..kiboo kidogo kitapoletea kiganjani ..

Gluv
gluv100@yahoo.com

Anonymous said...

Pole kaka hao wanaosema unawafikisha wanakuibia tu, kwa kweli mboo ndogo haina raha hata kidogoooooo inachoma choma tu na ukikohoa tu inatoka nje. jitahidi kidogo kufanya romance kwa sana na kumsugua kisimi taratibu itamsaidia ila kwa hiyo mboo ndogo walaa.

Anonymous said...

Pole kaka hao wanaosema unawafikisha wanakuibia tu, kwa kweli mboo ndogo haina raha hata kidogoooooo inachoma choma tu na ukikohoa tu inatoka nje. jitahidi kidogo kufanya romance kwa sana na kumsugua kisimi taratibu itamsaidia ila kwa hiyo mboo ndogo walaa.

Anonymous said...

Wanawake wengi wanapenda mchi mkubwa, lakini mchi huo lazima uwe unaweza kumridhisha mwanamke kwa kuwa na uwezo wa kudumu muda mrefu na kutwanga ipasavyo. Pia mwenye mchi huo lazima ajue kumtayarisha mwanamke wake kabla ya tendo. Sababu inayowafanya wanawake wapende kutwngwa vizuri ni kuwa wewe mwanamke ukidhibitiwa ipasavyo na mwanamume ndipo unaona raha ya kuwa bibi/mwanamke. Mwanamume ndiye awe anadhibiti na awe 'top' na raha ya kike ni kudhibitiwa na kuwa 'bottom'. Mimi Binti Fulani.

Anonymous said...

Mimi napenda ya wastani. Jenny.

Anonymous said...

Kwa sababu ukisuguliwa vizuri, hata baada ya tendo utakuwa unasikia maumivu wiki nzima. Na kama mwanamke unampenda dume kweli maumivi ya tendo ni sehemu ya starehe.

Anonymous said...

Si wote tunaopenda XL. Mimi ninapenda medium size isiyechoka na inayovinjari katika kona zote za ndani yangu wakati wa mechi.

Anonymous said...

Mi nadhani wanaona wanaume wenye mboo kubwa watawaridhisha kimapenzi kuliko wenye ndogo lkn hicho kitu hakina ukweli kwani mm mwenyewe nishawahi kuwa na uhusiano na mwanamme mwenye mboo kubwa lkn alikuwa haniridhishi lkn huyu nilienae sasa ana mboo ndogo na ananifikisha na nafurahia tendo

Anonymous said...

Tunapenda mboo kubwa kwa sababu zinabana vizuri,wala mwanaume haitaji maufundi saana.kitu tight bwana sio kama cha mtoto,ukikohoa tu kimetoka mnaanza upya.
mgk

Anonymous said...

the size doesn,t really matter what matters ni unaitumiaje? me nikiwa kama mwaamke nilikuwa na mwanaume ana mboo perfect yaani wacha tu, nadhani wanawake walichamwambia so hana wasiwasi akivuia but ikija ulingoni hajui kuitumia.nikaona tunachafuana tu hela yenyewe ya sabuni hanipi nikamtupia mbali.

Anonymous said...

Dada Dina na wachangiaji, tuelekezeni kwa hao wataalam wa kuongeza ukubwa wa MB zetu ili tuweze kuwaridhisha hao wake zetu.

Anonymous said...

Mimi napenda uboo mkubwa, imara, usiochoka na unaokuna vizuri kwa muda mrefu kwa kuwa na-enjoy sana kutombwa ipasavyo. Jamaa yangu ana XXL na huu mwaka wa kumi niko naye wala sina hamu ya mwingine nje. Huyu wangu amenitoshe kabisa na ananitosheleza vizuri tu. Sitaki mwingine ng'oo!!!!! Miss M......

Anonymous said...

Mimi binafsi napenda mboo kubwa maana inafiti kona zote juu,chini,pembeni. Pia inasugua vizuri kisimi anapokuwa anaigia na kutoka huku upande wa chini kwa ndani ya kuma na pembeni ndani nakuwa naisikia. Inakuwa tamu sababu kisimi kinasuguliwa na mboo na wakati huohuo mboo inasuga pande zote za kuma kwa maana ya kwamba juu,chini na pembeni. Mwenye mboo ndogo akisugua kisimi mboo haigusi upande mwingine wa kuma, na kama inagusa basi kisimi anakuwa anakisugua na vidole hivyo ngozi ya mboo huifill kwa muda huo. MBOO TAMU BWANA INASUGUA KISIMI MPK NINACHEUA KITANDANI.

