Monday, 29 September 2008

Katelelo

"Dada Dinah habari ya kazi. Napenda kutoa shukrani zangu za dhati kwa kazi unayoifanya ya kuelimisha jamii kuhusu ngono na mambo ya mapenzi kwa ujuma.

Leo katika pita pita mtaani nimekutana neno linaloitwa KATELELO. Nasikia ni jina la style ya kufanya sex maarufu huko Bukoba. Nimemwuliza rafiki yangu wa huko Bukoba anielezee, amebakia tu kucheka, kacheka kweli, amekataa kunieleza inafanywaje.

Basically nasikia ni Clitoris Stimulation technique ambayo nasikia mwanamke akifanyiwa hata kama tangu azaliwe hajawahi pata orgasm atapata tu. Tena zaida ya yote nasikia mwanamke anaweza mwaga maji hadi LITA 3 au hata 4.

Jamani hiki kitu kipo kweli? Sasa kama kipo jamani mke wako au mpenzi wako akitombwa na hao jamaa wa katelelo si ndio atakukimbia tena kibaya zaidi awe hapati orgasm akisex na wewe.

Please dada Dinah pamoja na wadau wote kama hiki kitu ni kweli na kuna mtu anajua basi naomba na mimi animegee huo utalaam.
Asante, Mdau kutoka A-TOWN"

Jawabu: Asante, Katelelo ipo na nina uhakika wengi huwa wanaifanya ila majina ndio hutofautiana au hawaipi jina zaidi ya "nilimsugua kisimi", "nilichapwa kisimini" "nilinyonywa/lambwa kisimi".

Swala la lita tatu za maji sina uhakika linasababishwa na "katelelo" bali ni maumbile zaidi kwamba wapo wanawake wanamwaga maji na wengine wanatoa ute mwingi lakini sio kisai cha kuleowesha godoro.

Sasa ni hivi, Kitendo cha kucheza na kisimi kwa utaalamu na mirindimo tofauti mpaka mwanamke anamaliza ndio kinaitwa "katelelo", kitendo hiki hakina tofauti sana na "kumshukia" mwanamke yaani kucheza na kisimi kwa kutumia ulimi japokuwa ulimi ni mtamu zaidi kwa vile ni laini kutokana na mate kinywani vilevile unanyonya kila baada ya "vibrashi" vichache, bila kusahau kuna "speed" amabyo huongezwa na kupunguzwa.


Kitendo hiki hufanywa kwa kufuata mikao fulani kama ilivyo kwenye "kumshukia Chumvini" na mikao hiyo ni kama vile "Doggy" Inaweza kuwa ya kupiga magoti au ya kuinama, kulala chali na kupanua miguu, kukaa kochini au kitini na kupanua miguu.....kama hakionekani basi mwana mama itamlazimu kutumia mikono yake ili kupanua maeneo yake nyeti ili uweze kufanyia kazi "kiharage".


Kuna namna ya ukamataji wa uume ili kufikia lengo, kuna wale wanaoushikilia karibu zaidi na kichwa hali inayoongeza ukubwa wa "kichwa" na ugumu hali inayo ongeza utamu alafu ndio wanasugua (hii kama inauma vile eeh), wacha niseme ku-brashi Kisimi, ku-brashi huko hutofautiana (nitakuambia jisni ninavyoendelea)


Pia kuna wanaume wengine hushikilia uume kama vile wanavyo kojoa (sio manii bali mkojo maji) au wanavyouingiza ukeni lakini sasa wanaishia kisimini tu na kufanya ile-brashi. Sasa wakati unaendelea na ku-brashi unatakiwa kuongeza manjonjo na "spidi" ili kumpa mpenzi wako utamu makini.

Unaweza kuwa unachovyesha kichwa pale ukeni (unapoingia uume) pale mwanzo wa uke kuna utamu wake ambao ni tofauti au niseme ni zaidi ya ule wa kisimi japokuwa huwezi kufikia kilele.......wakati "unamkaTelelo" Kisaikolojia atakuwa anasikilizia Utamu wa ajabu bila kujua tofauti, yeye atakuwa akijua unacheza na sehemu ya juu ya uke wake ambayo ni Kisimi.

Ikiwa mwanamke unaefanyanae ni mmoja kati ya wale wenye kutoa maji mengi (nasikia baadhi ya Wahaya,Wachaga, Wanyakyusa (kwa Tz), Waganda, Warundi na Wanyarwanda) hii ni kwa ajili ya kula ndizi nini hehehehehe......basi wakati anakaribia utaanza kuona maji yakiongezeka na akifika kabisa basi ndio vile......usisahau kuanika Godoro.


Wanawake wengi wa Kiafrika wanapenda sana mtindo huu wa ufanyaji ngono kwa vile ni rahisi kufika kileleni kuliko aina nyingine ya ufanyaji hasa ukizingatia kuwa asalimia kubwa ya wanawake hawana uwezo wa kusikilizia/kupata utamu wa ngono kwenye maeneo mengine (mwanzo wa uke, Kipele G, Kuta za uke na eneo linaolitwa AFE).


