Wednesday, 26 May 2010

Nataka Muziki Munene(uume Mkubwa), nifanyeje?

"Napenda kukupongeza kwa dhati kabisa juu ya kazi yako unayoifanya ya kuelimisha jamii hususani katika hili suala zima la kimapenzi ambalo ndilo linalochukua nafasi kubwa katika jamii zetu hapa duniani.

Mimi tatizo langu ni kukuomba dada yangu unisaidie kama ninaweza kupata dawa ya kuongeza uume wangu, maana nina inchi 5.8 sasa naona ni ndogo sana. Maana hata nikijilinganisha na wenzangu wakati wa kuoga naona ya kwangu ni ndogo kiasi kwamba naoana hata aibu wakati mwingine.

Na nimekuwa nikifanya mapenzi na wasichana mbali mbali na hakukuwa na tatizo lolote, mpaka siku moja nilipokutana na dada mmoja ambaye aliniambia "mbona maumbile yako ni madogo"? mimi nikamjibu ni kawaida kwani cha muhimu ni kusimamisha na kuweza kufanya kazi sawa sawa.


Lakini nikabaki na kujiuliza sasa huyu inawezekana amezowea zile kubwa. Sasa kwa hii tabia ya hawa dada zetu kupenda uume kubwa ndio imesababisha vijana wengi kutafuta dawa za kuongeza maumbile.

Ombi langu kwako na wadau wote wa hii blog ni kuomba msaada wa kufahamishwa sehemu au mtu ambaye anauza dawa za kuongeza uume na pia nitazipataje kwa kuwa ninazihitaji sana hasa ukitilia m aanani wakati wa kuoa sasa unafika na hivyo nisije jikuta nikaumbuka humo ndani ya nyumba.

Napenda niwe na ile kubwa ya wastani na nene ambayo itanisaidia kufanya tendo langu kwa kujiamini zaidi. Maana sasa hivi naogopa hata kutongoza demu kwa sababu ya hii kitu ndogo. Msaada tafadhali dada yangu. Natanguliza shukrani."

Dinah anasema: Nadhani wanaume wamekupa majibu yakinifu kabisa, mimi binafsi naamini kuwa mwanamke yeyote anaekuambia kuwa wewe una uume mdogo ni wazi kuwa yeye ndio mwenye uke mpana kuliko.

Uume wa wastani ambao kwa kwaida inasemekana ni Inchi 4.5-6.5 unauwezo kwa kumridhisha mwanamke yeyote bila matatizo yeyote unless otherwise amejaaliwa kiasi kwamba haridhiki unless mwanaume awe na uume kama mkono wake. Suala la udogo au ukubwa wa uume kusema ukweli huwa halitusumbui sana sisi wanawake bali wanaume wenyewe katika suala zima la kujiamini au kutaka kuwa kama Porn star artist.

Kama wewe ni mtazamaji wa picha za ngono ni wazi kuwa utatamani kuwa kama wale wanaume unaowaona ukiamini kuwa wanawake watafurahia kitu kubwa lakini ukweli ni kuwa sio wanawake wengi hasa wa kiafrika ambao wanapenda Miziki minene.

Wanawake wa Kimagharibi kutokanana mitindo ya maisha yao wengi inasemekana huwa na K kubwa na hivyo kushindwa kuridhika na uume wa kawaida (inchi 4.5-6.5 na hivyo kuhitaji Kubwa hali inayo sababisha waume/wapenzi wao kwenda kufanyiwa Upasuaji ili kuongeza ukubwa huo wa uume namatokeo yake wengi hupeteza hisia na hivyo kushindwa kufurahia tendo.

Uume wako wenye ukubwa wa Inchi 5.8 katika hali halisi unatosha kabisa kuridhisha mwanamke yeyote, as long as unauwezo wa kwenda mwendo mrefu, unajua kuutumia na vilevile mpenzi wako huyo anajua kujituma wakati wa tendo.