Anonymous said...

haya mambo bana yanachanganya akili tu,mbona wenye mboo ndogo mna hofu sana?wanawake wanaopenda mboo kubwa wanakuma kubwa.mie nina mboo urefu nchi 7.7 unene 3.5,mboo yangu ni nene kwa kweli hta mie najiona na wanawange wengi hushtuka wanapoina kwa mara ya kwanza.mara nyingi hua napata wanawake wenye kuma ndogo na fupi pia,na enjoy nao mapenzi bila kufanya deep penetration.na wapo wengine mpaka nimeachana nao kwa sababu sikua na enjoy nao ngono.kwa sababu kuma zao ndogo.kama una mboo ndogo tafuta wanawake wenye kuma ndogo.wapo wengi sana.kuna mwanamke mwenye ni mrefu kwelikweli niliwahi kua nae kimapenzi alikua na kuma fupi na tighty sikutegemea kabisa maaana nimlenga kumpata shauri ya urefu wake na hips.by may_wet@yahoo.com

Anonymous said...

Wengi mmeongelea kubwa, ndogo lakini, bado sijui ukisema kubwa una maanisha nini na ndogo ni ipi! Mngekua mnaweka vipimo sawa! Halafu mboo ina urefu na unene! kuna mboo fupi nene, ndefu nyembamba na mboo ndefu nene! Unajua mboo ambayo mwingine anaiona ndogo..mwingine aniona kubwa and vice versa. So naomba tuseme ndogo ni ipi? Kwa mfano Inch 4-5 mzing inc 4. Inch 5-7 mzingo inch 5. So tafadhali rudieni kutoa majibu! Wanawake What size do you prefer or wish to have. Ingekuwa mtihani kwa kweli wote mngepata 0.

Love D

Anonymous said...

Akina dada na akina mama hakuna haja ya mboo kubwa. Mwanaume anatakiwa kufahamu sehemu za mkewe au girlfriend wake ambazo akizigusa basi anamfikisha kunako... Ukubwa wa mbolo ya mwanaume unategemea na msisimiko anaoupata kutoka kwa mwanamke. Ni jukumu la wote wawili kufahamiana i.e mwenzangu nimshike/nimfanyeje ajisikie raha? mie mume wangu mwanzoni nilidhani ana mboo ndogo lakini kumbe nilikuwa sijamzoea au kumjua vizuri. sasa hivi yaani ni burudani isiyo kifani. tunachezeana vuzuri mpaka kila mmoja anakolea then ndo tunaanza tendo lenyewe basi ni raha tu. JITAHIDINI AKINA DADA/MAMA KUAMBIANA HISIA ZENU MBOO ZOTE ZINAFAA TU. NO MATTER NI KUBWA AU NDOGO INAHITAJI UFUNDI..

Anonymous said...

Kuwa na mboo kubwa sio kujua mapenzi.
Japo nina mboo kubwa, ila nilikuwa sijui mapenzi. Nilikuwa sijui kumuandaa dem kabla sijamfuck.Ila, tangu nijue kumuandaa dem, waalllahi, hata kama alikuwa hakojoi, atakojoa tu!!! Bcoz, hutakiwi kuwa na papara ukiwa na dem. Unatakiwa kumfanya ajisikie "malkia" kabla ya tendo. Hata kama ukiwa na mboo ya wastani (sio ndogo), unaweza kumfanya dem yeyote akapiz, na atakuambia AKHSANTE mkimaliza na umemfikisha kunako "mbingu"!!! Mapenzi ni starehe!!! Haitakiwi kumfuck dem wakati "kanuna"; NO. By then, mi huwa nafurahi nikiona dem anatoa "milio" ya utamu. Yaani we acha tu, ni Full Rahaaaa......
Mapenzi ni starehe. Na, starehe inahitaji usafi, utulivu, furaha, etc. Kwahiyo, inatakiwa wote muwe wasafi, muwe watulivu (hasa wanaume), muwe wenye furaha, etc.

Anonymous said...

Kila kitu utamu wake uko kwenye maonjo ya mtu mwenyewe.Hapo haihitaji ukubwa wala udogo wa mboo bali maonjo ya wapembenezaji hao.Lazima kujua kuwa kuna uhusiano mkubwa kati ya kuma na mboo.Hivi vitu viwili vikikubaliana basi huwa dosari haitokei maana wenye maonjo ni wale wanavyovitumia.