Kisimi ni eneo pekee la linaloweza kumfanya mwanamke kupata uzoefu wa utamu wa ngono kwa haraka kuliko sehemu nyingine za uke wake hata kama kajaaliwa kusikilizia utamu ikiwa maeneo mengine manne yakifanyiwa kazi vema.

Natumai maelezo yangu na yawachangiaji wengine yatakuwa yamekusaidia kwa kiasi fulani....

Kila la kheri!

8 comments:

Anonymous said...

Afadhali umeileta hii mada hapa, kwa sababu hata mimi hiki kitu kina nichanganya akili yangu. Mimi ni mwanaume, katika pita pita yangu mtaani nilipata kusikia habari ya katerero sijui katelelo na kuhusu mwanamke kutoa maji akifanyiwa katerero. Siku moja nilisafiri hadi bukoba mwaka 2005. Nilivyofika nilishangaa kukuta karatasi za nailoni zimetandakwa kwenye kila kitanda. Halii hii sijawahi kuikuta mahali pengine popote. Nilivyouliza karatasi ni za nini maana mimi najua wenye watoto wadogo ndo hutumia karatasi hizo ili watoto wasiharibu magodoro na mkojo. Muhudumu wa hiyo hoteli alibaki anacheka huku akisimulia wenzake wote wakacheka bila kuniambia kwa nini? Ndipo nilipo amua kumuuliza dereva taxi mmoja kuhusu hali hiyo ndo akaniambia mambo ya katerero hayo. Yule dereva akaniambia wanawake wa kihaya wakifanyiwa katerero hutoa maji mengi hivyo karatasi hizo huwekwa ili godoro lisiharibike. Duu nilamua kujaribu.

Jioni bwana nikapata jimama la kihaya kama test ground.

Katerero ni rahisi sana. Katerero inafanywa kwa kusugua mboo kwenye mfereji wa kisimi up and down, yani unaweka kichwa cha mboo juu pale mfereji unapoanzia then unaishusha chini huku ukikandamiza kwa nguvu kidogo, halafu some time una chapa chapa kisimi na mboo. Soo unaendelea hivyo hivyo up down up down chapa chapa chapa ... kwa muda mrefu kidogo.

tatizo ni kwamba kama mwanaume ana come haraka atamaliza kabla ya katerero haijakolea hivyo ni vyema akafanya wakati anatafuta nyege kwa bao la pili.

Basi bwana matokeo ya experiment yangu yalikuwa positive mana lita kadhaa za maji zilipatikana. Ili kuthibitisha niliamua kuongeza sample space maana unajua mimi ni mwana sayansi hivyo moja haikutoka. Kwa sababu muda wangu ulikuwa siku 10 tu bukoba, nilifanikiwa kupata sample space Tano, na kati ya hizo 3 zilitoa positive results na mbili zilikuwa negative yaani maji hayakutoka.

Nilifanya zoezi kama hilo katika mikoa ya mara, mtwara na dar ninakoishi lakini mara zote hakuna maji yaliyotoka.

Hivyo basi hii ilinifanya niamimi kwama wahaya (wanawake) tu ndo wenye uwezo huo wa kutoa maji. Mbona the same katerero nikifanya kwa watu wengine maji hayatoki? hii inanichanganya sana ningekuwa nimesoma biology ningefanya phd kwenye hili swala.

Kitu kingine kinachonichanganya kuhusu woman ejaculation (wanawake kumwaga maji) ni kwamba ukisoma maandiko mengi ya kwenye inernet wanasema mwanamke anatoa maji pale anapoguswa kwenye G-Spot. Baadhi ya wanasayansi hawaamini kuwa kama kuna G-spot ila baadhi wanakubali kuwa mwanamke akiguswa kwenye G-spot hu-come kwa kutoa maji mengi. Lakini hii ni kinyume na kile ambacho nime experience maana katerero haina penetration, haugusi g-spot (kama ipo) hii inakuwaje. Pia katika movie a wanawake vikojozi kama akina Jada Fire (Squirting women) hatoa maji kwa kuchezea kisimi na siyo G-spot. Nakumbuka Dina pia ulisha elezea hapa kuhusu haya mambo ya g-spot na kucome hebu kama kuna mwanamke yeyote mwenye uzoefu na hili aeleze, Maana mimi binafsi nimetafuta sana g-spot na kujaribu njia mbali mbali zilizoelezwa kwenye internet lakini sijaona maji hadi leo.

Conclusion

Dada yangu si kila mwanamke huwezi kutoa maji kwa katerero. Asilimia kubwa ya wanawake wa kihaya wana come kwa kutoa maji mengi hasa wakifanyiwa katero.

Kutoa maji mengi siyo lazima katerero hiyo ya kihaya bali hata ukijifanyia musterbation kwa kidole kwa kusugua kisimi na kukichapachapa kama ni mtu wa kutoa maji yatatoka.

