Friday, 15 February 2008

Kukanda(Massage) Mwanaume


Vipele vya kumyegesha mwanaume viko vingi na sehemu tofauti na hutegemea zaidi na mwanaume mwenyewe na vilevile jinsi wewe utakavyo vitumia/chezea ili kumfurahisha mwenzi wako au "kumnyegesha" (turn on).

Pamoja na utofauti wao wanaume kwa ujumla wanapenda sana kukandwa sehemu ya juu ya mgongo, kiunoni, makalio yao, miguu(hasa vikanyagio) sehemu ya nyuma ya mapaja, ile sehemu ya ndani ya mapaja bila kusahau makende na uume.

Kama mara kwa mara unamkanda a.k.a "massage" mpenzi wako(mwanaume) lakini hata siku moja hajawahi kunyegeka (na wewe ungependa kumnyegesha kwa massage) basi jaribu hii na ninakuhakikishia mambo yatakuwa mazuri kabisa.


Mlaze kifudi-fudi.....kisha mkalie kiunoni (natumai huna uzito wa zaidi ya kg 60) na anza kufanyia kazi sehemu ya kichwa (pembeni kule karibu na macho) huku ukimpa maneno mazuri yakumfanya asahau matatizo yaliyojitokeza kazini au kwenye shughuli zake nyingine za kuendesha kimaisha na kuhamishia akili yake hapo alipo.


Hamishia viganja vyako taratibu sehemu ya shingo...usikae sana hapa.....then hamia mabegani namoja kwa moja mgononi tumia muda wa dk 20 hivi kumkanda mabega na mgongo na wakati huu utapaswa kujiinua kidogo ili uweze kupitisha viganja vyako kiunoni).


Ukimaliza jiondoe hapo juu yake na kisha jiweke katikati ya miguu yake na ipanua miguu hiyo ili upate nafasi ya kufanya shughuli yako. Kwa kutumia mafuta maalum kwa ajili ya "massage" au unaweza kutumia baby oli au lotion yeyote yenye asili ya mafuta (yenye asili ya maji hukauka haraka).

Mwagia kiasi mafuta yao juu ya makalio yake na pitisha viganja vyako kama vile unampaka mtoto (sio kwa nguvu) ukisha eneza sehemu nzima sasa endelea kumkanda makalio yake taratibu na tumia kama dk15-20 alafu shuka taratibu kwenye sehemu ya nyuma ya mapaja yake fanyia kazi paja moja baada ya lingine.


Hongera kwa kumaliza hatua hiyo.....sasa tumia mikono yako laini yenye mafuta kupenyeza pale yalipo mapumbu (akiwa kalalia tumo utayaona) hivyo yakande taratibu usiyavute ikiwa hayajajitokeza sana kwa nyuma....

Kwakufanya hivyo kutamfanya mpenzi wako aanza kusikia raha zaidi na hivyo atainua sehemu yake hiyo ya nyuma ili kukupa nafasi wewe kuyafanyia kazi makende yake......wewe endelea kuyakanda taratibu huku ukipitisha viganja vyako sehemu ya ndani ya mapaja yake pia(wakati huu itakuwa rahisi kuyafikia kwa vile atakuwa kajiinua).....


Sasa nenda mpaka kwenye uume na ushike kama vile unavyoshikilia "kitwangio" wengine huita Mchi alafu endelea kumkanda sehemu yote hiyo kisha mgeuze taratibu na uendelee na kazi yako yamikono mpaka atakapo omba mambo fulani au endelea namkono mpakama acheke a.k.a amwage.
Ukweli wa ijumaa hii ni kuwa mwanaume anafurahia na kuhisi anapendwa ikiwa utatumia muda wako ku-pumper kuliko kununulia zawadi kama vile Shati au Kiatu.
Mwisho mwema wa wiki, kuwa mwangalifu kwa lolote ufanyalo.

16 comments:

shy-rose said...

massage ni nzuri sana jamani kama hapa sasa hivi kazi tunayoifanya ni kukandana tu na mpenzi wangu hata kazini sijaenda tuko hotel tu mhh tumetomabana jamanii balaa basi mpenziw angu kma nilivyowapa ka ujuzi kale ka kupaka aslai lohh mpenzi wangu kadata kasema tunaunganisha na leo hadi j pili mhh jamni ntatombwa miye lakinai raha ya mapenzi utombwe tombwe saan yani mnukie ki uchi uchi wote ndio burudani halooo jamnii kw aherini ijuma nje miye napigwa mboo tu huku chumbani.

Anonymous said...

Dinah nakufagilia sana na huwa sikosi kupita apa kila siku.

Naomba utupe pia na upande wa wanawake tafadhali.

Mke wa pili said...

Dinah mwaya mimi nikimkanda mume wangu sehemuya mapegani na mgongoni siku zote anapitiwa na usingizi basi ile hamu yote ya kuendelea inaniishia, nifanye nini ili nifikie hatua zote hizo bila yeye kulala?