Unachotakiwa kufanya ni kuongeza bidii na utundu ili umuonyeshe huyo mwanamke alie jaaliwa uke mkubwa kuwa Inchi 5.8 ni zaidi ya Inchi 9 ni wanaume wachache sana wanafikia hiyo(na sidhani hata hiyo itamtosha....Lol)

Nasikitika kusema sina uhakika na dawa za kuongeza ukubwa wa uume.

Kila la kheri!

35 comments:

Anonymous said...

Dar ila kweli maana mimi ninaokumbana nao naambiwa hivo hivo kwamba dude yangu ndogo kweli mi pia naomba msaada wa hii kitu watu inapatikana ili nami niondokane na karaha hii.


msaada jamani aliye na jibu sahihi anawasiliane nami kwenye e-mail hii filberttb@hotmail.com

Angalizo sema umepata kutoka kwa Dinahicious usiposema sitajibu.

Anonymous said...

kaka yangu usije ukajaribu kutumia dawa wala mtu aikudanganye ukatumia dawa ukapata madhara makubwa ambayo haitibiki wengi wamedanganyika wakatumia dawa sasahivi wanajuta kwamatatizo waliyoyapata ambayo haitibikiwalivyotegemea sivyo ndivyo maumbile yako mungu aliyo kujalia kanayo hivyo hivyo halimradi tu uwe mtundu kitandani hiyo hiyo kidogo unaweza ukamridhisha mwanamke naomba sana usijaribu kutumia dawa yeyote labda ufanye mazoezi inweza kuongeza maumbile yako

Anonymous said...

Wachana na mambo hayo dogo. Wanadamu wameumbwa na maumbile tofautitofauti. Wapo wenye maumbile madogo na wenye makubwa. Mimi mboo yangu ni kubwa ya size ya kati na ndefu kiasi. Ila huwa napata karaha nikikutana na wanawake wenye K' ndogo na hasa fupi. Huwezi kuingiza mboo yote kutokana na ufupi wa shimo la kuma. Hali huwa tofauti ninapokutana na wengine. Wanawake wenye kuma ndogo wapo wengi na utawapata wa kukufaa! Wapo ambao hawataki kusikia mambo ya mboo kubwa! Hizo dawa si za kuziamini sana. Ila unaweza kuongeza mazoezi na kula mbogamboga sana na nyama na samaki kwa wingi.

Anonymous said...

kaka nakushauri achana na kutafuta dawa na shukuru ulichojaaliwa... ukijua kuitumia vizuri wala aina kwere ... madawa yanakuwa na madhara

Anonymous said...

Ebana kwa hili hata mimi niko hivohivo kabisa! yani mpaka naogopa kuonyesha rafiki zangu uume wangu,, wadau woote wanaojua siri ya hii kitu tunaomba watuwekee wazi jinsi mtu anaweza kukuza uume wake,,kwasababu inafikia kipindi ukifikilia kuoa unasikia oga flani,hata mimi pia hasa nahitaji uume wangu uwe munene na mrefu angalau nchi 7,,Asante mdau kwakuleta tatizo kama langu nadhani suluhisho tutalipata kupitia hii blog yetu,,natoa shukrani pia kwa Dinah kwa nafasi hii yakuonyesha upungufu wa mtu pia kupewa ushauli au dawa kabisa.