Kuna wanaofanya mapenzi kama mashindano, wengine kwa utaratibu, wengine kwa haraka na mikikimikiki, wengine kwa kufuata wanavyoona kwenye porno, na wengine kwa yale wanayosikia hapa na pale wakiacha hali ya maonjo yao halisi na hivyo kutotosheka na walichokuwa wanakitafuta kwenye gemu.

Angalia sana, usifuate mkumbo kwenye gemu la kutiana, bali fuata maonjo yako halisia vile unavyofeel na huyo mlimbwende uliyenaye hapo.Ukishaweka picha ya bolo uliloliona kwenye pono basi huyo unayetaka kutiana naye hatakufaa maana utaona anakuingizia kibamia wakati sivyo isipokuwa zile hisia zako tu za yale mapono.

Na wengi wenu (wanadada) mlitangulia kukutana na wenye mibolo mikubwa mkazoea hiyo na mnapokutana na walio tofauti mnaona hamtosheki.Kwa msichana yeyote ambaye hajakutana na mwanamume yeyote sidhani kama atakuwa na choice ya bolo kubwa.

Anonymous said...

HATA MARK PEN KUBWA. NIAMBIE MWANDIKO WAKE MZURI? MCHAGUA JEMBE SI MKULIMA, na mchagua nazi hupata koroma.

Nijuavyo mimi, mboo kubwa hazina stamina. Nipatie huyo mwanamke anaetaka mboo kubwa aone kama chakwangu kama kibamia hakitampagawisha!! Kibolo kidogo mara nyingi kina stamina - chaweza kupiga bao 2 au 3 bila kupumzika, kitu ambacho bolo kubwa haliwezi - labda mwenyewe atumie viagra!

Watu wana-imagine kuma ilivyo kubwa, na hivyo wanafikiri mboo kubwa ndio dawa - sivyo my friends. Kuma ina corner zake, ambazo mboo ndogo inazitafuta vizuri kuliko kubwa. Pia kuna mikao inayofupisha kina cha kuma - hata inchi 5 inaweza kugonga cervix (yaani mwisho wa uke). So issue siyo size - unless waseme maumivu ni sehemu ya raha!

Anonymous said...

Waungwana, Siwezi kujua ni wangapi waliochangia ambao ni wanawake - maana unajua identity tunaficha, alafu yanayosemwa naona kama hayareflect ukweli.

Mi nasema ukweli - ni mwanaume. Na mashine yangu ndogo -kembamba halafu kafupi. Mi nimekutana na wanawake kadhaa - wakubwa (kiumbo) kwa wadogo, warefu na wafupi. Hakuna hata mmoja kati yao anaelalamika kuwa akisikii kidude. Wote wanafika na si mara moja. Kila dem kwangu anakuwa kinganganizi - inanifanya kuamini ni kwa vile nawafikisha (manake mi si mhongaji - so najua hawanganganii matunzo!) So mi naamini nakitumia vizuri, siyo vidole kama alivyosema mchangiaji mmoja. Wewe unaefikiri una kuma kubwa mno na huitaji kibolo kidogo - hayo ni mawazo potofu tu. Jaribu kuwa objective, ukutane na anaejua kutumia "dole gumba" kama alivyikiita mmoja hapo juu then utagundua size doesnt matter. Mi shahidi - kuma iwe pana au ndefu - ukijua korner za mahaba haijalishi. Huo naamini ndio ukweli. Ningekuwa na uwezo ningesema tuufunge mjadala - lakini nadhani hiyo ni kazi ya Dinah
sam_meena65@yahoo.com

emagency said...

asante ndugu kwa kuleta mada hii....kwa ukweli bila kufichana mboo ndogo ni kilema na wala hakuna mku anaependa kuwa kilema,hapa hakuna hata kutiana moyo ati ni ufundi au ni utalam ,au ni nini ,ukiwa na mboo ndogo ni mtihani katika mapenzi ,ila kwa kuwa tena ni kilema na ndio mungu ameubwa tunatakiwa kupokea bila budi,niseme,mimi mwenyewe mboo yangu ni ndogo ya mwisho ,yani hivi ninavo kwambia ni nchi 4 tayari imesimama dede,sikwambii oale bado haija simama au pale inapo nyeshewa na mvua inakuwa hata kuonekana haionekani..nanyanyaswa na wadada balaa.halafu mimi ni kicheche sijiwezi ,napenda madem ni hoby kwangu,nakwambia siwezi hata kukojoa mbele ya wanaume wenzangu.mkojo hautoki .hata siwezi kukoga shawa moja na dem kwa aibu.ila najivunia sifa 2 muhim .kwanza ile ya wadada kuiita kisu cha bikira ,yani utafkiri wanaambizana ,na huwa sicheleweshi kuanzisha njia watu wapite .sifa ya pili bao la mwanzo linakuja haraka mno ,lakini bao la 2 unaweza ukaisabu masaa au ukasamehe kunikojoza ukaniwacha na utamu wangu ,ukavaa chupi yako na kutimua,jamani masihara wekeni pembeni msada wa hali ya juu unatakiwa ,sasa siwezi tena kuchukuwa vimada vidogo ,umri hauridhishi tena nina miaka 34.naogopa hata kumsalimia dada wa saiz umri wangu ,kwani hata akikubali hapo nikuvunjiana heshima tu .ingawa sikomi lakini kila siku nasumbuliwa ,eti jibaba hilo nilifkiri leo nileo ,kumbe ,,,,..ni balaa tupu nisaidieni kwa kupitia email,emagency@live.co.uk pia msaidieni huyu kijana alokuja na mada kwani yupo serias anaonesha ,na hakuna kutiana moyo tafadhalini ,asanteni sana nategemea mmenielwa asanteni