Byeeee

Anonymous said...

KWANZA NINGEPENDA KUKUELEZA KUA KUSUGUA KULAMBA AU KUCHEZEA KISIMI SI KWA WAHAYA TU ILA NI KWA MAKABILA YOTE HASA PWANI BUKOBA NA KWA WATU WEUPE NAMAANISHA ULAYA N.K
ILA HAWA JAMAA WAO WAMEAUA KUITA JINA LA ASILI LA SOKO MOJA YANI GULIO HUKO KAGERA HAIMAANISHI KUA WAO TU NDIO WANAOFANYA HUU MCHEZO ILA WANAWAKE WAO WANAASILI YA KUA NA VISIMI VILEFU NA PIA ASILI YA KUTOA MAJI MENGI WALIOWAHI KUTEMBEA NA MWANAMKE WAKIHAYA WANALIJUA HILI
PIA WANAWAKE NA WANAUME WENGI WA KIHAYA HUPENDA SANA NGONO PIA AILIMIA KUBWA YA WANAWAKE WANAOJIUZA TZ. NI WAHAYA

KUCHEZEA KISIMI NI KWA WANAUME WOTE WANAOJUA MAPENZI ILIMRADI KUMUANDAA MPENZI WAKO

Anonymous said...

i don't know much about Katelelo ila nikwamba mwanaume anakuwa anasugua mboo yake kwenye clitoris ya mwanamke (kwa taratibu ili asimuumize) na pia anaweza kupiga piga hiyo clitoris taratibu kwa kutumia mboo...vile vile anaweza kutumia mkono mwanamke akisha kuwa stimulated anampiga piga na mkono huko chini ila hiyo haiitwi katelelo i don't know the name.
mdau kutoka Houston TX

Anonymous said...

mmh.. sasa nimeanza kuelewa kidogo kuhusu hii issue, but vipi kuhusu wanawake waliotahiriwa inakuwa vipi hapo??kama mtu umekatwa kimembe chako nadhani hii fomula ya katerero hapo haiwezi kuaply au vipi jamani wadau?? nidadavulieni zaidi wadau plz?
mdau A-town.

Anonymous said...

Anonymous.
Nimefurahia sana mdau mmoja kufukiria utafiti wa shahada ya juu ya uzamivu.
Hili swala linahitaji sana utafiti wa jinsi hiyo.Niliwahi kumwabia mpogoro yatamtoka akakataa.Mwisho yaliruka kama vile mwanaume amalizapo.Siku moja nilijaribu Mdada wa pale pale BK;ninahisia alikuwa amesomea Uganda hadi kidato cha 4 au cha sita.Nguo alivataa ya thamani kiasi sio kama wale wengi wa wanaojiuza.

"Yatatoka?" alianza kucheka!!!.Kumpambua;akahoji - tutachafua mashuka ya watu.Utandike kitu chochote.Kuanza haikupita hata dakika 6 tayari yalishanza kuruka.
Encounters nyingi na Wahangaza;Washubi;Wanyambo;Wahaya na hata Wasukuma:ANGALAU kila 10 hauwezi kukosa 4 yataruka.
TATIZO NI HAO 6 yasikoruka.wengine wanasononeka maisha yao yote kwani kama wamwwahi kuulizwa na wenza wao wanajihisi hawawatimizii wenza wao their dreams.Haja ya utafiti ni hilo kukinzana na hayo mambo ya G Spot.
Pana mdada mmoja aliniambia hadi amejiRECORD.Amewahi kufanya kazi Hospitali binafsi ya Specialist wa Magonwa ya akina mama.Ama anaishi Dodoma au Chato.Yeye ninasikia hutamba"Je umewahi kusikia bahari imekauka"
Hii sehemu ya mwisho usiPOST
Dinah tafadhali mtafute anaweza kuwa anasoma CBE Dodoma au DSM - Sylvia Sylvester - akikuhabarisha sio vibaya ukawahamasisha wanaotaka kufanya Utafiti wa Uzamive wa Juu waendeleze nia zao na mwisho Dunia ifumbuliwe ukweli huu unaongelewa nana kwa uficho na sirini sana

Anonymous said...

aah utamu wake si mchezo, mara ya kwanza nilivyofanyiwa niliona kitu cha ajabu sana kama naelea hewani,maji yaaliyotoka utadhani nimekojoa ya moto aisee godoro inarowa ,hiyo raha niliyosikia mmh,.. na hiyo ni mwanzo tu bado akiingia ndani unapata mbili au tatu za ziada yaani unapata orgasm za aina zote mpaka inakuwa lol. ila ni hatari inabidi kuwe na kitu cha sukari karibu kama soda hivi maana waweza zimia si mchezo. na unatakiwa unywe maji ya kutosha. taule nene ni muhimu la sivyo magodoro yataharibika kila siku.

Anonymous said...

heheheh, hii mpya kabisa! never heard about it ever!

Anonymous said...

Still a-virgin youngman, but wish gonna see that, Good enough am a "haya"