Tuesday, 4 November 2008

K mnato ndio ikoje?.....Ushauri!


"Dada D mambo vipi mtu wangu kweli humu ndani tunajifunza mengi. Na mie nina swali langu je kuma mnato ni ipi? Nimebishana sana na watu wapo wanaosema eti kuma mnato ni ile ambayo haina maji mengi wengine wanasema inayovuta uume

Swali lingine, nawezaje kupunguza maji maji mengi kwenye uke?Mie huwa na maji au ute kidogo lazima udondoke kwenye chupi kila siku. Inamaanisha nina maji mengi?"

Jawabu: Mambo nswano tu ndugu yangu, nafurahia kuimalizia siku yangu leo. Asante kwa mail yako. K mnato ni ile yenye uwezo wa kuvuta, kufyonza, kubana na kuachia uume unapokuwa unaingia na kutoka wakati wa kufanya mapenzi.

K inaweza isiwe na maji mengi na bado isiwe mnato, lakini kwa wale wenye maji mengi mara nyingi K zao ni kubwa na hivyo ile mnato unaisikia tu au kuisoma hapa japo kuwa unaweza kutumia misuli ya uke wako kubana nakuachia uume a.k.a kuEndiketa.Hilo mosi.

Maji maji mengi Ukeni
Unaposema majimaji mimi nachukulia ni maji na sio ule ute unaorendemka kama ute wa yai si ndio? Kama sio basi dharau maelezo yangu na nifahamishe ili nikupe jibu sahihi.

Kama unatumia dawa ya kuzia mimba utapaswa kuacha au nenda kamuone Daktari wako ili akubadilishie kwa kumuelezea tatizo lako. Kabla hajabadilisha atakufanyia vipimo kujua kama utokwaji wa maji hayo unasababishwa na maambukizo ukeni au la!

Kama hutumii dawa yeyote ya kuzuia mimba, hujawahi kuugua magonjwa ya zinaa au umepima na uko safi/salama lakini umewahi kuzaa basi nifahamishe ili nikupe njia asilia ya kupunguza majimaji mengi ukeni.

9 comments:

Anonymous said...

mhh dada dina naona wanawake wengi matatizo yao yanashabiana eti eh?hii inaonyesha jinsi blogu yako inavosaidia watu..haya sasa huyu dada yetu ambaye hajatutajia jina, ushauri wa mambo ya ute tushaelezewa na dada hapo chini mie pia nilikuwa ivo ivo ute kibao kumbe nilikuwa sijisafishi kunako sasa napasafisha utoko umepungua kabisaaaaa na najua ninavoendelea itazidi kuwa perfect.kuhusu kuma mnato...mhhh mie kwa ninavojua ni ile iliopo tight au ukifanya mapenzi unabana misuli so inanyonya uume mwanaume anaskia rahaa anaweza kukojoa huyoo akasababisha na mtera kabisa kwenye godoro(haha..) ni hayo tu.
much love,
shaister(dada dina`s number 1 fan haha dada dina nakufagilia sana eh?)

Anonymous said...

teh!!teh nafurahi kuona sasa tuna maendeleo wakina dada sasa waweza kuuliza maswali ama kuchangia mada za kielimu bila aibu

Anonymous said...

Kuma mnato ni iliyobana mboo, yaani iko tight. So kuma kuwa mnato inategemea na saizi ya mboo ya mpenzio. Kuma yaweza kuwa mnato kwa jamaa mmoja lakini kwa mwingine isiwe mnato kutegemea tu na saizi ya mboo. Hivyo ukisikia mtu anasifia mwanamke flani ana kuma mnato ujue kuwa huyo jamaa ana mboo ambayo mzingo wake ni almost sawa na wakuma ya huyo mwanamke. Kubana kuma hakufanyi kuma iwe mnato maana mwanamke habani kuma wakati wote wa tendo la ndoa

Anonymous said...

Mimi nina Mboo ya wastani 6 Inch lkn kuna dada mmoja ambaye nilikutana naye Mwishoni mwa mwaka jana Nov 2007 2kawa wapenzi yaani alikuwa na K mnato... Ctakaa nimsahau jamani jamani pamoja na shahawa zangu nyingi lkn wee cjawahi kupata kitu kama iyo, cha ajabu akaamua kuniacha... Mpaka kesho namtaka tena waaapi...

Chars said...

Da Dina nataka kujua nini mana ya katalelo

Anonymous said...

Jamani.Maji mengi kwa mwanamke sio uchafu..Wenzetu wazungu wanaitafuta sana hiyo.Inaitwa SCRUITING ni wanawake wachache wanaweza kuscruit.Hii hutokea pale G-SPOT inapoguswa either na kidole cha kati au uboo uliosimama wakati wa tendo..yanaonekana kulowanisha kuma kwakua mwanamke huscruit wakati tendo linaendelea lakini kama mkifanya taiming inapokaribia jamaa akatoa Uboo kumani maji huruka kwa kasi wakati mwingine huweza kumfikia mwanaume usoni..Hii huleta raha sana ya sex..WaNAWAKE WA kihaya,wachaga, na wambea huscruit sana kwasababu ya ndizi kwani humwongezea maji mengi mwilini..Mie nimnyamwezi ila mke wangu ni muhaya.Bahati nzuri yeye ni miongoni mwa wachache wanaoscruit.Huwa tukiwa ktk majamboz inafikia wakati anapiga ukelele then nikichomoa uboo tu maji kama bomba hutoka kumani kwani na kulowesha kifua changu chote na huwa tunasikia raha ya ajabu sana...

Anonymous said...

Mmmmmmmmh

Anonymous said...

ni shida mzazi

Anonymous said...

dah! we acha tumapenz ni kitu kingine.