emagency said...

oh tunasubiri majibu jamani

Anonymous said...

Unajua suala la mapenzi ndio maana likawekwa kuwa siri. Kuma au mboo hazitakiwi kuonekana - na aibu yake iko hapo kwenye maumbile yake (japo nyingi zinafanana tu)

Tatizo hapa ni kuwa watu tumekuwa wazinzi mno - kila kukicha mwanaume anamtaka mwanamke tofauti, hali kadhalika mwanamke anataka mwanaume tofauti! Matokeo yake mnakutana na vionjo aina aina, hatimaye mnaanza kujua kuna kuma kubwa, ndogo fupi ndefu, nk, pia mboo kubwa, ndefu nene, nk.

Wanawake wanaoshika bango kwamba wanataka mboo kubwa - wajue wanataka mboo kubwa kwa vile wana kuma kubwa! Wanaume wanaojihisi wana mboo ndogo labda wanakutana na wanawake wenye kuma kubwa.

Nijuavyo mimi, kila size ina mwenzake -lakini hatuwezi kujitangaza sivyo? Mwanume hawezi kutangaza nina mboo kubwa (ili apate mwanamke wa size yake - and vice versa) Kwa sababu hiyo, turidhike na tulivyo navyo. Na pia mboo kubwa kama unayoitaka wewe yaweza kuwa ndogo kwa mwenzio mwenye K kubwa zaidi yako. So hapa sote tuna mi-theory kibao tu. Wewe utakaye mboo kubwa, kama umeolewa na mwenye ndogo utafanya nini - utakuwa na supersize pembeni? Au wewe mwanaume unaedhani una mboo ndogo utajaribu wanawake wangapi ili kupata mwenye K ndogo? Tuache ushawishi mbaya kama tunataka kusaidiana

Anonymous said...

Jamani mboo kubwa ni ipi urefu wake ni ngapi na unene je??

Anonymous said...

unajua bwana mdogo haya mambo yanataka reseach ya nguvu kama ww ni mwnaume.unatakiwa ufahamu mwili wa mwanamke.kwanza lazma utambue kwanza kumtomba mwanamke ni kumpa huduma,mwanamke hatakojoa kama hujamtomba vizuri tofauti na sisi wanaume hata kama demu hajui kutombana unaweza na unapata goli kama kawa,tofauti mwanamke kama hujui kutomba hatokojoa matokeo yako utategemea vidole na ulimi kumkojoza wakati mboo ndio kazi yake.kila mwanamke anapenda akojozwe na mboo.sasa unatakiwa utombe kwa kukata kiuno yaani ujue kumkuna kama hujui kukata kiuno mzee hutoweza kumridhisha mwanamke yoyote hapa duniani.na kwa taarifa ngono bila mwanaume kukata kiuno ni sawa na bure.na kingine lazma umchunguze na mwanamke uliyekua nae unaweza kumpiga doggy style huku unaangalia mkundu wake au unampelekea kidole msikilizie ana respond vipi,maaana kuna wanawake wengine bila ya kumpiga mboo ya mkunduni haridhiki kwetu tunaita waanawake wasenge au albata.mfano pwani bila ya kumfira mwanamke hatokuja tena kesho ghetto ujue ndio mwanzo na mwisho.poa by may_wet@yahoo.com

Anonymous said...

Mboo yangu 6.8inc na unene 5.2inc nikimtomba mwanamke yeyote ni lazima apiz hatakama hajawahi kufanya hivyo ila tatizo anataka animiliki.Ndoa 2 zimevunjika kwa ajili yangu.Mwanamke anahitaji utundu na siyo size ya mb.