Anonymous said...

unataka muziki munene sio... any way ndo kichwa cha ujumbe wako.
nikupongeze kwanza kwa kuwa na maumbile hayo maana sitaki ujisikie vibaya.
pengine wachangiaji wanaweza kukushauri kutumia dawa but mimi sikushauri.
aliekukatisha tamaa ni huyo demu alekuuliza mbn una maumbile madogo, maana umesema ushawahi kuwa na mademu tofauti tofauti though hukusema mliachana katika mazingira gani.
yani wewe usione aibu kama ulivyoweza kufanya na wale ndivyo utakavyoweza kumpata mtu na akainjoy tu maumbile yako.
the thing hapo si kubwa ndo yenye raha zote zina raha na karaha zake kutegemea na matumizi.
kwa wewe kwanza u have 2kip that confidence otherwise utakua umeharibu, cha pili ni kujua tu techinics za kuutumia huo uume wako na nadhani mtu atainjoy, kitu kama yako unapokua katika sex usiwe na haraka muandae mwenzio to the extent kwamba ukiingia tu unamfikisha unaua mchezo.
pia angalia aina ya wasichana maana kama atakua bonge anaweza asi injoy, akiwa mwembamba sana pia anaweza asi injoy ila akiwa wa wa wastani anaweza akainjoy sana, mi nnaekwambia nshakua na bf alikua na ndogo sana mziki wake bana simsahau mpk leo....ni jinsi ya ufanyaji wake tu. na hivi ninavyokwambia ameoa... lakini ni mtu ambaye for real siwez msahau.
so usijali wala usihangaike na madawa maana mwisho wa siku yana madhara cha msingi jikubali ulivyo.
all the best
sm 1 frm Arusha.

Anonymous said...

just b'se ulikutana na m/ke 1 anayependa kubwa haina maana ni wote wanapenda.tafuta ambaye ataridhika na jinsi vile ulivyo bana aahh..wapotezee wadada km huyo, wanakuput down wanakufanya ujione una kasoro kumbe sio,ona sasa unataka kujibadilisha umbile lako.. mi si shauri kbs mambo km hayo ya kutaka kujimaiko jakson..

woteva it is ur going to do, don't try anything chinese, kumbuka ile news ya yule mkaka wa dar alikuwa na tatizo km lako, akaelekezwa na mwenzie dawa ya kichina ya kutumia lol.. mbona alijuuuta kuitumia! ikawa kubwa kuzidi, badala ya kuridhisha wanawake ndo wakamkimbia, akawa hawezi tena kutembea maana inamuelemea sa cjui alipata msaada wa kitabibu au vipi??.. mdau Ars^-^

Anonymous said...

kwa jinsi ulivyoandika hiyo msg yako inaonesha bado ni kijana mdogo sana.ushauri wangu achana na mapenzi tulia darasani usome mpaka utakapopata akili ya kiutu uzima ndo ujiulize kweli ni ndogo au laa okeyyyyyyyyyy.

Anonymous said...

ebwanaa yee! wanawake wanataka makalio makubwa uku wanaume wanataka mikia mikubwa na minene yakuwaridhisha kina shemeji kaazi kweli kweli ewe mungu tusikie vilio vyetu yani mboo nyembamba ndefu inachoma kweli wadau msaidieni

Anonymous said...

Bwana mdogo naona tamaa inakuzidi! Hata kama utapata inchi 8 utataka moja zaidi iwe 9, halafu utataka moja zaidi iwe 10! Mwishoni haitakuwa na maana, itazidi hata ukubwa wa K!!! Ridhika na chuma chako! Wachina wana inchi 3 maximum na furahia kungonoka na kuzaliana kama panya! Kwa inchi 5.8 umejaliwa HONGERA SANA

Anonymous said...

Du pole sana , Ninavyofikiri wakati unafanya tendo la noda huwa uume huongezeka tena kidogo, hasa ukishakua umepata yale majimaji ya mwanamke na kulainisha na kuwa na utelezi ila kwa kuangalia kwa macho si rahisi kujua huo ni mfupi au mrefu. pia usipokua na wasiwasi hata unenen huongezeka hivyo jitahidi kumlainisha mpenzi wako atoe maji mengi ukeni na hapo utafurahi.

Anonymous said...

Kitu unachotaka kufanya ni ushenzi mtupu. Kazi ya Mungu siku zote haina makosa, alikuumba hivyo na ndivyo unavyotakiwa uwe.

Anonymous said...