Anonymous said...

mboo ni mboo, kinachotakiwa ni mautundu.

gen said...

kwani mimi limboooo langu silikubwa kinyama lakini wasichana huwa wanakimbia wakiliona wengine hulia na kuomba msamaha wakati wakufanya ngono huwa naingiza mara moja na ya pili mtoto amejaa machozi kwahiyo mininalo tu nimekaa nalo huyo anayetaka hili likitu anitafute kwenye temuerick@yahoo.com karibuni nyote wakubwa kwa wadogo.

manyagag said...

mmmh kiuhalisia hakuna kubwa wala ndogo mboo ni mboo tu.kikubwa ni ufundi wa kuitumia hiyo uliyopewa bila kuiongeza wala nini na kama unampenzi muelewa lazima aikubali labda kama malaya although wanawwake wengi wanapenda kubwa.ila mostly ulimbukeni ndio unaotusumbua(kwa wanaume tumia hicho hicho ulichopewa na mungu)kiutalaam zaidi alafu utaona matokeo ni hayo tu

Anonymous said...

Haya mbnti na akina mama mi ninalo hlo mlitakalo nitafuten tu ili tutimiziane haja maana wazee hawana k2 siku hizi tutimiziane haja maana wazee hawana k2 siku hizi

Anonymous said...

mi naona wadada wengi wanaopenda mboo kubwa ni wale pia wenye kuma kubwa na c vinginevyo

Anonymous said...

Mboo iwe kubwa au ndogo as long as unantomba na unanipa utamu bac mi hoi,yani napenda kutombwa kishenz hvyo mwanaume anaponitia akanirisha bac mie cna tatizo na size ya mboo yake.

Anonymous said...

We Anonymous wa 1:25.00 unayesema unaviita vimboo vidogo kama vidole gumba na unatoshelezwa na mboo kubwa tu ukae ulijua kuwa tatizo liko upande wako. kuma yako imekuwa legelege na kubwa sana ndo maana hutarodhishwa kamwe na vimboo vidogo. si kweli kwamba ukubwa ni kila kitu, ni maufundi tu

Mtanzania Mzalendo said...

Dada Dinah, ama kwa hakika nimepata somo kubwa sana kutokana na majibu ya wachangiaji wote walioshiriki katika mada hii. Mimi ndiye niliyeuliza swali hili ili nipate kufahamu uhalisi wa utashi wa mwanamke katika mapenzi.

Katika kufunga mada hii, naona hapa nisummarize michango ya wachangiaje wote kwa ufupi kama ifuatavyo:

i) Mapenzi hayaanzi na kutambua kama umpendaye ana mboo/kuma kubwa au la, bali unaanza kwanza kumtamani mtu na ukubwa wa mboo yake au kuma yake utauona wakati wa kutombana. Hivyo siyo sahihi kuanza kufikiria ukubwa wa nyeti zake ili uweze kumpenda;

ii) Ukiacha wale wanaume wenye mboo chini ya 4 Inch na wale wenye mboo ndefu zaidi ya 12 Inch, wanaume wote wenye mboo kati ya Inchi 4 na Inchi 12 wanauwezo wa kumtosheleza mwanamke kimapenzi. Wanachotakiwa ni kuhakikisha kuwa wanajua wajibu wao na wanajua wapenzi wao wanahitaji nini ili wafike kileleni;

iii) Kwa kuwa hakuna shule y=inayofundisha mbinu za kutombana, ni vema wanawake na wanaume waongee na wapenzi wao mara kwa mara kuhusu mahitaji yao kimapenzi. Sehemu kubwa ya malalamiko yanayohusishwa na size ya mboo yanatokana na kukosekana kwa uwazi kati ya wapenzi wawili wawapo kwenye ngono. Kuweni open na zungumzia mapenzi na kutombana kwa uwazi mnapokuwa kwenye starehe ya kutombana na kila mmoja atafaidika.

iv) Ili ufaidi utamu wa mpenzi uliyenaye, epuka kuhamisha hisia za mpenzi wako wa zamani ili kupata furaha ya mapenzi kwa huyo uliyenaye maana utakuwa unamtumia huyo mpenzi wako kama toy (Dildo) ya kukutosheleza kwa niaba ya mpenzi wako wa zamani. Kila mtu ni unique na jitahidi ufaidike na unique features alizonazo bila kujali kama kabla ya hapo uliwahi kukutana na mpenzi mwingine tofauti na yeye. Hii itakufanya ufurahie mapenzi na kila unayetiana naye bila kujali kama ana mboo kubwa au ndogo.

v) Kwa wale akina dada na wamama wanaotaka kuonja utamu wa mboo ya wastani, siyo kubwa wala siyo ndogo, wanitafute kwa wakati wao kwenye anuani hii bet_test1@hotmail.com nitafurahi kuwapa maraha ya aina yake.

Nakushukuru sana Dada Dinah na wachangiaji wote na bila shaka kila mmoja amejifunza mengi kutoka kwa wachangiaji wote.

Nawashukuru sana na nawatakia Heri ya Mwaka mpya 2012.

Cheers!!!!

Mtz

madundo said...

kila kiungo kimeumbwa kukidhi mahitaji ya mlengwa,MUNGU WENU KAONA KAZI YAKE YOTE NI NZURI,so acheni kuwashiana tamaa,kwanin uwe nao wengi had utoe kasolo,kama ungekua na mmoja ingimpendeza MUNGU na usingepata majaribu ya kuonja onja,hayo ni mapepo

Anonymous said...

Mimi ni Mwanamke lakini sipendi sana mboo napenda kushikwa huku na kula na hata vidole tu nasikia raha sana na mwenzangu amenijulia yaani huwa namaliza kwa kidole chake tu, ila inabidi naye aingie ili amalize akiwa ndani, loo utamu.

Anonymous said...

ya saiz ya kati ni nzuri usiombe ila awe anajua kutomba sawasawa sio aingize afu akojoe yy ndo bac,mwanaume kama unataka ukae na dem fresh ww mtombe sna had aridhzike na umkojoze kw mboo c vidole kwan ata mm naweza kujikojoza kw kidole.du nasikia hadi raha kuma inanyemvua saiz nyege balaa afu sijatombwa mda mrefu coz jamaa yupo mbal bac zimejirundika cku akija du ntainjoy ila kutombana raha ukimpata anayejua kutomba

mariam said...

kutombwa raha ila mboo isiwe kipensel kwel ata utasikia ktu.

msemakwel said...

mboo kubwa ndo inanoga jaman msijipe moyo wenye vpisi.

mariam said...

kutombwa raha na haswa mtombaji awe anayo mboo ya kati afu ajue kutomba vizur yaan afike kila kona mpaka akukojoze kw mboo na wala c vingine.ila kwangu cpend kubwa sana coz yaweza kugusa kizaz,jamaa yangu mmoja ilibid nimuache coz ilizid ukubwa yaan mkimaliza kutombana unasikia kabisa maumivu yaan alinitomba cku 1 tu ckurud nyuma ila saiz aka ninayo ya kati raha mwenyewe najilia na sema jamaa kama vile hapend kutomba kila wakat na navyopenda kutombana ss du inakuwa balaa ss sijui ndo umri kwan yy ana 48 now.

isaac said...

Mimi naitwa sande nipo dar napenda kufila warembo sichagui dini wara kabira wara umri mimi ninamiaka 27 mimi napenda sana kunyonya kuma yani ndio ugonjwa wangu mkubwa najua kunyonya kuma vizuri wakati nakunyonya kuma huku napenda nikuingize vidole mkunduni niki mariza nakunyonya mkundu nitakulaza chari miguu yako naipeleka kichwani kwako chini ya kiuno chako nakuwekea mto ili kuinuke alafu nitaanza tena upya nitakunyonya msiki mdomoni shingoni wakati nakunyonya nitachukuwa mko wangu nitakuwa nataupeleka kwenye kuma nitakichezea kimisi mpaka kikojowe alaf huku nitaendelea kukunyonya maziwa mpaka yavimbe alafu nitakunyonya kitovu nikimaliza nakunyonya kuma yani nitakinyonya kisimi mpaka kisimame wakati nakunyonya uku nakuchezea mkundu wako ili kulegee alaf nakunyonya mkundu mpaka upagawe wakati nakunyonya huku nakuchezea maziwa ili uregee vizuri niki mariza nakupa mboo unyonye kama unapenda ukimariza nitakupaka mafuta ya ky ili upate kuipokea mboo mkunduni bira ya maumivu na nitakuingiza mpaka utafurahi. Kama upo tayari nipigie 0655999113 0773925599 au email: (ingabe75@gmail.com) ila mashoga siwataki nawataka mademu2

isaac said...