Mh. Si kila mwanamke anapenda Muziki mnene. Wengine ukivua nguo akaona ukubwa wa huo muziki anakutoroka kabla hata haujamchezesha.

Anonymous said...

Dawa ya Muziki mnene ipo, inapatikana kwa Msukuma mmoja (kwa sasa namhifadhi). Dawa yake ni ya kuchanjia pamoja na utomvu wa mmea furani unaofanana na matango. Kaka, ukichanjwa kifaa kinarefuka kadri ya hilo tunda linalofanana na tango linavyorefuka. Mimi mwenyewe nilichanjiwa huo mmea, ndani ya mwezi mmoja kifaa kilifika inchi 8, mwanzo nilikuwa na inchi 5. Si mchezo!, uzuri wa huyo msukuma hadai fedha hadi utakapoona dawa yake imefanya kazi. kama upo serious nijurishe kwa blog hii hii ili nikupe simu ya mtaalam huyo ambaye yupo Tabora.

Msamalia mwema

Anonymous said...

why utafute uume mkubwa?anyway ngoja tukujibu kama unavyopenda.mie nakushauri kama unataka kuuongeza basi fanya hivo kwa njia ya asili. kuna njia kama tatu hivi za kuongeza P ambazo ni mazoezi.Jambo la muhimu katika mazoezi yote hayo, ni kuipa muda au tuseme kuipumzisha P yako baada ya mazoezi.samahani muuliza swali nitatumia english kidogo kwenye baadhi ya maelezo. mazoezi yenyewe ni kama hivi:
first Phase:
1. PC flex.
The first exercise to enlarge your penis is called the PC flex. It is a very effective exercise as exercising this muscle will give you very strong erections.The key here is making your PC muscle stronger and you can perform this exercise virtually anywhere. Initially only perform these exercises for five minutes at a go and then gradually increase it to up to 30 minutes at a time and leave it at that time limit. When you squeeze your PC muscle you will feel the muscle around your anus working also. What this will do is increase the blood flow to the penis which ultimately will increase your penis width. This is an ideal exercise to start with, however, to increase the amount of blood going to more parts of your penis you should do more.
2. stage: grabbing
grabb your penis head with the grip of an okay symbol by making the shape of the letter O with your index finger and your thumb. Stretch your penis in front and hold it in that stretch for around 10-15 seconds. After you have done that gently massage your penis. Now continue to stretch and hold the penis for around 10-15 seconds in up, left, right, straight and down directions. Be sure to massage between each repetition. If you have trouble keeping a grip I recommend using tissue or toilet paper. Be sure not to stretch your penis too far, this exercise should not be painful.

3.stage: Jelly exercise
Baby oil is recommended and is easily within anyone's budget. It is important to perform your penis stretching exercises before you do exercises to widen your penis as it is easier to get a hold of your penis. For this exercise get aroused to around 80 percent firmness. Then once again use an okay grip starting at the base of your penis and moving up to the head. When you are doing this focus on pushing the blood up to your penis head. When you have reached the head, swap hands and continue doing about 25 of these jelqing exercises in the first seven days. Then add another 25 after every seven days. By around 2 months you will be doing 200 jelly and leave it at that amount. As with every penis enlargement exercise, always be sure to gently massage your penis after each repetition.
Dada Dina nafikiri nitakuwa nimesaidia kidogo kwa huyo mdau,japokuwa sikutumia lugha yetu ya taifa lakin naamini kuna wengine nitakuwa nimewasaidia kidogo.Gud day all.

Anonymous said...

Kuna jamaa tunaishi nae nyumba ya kupanga ambayo haina celling board, ana "ana siraha ya maangamizi" (kubwa kuliko chupa ya coca-cola). Sisi majirani zake huwa tunashuhudia madem wanapiga mayowe utadhani wanakatwa na msumeno. Kila dem akipigwa na siraha hiyo huwa harudi tena!. Sidhani kama wanahusudu muziki mukubwa. hiyo inchi 5 inakufaa.

Anonymous said...

Kuna jamaa namfahamu, alipaka dawa za wachina, hakika alifanikiwa kuikuza. Adha aliyonayo sasa ni kwamba mboo imekuwa kubwa kama chupa ya maji ya uhai ya lita 1. Haiingii kumani tena na wanawake wanamkimbia. jamaa anahaha kutafuta jinsi ya kuipunguza. rizika na hicho kifaa chako na uwe mbunifu wa kukitumia.

karagabaho.

Anonymous said...

hayo ndio matatizo ya kuwavesha watoto wadogo chupi!uliveshwa chupi ukiwa mdogo, chanjia papai dume matokea utayapata ndani ya mwezi.
Daktari mshauri zahanati ya Taifa

Anonymous said...

Nafikiri swala hapa ni utulivu tu kwani mimi nilikutana na mume wangu alikuwa na mdogo sana kiasi kwamba alikuwa anaona aibu. Ila kwa wakati huo sikuwa najua chochote nilikuwa naona sawa tu. Maana sikuwa nimezoea wanaume wengi. Yeye mwenyewe ndie aliyeniambia kuwa uume wake ni mdogo sana kwani kwangu nilikuwa naona maumivu bado. Ila baadae nilikuja kuzoea kabisa na kufurahia mavituzi yake kwani baada ya kutembelea hii website ya huyu binti ilinifundisha mengi kuhusu mapenzi na mzee yeye alikuwa na utundu mwingi.

I think unakutana na wanawake ambao wameshaona ya wanaume wengi na wanacompare na yako. Tafuta msichana aliyetulia ataizoea hiyo ndogo wala hawezi kukuharasi. All the best achana na madawa

Anonymous said...

INCHI 5.8 NI TOSHA NA HATA PIA NI KUBWA KWA WANAWAKE WENGINE. LABDA UNATUDANGANYA AMA HAUJUI VIPIMO. 5.8 inches is above average and very much enough to please a woman. WACHA KUTUDANGANYA WEWE!
A KENYAN MAN.

Anonymous said...

huwezi kufanya utafiti kwa demu mmoja then ukasema uume wako mdogo labda yeye ndie mwenye mashine kubwa usithubutu kuongeza chochote ukishaoa soma tafuta stail ambazo mpenzi wako akikaa k inabana then uwe unatumia hizo na msuguano unakuwepo kama kawaida wengine tumepewa mkubwa lakini hakuna cha zaidi tunachofaidi raha ya hili tendo liko zaidi kisaikolojia(mawazo)

Somji said...

Kijana hebu achana na hiyo mambo bwana,kutokana na maelezo yako inaonekana wewe ulikutana na mwanamke ambaye alizoea kupigwa miti na mboo kubwa,ukweli ni kwamba mwanamke akizoea mboo kubwa ya let say inch 5 akikutana na ya inch 4 hataenjoy,kama walivyokushauri wengi huna haja ya kutaka kuongeza ukubwa wa mboo unachotakiwa kufanya ni kuwa mfanisi na mtaalamu kitandani,unaweza kuwa na mboo ndogo lakini una maufundi ya uhakika na mwanamke akaenjoy vile vile na kwa mboo yako ya 5.8 inch inatosha kabisa kumridhisha mwanamke,kuna wat3 wana inch 4 au 4.5 na wanawaridhisha wanawake zao.nakushauri tu ujitahidi kutafuta mwanamke ambaye hajakandamizwa kandamizwa sana na wanaume na ikiwezekana utafute mwenye bikira kabisa na umpe ufundi wa hali ya juu asiwazie wanaume wengine,

Nawakilisha toka DAR.