Mimi naitwa sande nipo dar napenda kufila warembo sichagui dini wara kabira wara umri mimi ninamiaka 27 mimi napenda sana kunyonya kuma yani ndio ugonjwa wangu mkubwa najua kunyonya kuma vizuri wakati nakunyonya kuma huku napenda nikuingize vidole mkunduni niki mariza nakunyonya mkundu nitakulaza chari miguu yako naipeleka kichwani kwako chini ya kiuno chako nakuwekea mto ili kuinuke alafu nitaanza tena upya nitakunyonya msiki mdomoni shingoni wakati nakunyonya nitachukuwa mko wangu nitakuwa nataupeleka kwenye kuma nitakichezea kimisi mpaka kikojowe alaf huku nitaendelea kukunyonya maziwa mpaka yavimbe alafu nitakunyonya kitovu nikimaliza nakunyonya kuma yani nitakinyonya kisimi mpaka kisimame wakati nakunyonya uku nakuchezea mkundu wako ili kulegee alaf nakunyonya mkundu mpaka upagawe wakati nakunyonya huku nakuchezea maziwa ili uregee vizuri niki mariza nakupa mboo unyonye kama unapenda ukimariza nitakupaka mafuta ya ky ili upate kuipokea mboo mkunduni bira ya maumivu na nitakuingiza mpaka utafurahi. Kama upo tayari nipigie 0655999113 0773925599 au email: (ingabe75@gmail.com) ila mashoga siwataki nawataka mademu2

Anonymous said...

Mi nadhani hayo yote huja kutokana na watu kumsahau MUNGU... Kwa watu wanaoamini maandiko matakatifu, si Wakristo, si Waislamu tunaambiwa kuhusu kukaa mbali na zinaa...
Embu imagine wewe ni mwanamke ambaye ni Bikira, nd'o upo kwenye fungate, hivi ni kweli utajiuliza mume wako ana MB kubwa au ndogo? Au wewe ni mwanaume, hukuwahi kuzini katika maisha yako yote hapo kabla, na leo nd'o upo kwenye fungate, nawe utajiuliza kuhusu ukubwa au udogo wa K ya mkeo?
Kwa vyovyote utalipokea hilo kama lilivyo na kuenjoy maisha ya ndoa na mpenzio pasipo mikwaruzano na maswali mengi juu ya nyeti zako au nyeti za mpenzi wako...
Swala gumu huja kama mmoja wenu atakuwa haridhishwi kimapenzi na mwenziwe, lakini hata hivyo hili ni swala la kimazungumzo zaidi baina ya wapenzi. Mwanaume/Mwanamke anapaswa kumwambia mpenziwe nini afanyawe ili aweze kufikia kileleni...

Kumbuka, mwili ulionao ni kwa ajili ya mtu fulani usiyemfahamu ambaye MUNGU amekupangia kuwa mwandani wako katika maisha matakatifu ya kindoa na si vinginevyo...

"MUNGU AWABARIKI NYOTE"

Anonymous said...

Ki ukweli mboo kubwa tamu sana. Mimi niliwahi kuwa na boyfrend mwanzo mwenye mboo ndogo nilipo achana nae nikakutana na kaka mweny mboo kubwa siku hiyo nilisikia raha sana ambayo sikuwahi kupata. Ukweli unabaki mboo kubwa unaisikilizia!

Anonymous said...

Mi n mwanaume rijali Mboo ni mboo 2 hajalish kuwa ni kubwa au n ndogo mm yangu ckubwa ni ya wastan na cjawah kuambiwa kuwa mboo yako ndogo na mpenz wang 2lieachana kwa sababu zngine tofaut but kama kuna mwingine anaitaj kuizba nafac antafute kwa 0757387712

Anonymous said...

Kitu mnooo kubwa bwana me mume wangu akiingiza tuu sichukui sekunde bt nliwah kutembea na mwanaume mwenye mboo ndogo yaan alikua anapata shida kunikojoza mpaka aniingizie me vdole yake ndan kabsa ndo nikojoe...Mmmmmhhhhhh mboo ndogo mbaya

Anonymous said...