Anonymous said...

hivi tatizo ni mbooo ndogo au uwezo wa kwenda mwendo mrefu? mimi ninawafahamu watu wengi sana wenye mboo kubwa zilizozidi ukubwa wa kawaida huwa hawapigi bao zaidi ya moja na wengine hawasimamshikabisa, kazi kwako kaka

Anonymous said...

kaka mboo yako kubwa sana achana na wachina, inch 5.8 watu tuna inch 5.2 na kazi kama kawa achana na utoto si kila mwanamke hataridhika na wewe,mademu wote hawana vina sawa si kweli tafut size yako utapata kama ni mrefu tafuta mrefu, mfupi, kati utafurahia kaka

Mikausho Mikali said...

tafuta wanawake wanene kiasi na wenye umbo ka kati,Achana kabisa na madawa wa wanawake warefu wembamba au warefu wanene .

Anonymous said...

MBOO YA UREFU HUO KUNA WATU WANAITAFUTA HAWAIPATI. NENDA GOOGLE TAFUTA NENO "PEN CHART" UTAPATA CHART INAYOONESHA COMBINATION YA UREFU MBALI2 NA UNENE. UTAONA MWENYEWE. INABIDI IPIME CIRCUMFERENCE AU MZINGO NDIO UISOME HIYO CHART. MINAHAKIKA HUTAJUTIA;

Ndogondogo said...

Dogo, kumridhisha mwanamke hata ukiwa na inchi 4 unamridhisha tu! labda malaya ndo wanataka mboo ndefu, ila mwanamke wa kawaida anaridhika na size yoyote, cha msingi ujue kuitumia. Yangu ni 5.5 ila waulize wadada niliowapitia watakupa habari, uwa wanapizi vitatu vitatu kwa mpigo! kwanza mboo ndogo ina stamina zaidi kuliko kubwa na ndo cha msingi

www.5mimi.blogspot.com said...

huo ni ulimbukeni na kufata mkumbo kaka zangu, hakuna uume mdogo kwa mwanaume, kwa rekodi ni kuwa uke wa mwanamke una urefu wa inchi 3-5, ila unaweza kuongezeka mpaka 1nchi 6 kulingana na maumbile ya mwanaume, hii inamaanisha hata ukiwa na uume wa inchi 3 unaweza ukamridhisha mwanamke vizuri tu, pili, uume mrefu haukuhakikishii kuwa utamridhisha mwanamke, ili mwanamke aridhike vitu vingi sn vinanchangia, nakushauri ridhika na maumbile yako ila jifunze utundu wa jinsi ya kuutumia.

Anonymous said...

Inch 5 ni sawasawa sentimita zaidi ya 12 kwa hiyo kuwaelewesha vizuri wachangiaji ni urefu wa ruler zile ndogo za kwenye mikebe zaidi ya mbili......hivi mnaelewa mnachokisema??? ebu acheni masihara hiyo mboo mnayoizungumzia ni ya mandingoman...lex a porn star...

Anonymous said...

sasa wewe jamaa uliyesema kuwa kuna msukuma tabora si uweke contact zako ili niwasiliane na wewe. maana kweli nahitaji. Hao wengine ni mimi ndio niliokuwa nawaacha na wananipenda sana, tena isitoshe kuna mmoja anang'ang'ania nimuoe, ila mimi sitaki na anadai anaumia kila nikimtia. Sasa kwa kweli ni huyu tu ndio aliyenikatisha tamaa mpaka mimi kufikia hatua ya kutaka kuongeza uume wangu. Napenda KUBWA.. KWA HII NDOGO NIMEKUWA NA UWEZO WA KUFANYA MAPENZI kwa nguvu zote na kuwaridhisha mpaka wengine wananikimbiaga kwa kuwa nakesha usiku kucha bila kuchoka. ila nataka iwe kubwa ili niweze kujiamini zaidi. email yangu deobaga@yahoo.com

docter said...

oh asante kwa kupata nafasi hii leo kuchangia msada huu .kwa mada hii mimi nitamfa hadithi ndogo kaka yangu alio kuwa ma mboo ya nchi 5 .8 ,kaka kwanza kumbuka kuwa wanawake maisha yote ni bustani kwetu na bustani ile ipendeze inatakiwa jitihada yako ,,HAPO ZAMANI NAFKIRI WEWE UNAMJUWA AU UNAJUWA HADITHI ANU HISTORI ZA MTU ANAEITWA FIRAUNI,FIRAUNI ALITAWALA HADI AKAFIKIA KUITA YEYE NI MUNGU,NA WATU WENGI WAKAMKUBALI NA KUMUABUDU HUSUSAN WANAWAKE ,,SIKU MOJA WANAWAKE KATIKA PITA PITA ZAO WALIKUTANA NA PUNDA DUME YULE PUNDA DUME ALIKUWA AMETOWA UBOO WAKE NNJE ,,BASI WANAWAKE WALISHANGAA NA KUTAMANI SANA WAUME ZAO WAWE NA UBOO KAMA WA PUNDA ,,BASI WANNWAKE WALE WAKAPANGA KUMUENDEA YULE WANAO ZANI WAO KUA NI MUNGU NA NDIE ALIE NA UWEZO WOTE ,,KUMBE HANA LOLOTE ..SIKU ILOIPO FIKA WANAWAKE WAKAMUENDE AFIRAUNI NA KUMUELEZA BILA YA KUFICHA KITU,,EBWA MUNGU TUMEKUJA NA SHIDA YETU NA SISI WANAWAKE TUNAOMBA UWAFANYE WAUME ZETU WAWE NA UBOO KAMA WA PUNDA ,,,,FIRAUNI AKAWAMBIA WANAWAKE HAO KUWA NIPENI SIKU KADHAA NITAWAPA JAWABU ,,ILA SUALA LENU NI DOGO TU,,BASI FIRAUNI ALIPIGWA NA BUTWAA NA KUONA SASA NDIO KUADHIRIKA KWA HATOWEZA ABADA,,SO FIRAUNI ALIMUITA MSHAURI WAKE AMBE NDIE ANAE MUAMINI KWA KILA KITU ,,KIKAWEKWA KIKAO ,,MMOJA KATI YA WASHAURI ALIMWAMBIA FIRAUNI LAZIMA HAPO UTUMIKE UJANJA KWANI NI KAZI HAIWEZEKANI ..BASI MR FIRO AKAMPA NAFASI ACHANGIE UJANJA WAKE ,,AKAMWAMBIA KUWA WAAMBIE WANAWAKE KUWA KWANZA WAFIKIRI HICHI KITU KINAWEZEKANA LAKINI UBOO KAMA WA PUNDA HUFANYA KAZI MWAKA MARA 2 AU 3 NA WALA SIO KILA SIKU KAMA WALIVO SASA WAUME ZENU ,,HAHHAHHA WANAWAKE KUAMBIWA HIVO WOOOOOTE WALISEMA NO NO NO BORA BASI TUNARIDHIKA NA WALICHO KUWA NACHO BORA NDO NDO NDO KULIKO CHURUUUUUUUUUU RUUUUU ,SO HAPO UTAJUWA KUWA SILAHA YAKO NI MADHUBUTI KULIKO YA KUTENGENEZA KIENYEJI ,,HOTKEYOWNER@LIVE.CO.UK

docter said...

ok sawa sawa

Anonymous said...

acha kuwa na mawazo finyu ndugu yangu jisifu na ufurahie ulichonacho kwam ukubwa wa mbo.c uzito wa mziki ila kujiamini kwako na utundu wa mahaba kwa kitanda tu.

Anonymous said...

haaaaaaaaa haaaa haaaa pole sana

Anonymous said...

Achana na hiyo kitu kabisa unaweza ukaongeza likajaa minyama kusimama lisisimame cha muhimu kuwa mjuzi Tu hiyo mambo ya kuongeza achana nayo utajutia baadae tu