Du. hii mada ni tight. ukweli ni kwamba "kubwa" au "ndogo" ni relative term. Binafsi mara ya kwanza kutombana nilidhani nina mboo kubwa kwani demu niliyemtomba alikuwa anasema anaumia na wala ilikuwa haiingii hata nusu. Nilikuwa na nyege sana ila nilishindwa kabisa kuingiza mboo. Tangu siku hiyo nilijiweka katika watu wenye mboo kubwa. Siku nyingine nilipata demu mwingine na nilipotombana nae nikagundua mboo yangu ni ndogo sana kwani niliingiza yote hadi mapumbu yangu yakawa yanamgusa kwa chini ya kuma, katikati ya kuma na mkundu.Ingawa nili-enjoy sana na nilikojoa vitatu kama sikosei,lakini Kuanzia siku hiyo nikawa nahofia sana size ya mboo yangu. Namuunga mkono mchangiaji aliyesema kuwa hakuna kubwa wala ndogo. what matters ni size ya kuma ya huyo unayemtomba au mboo ya huyo anayekutomba relative to size yako. All in all, ingawa wadau hawaja specify kubwa ni ipi na ndogo ni ipi nafikiri ukiwa na mboo "ndogo" sana ni rahisi kuishia kufadhaika mwisho wa tendo kuliko ukiwa na mboo "kubwa". Nimeangalia hata video za kutombana na mara nyingi nadhani huwa naona mashori wanaisikilizia sana mboo inayotanua kuma. Nimalizie kwa kusema hivi; ikiwa wanaume wengi wanapenda kuma inayotight, basi haishangazi wanawake wengi kupenda mboo ambayo ikiingia anaisikia throughout her pussy hole.

Anonymous said...

mimi ni Jr. Nina mboo kubwa kiasi. swali langu ni hili: Hivi mwanamke huwa anajisikiaje mboo inapoingia kwenye kuma, hasa ikiwa mboo ni nene na ndefu. Napenda kufahamu hilo ili nimtombe demu wangu vizuri zaidi.

Mwanahalisi said...

Ni swala la mind set up na mazoea ukizoea. Ukiambiwa kubwa tamu ukaamini na ukatafuta kubwa utataka kubwa siku zote na ukipata ndogo tu kuiona unaona haitokulidhisha. Hivyo hivyo kwa upande wa pili. Nijuacho mimi wanawake wengi hupenda size wanayoeza enjoy na si kupata maumivu.

Mimi ni kijana am 27 mademu zangu ni Kona Bar, Jolly na siku nkichoka kabisa uguruni ktaa fulani huko kote meshafanya utafiti wa kutosha cha msingi kama walivyosema wadau wengi jua kutumia ulichonacho. mwanamke akojoleshwi na mboo kubwa ama ndogo hata siku moja kibiologia mutamu wa mwanamke uko kwene kisimi. Unataka mfikisha mkeo ama gf wako mapema mwambie aoge vizuri af chezea na lamba K kwa 30-45mnts nakwmbia ukiingia tu hachukui dakika 5.

Anonymous said...

It depends;lakini kutokana na mtazamo wangu,wanawake wengi wanapenda kubwa kabisa,tizameni ata izi comments;nyingi za wanawake zinatuonesha kama wengi wanapenda mboo,kubwa.sasa kaka,kama wewe mboo ni ndogo,bu tumia ungine ujuzi;ili mwenzako arizike,bila ivyo matatizo kwako;ukiweza kumurizisha kwa mchanganyiko wa ujuzi mbalimbali,hatapata uyo muda wa kufikiriya uno mboo kubwa ao ndogo.
Iyo ndo ushauri wangu.

Anonymous said...

Mmh sasa kama umeoa mwanamke ambaye amezoea mb kubwa af yako ndogo inakuaje ii

Anonymous said...

co kwamba mtu anapenda kubwa directly bt km alianza na kubwa haez kuenjoy ndogo coz lazma mpini ushikilie jembe vizur ndo mambo yaende sawa. inaumiza sana kuna rafiki angu alikua na boy mwe ishu bab kubwa wakaachana, kashakua na boy watatu wote hawamfikishi nau kaamua kujipumzisha tu.

Anonymous said...

suala ni kwamba mwanaume yule mweny bab kubwa anafanyaje kaz kama mzembe why asiachike???? uwe na kubwa au ndogo kama ni mfanyaji mzuri hakuachi Ntu ng'oo.

Anonymous said...

Wanaopenda mboo kubwa wanakuma ndefu hao

Anonymous said...

"no matter how big an ocean is... what matters is the motion of the ship"

Anonymous said...

Iko poa

Anonymous said...

Unajua nilichelewa kufika hapa ulingoni, Mada yangu ni kwamba Ukubwa wa matako sio wingi wa mavi. Mfano mzuri ni Betina na Zena walivyokua wanamgombea doctor Love. Unajua Mapenzi hayahusiani na Ukubwa wa Mboo wala Wa akuma kuma. Ni kamchezo kadogo ambapo mpoandaa Hata mwnye Mboo kama dole gumba anaweza kukupa raha ni kiasi cha wewe kumpa Uhuru aweze Kuipa G-Sport yako. Akiipata utalia kwa mahaba na C kwa Maumivu. Jiangaliene Mnaotaka Kubwa Muone sungura anamsumbua tembo. Haya!!!

ITALIAN MAFIA THE BOSS