Chris said...

Dinah.. this is great but am off this first..

Some few days ago uliendesha kadodoso fulani on what we'd like to know abt u(i suppose). Would u mind tellin' us kipengele kilichoshinda? Meaning utueleze ulivyo kwa kadri ya kipengele kilichoshinda.

Hope u wont mind that Dinah. Shy-rose I wish huyo jamaa ako angekubali swap ili nami nikuonje.

Dinah said...

Chris asante, ile ilikuwa poll tu kama polls nyingine nia na madhumuni ni kujua asilimia ngapi ya wasomaji wangependa kujua nini kuhusu mimi na sio mimi kuweka Info zangu pale kwani hazina umuhimu wowote kwa mtu yeyote (mimi sio Star hehehehe).

Wasomaji/watembeleaji wengi (79%) ya polls ilionyesha wako interested kwenye Umri na muonekano wangu.

Napenda kuwashukuru wote kwa ushirikiano wenu.

Chris said...

Thanx Dinah...

But I think si lazima uwe star ndo uanike ur info. But nakubaliana na uamuzi wako, cuz its smthg private.

Endelea kutupa mavituz.Balaa mambo yako..ulisomeaga ukungwi/unyago nn.. Uko deep sana kwenye haya mambo hope ndo maana most people wanna know ur age and muonekano.

Anonymous said...

Dinah, eeh, habari yako, natumai unadunda na my husband wako au sio? Nashukuru kwa darasa lako, na kila ukitoa mpya, unatoa kubwa kuliko, shukurani na endelea kutupa kile ambacho kimejificha.

Kwa sasa mimi nilikuwa nataka kujua tu kama kukanda huku hakuathiri/hakuambukizi ukimwi.Kwa maana kuwa, kama wanavyosema kuwa kinga nzuri ni kutumia kondomu, lakini mnapofanya masaji, mnakuwa mkono wazi, na katika kukandana huku huwezi ukaweka mia kwa mia kuwa wote mpo salama(hakuna vipele, michubuko nk), hasa kwa wale wapenzi...sizungumzii wanandoa.

Labda ni swala la kitaalamu zaidi na wewe umesema tusikuite mtaalamu, basi kama wapo wataalamu wa athari hii watudokezee ili zoezi ili lifane bila wasiwasi!

Vinginevyo masaji ni nzuri na raha yake ukipata inayeijulia, sio mchezo...wanandoa hii ni nzuri sana hata kuliko limbwata!

Pia nimeona kwenye vipindi vya umaridadi/ au hata ukienda sehemmu wanapofanyia watu masaji wanatumia mkono wazi. Je kuna usalama hapa?

Anonymous said...

Dina tunashukuru sana kwa kutupatia somo zuri sana la masage. Ama kweli mwaka huu hakuna ndoa kuvunjika kwa sababu mume au mke hawezi kumfurahisha mwenzake.

Off topic kidogo.

Kuna wakati ulileta mada ya kumnyegesha mwanamke na ukasema kuwa mwanamme anayeshindwa kumfanya mwenzi wake apatwe na nyege anakuwa ameshindwa kazi. Pia katika kumnyegesha mwanamke, siku zote watu wamekuwa wanasema kuwa eti wanawake wanakawia kuanza kupandwa na nyege kwa sababu za kimaumbile.

Mie nakubaliana na hilo ila pia nimegundua kitu kimoja sijui kama utaafikiana nami. Nacho ni kuwa wanawake wengi wanakuwa wanasubiri uanze kuwanyegesha ndo waanze kupatwa na hamu. Lakini kama na wao wanakuwa na ule u proactive kwa kutaka kungonoana basi wanakuwa tayari wameshajistart na wewe haitakuchukua muda kumnyegesha.

Issue ni kwamba wanakaa wanasubiri uanze, kama mmeoana au ndo galfriend wako, kwanini na wao kama wanataka wasianze, na wakianza itakuwa rahisi kwa mwanaume kumfikisha mahali pa starehe

Kuna jamaa alishaniambia kuwa mke wake anataka aambiwe asubuhi kuwa leo ndo tutangonoana ili aanze kuandaa akili yake. Sasa nikawa najiuliza sasa kama wameoana na wanajua hungonoana, sasa kwanini mwanamke apate taabu kupata hisia kama kweli anampenda mumewe.

Mkulukulu Nzagamba

EVARIST said...

In one sentence,dada yangu Dina,you're exceedingly fantastic.Hiyo elimu unayoitoa ni adimu na pale inapopatikana ni ghali.Unastahili kila aina ya pongezi.Una mpango wowote wa kuandika kitabu/vitabu kuhusu mada hizi?Nadhani ungeweza kuja na series/volumes eg darasa la mapenzi volume 1,2,3,nk.Ni wazo tu.Una kipaji dada yangu,na sio wazo baya kukitanua zaidi kwa njia ya vitabu.
Hongera sana na kazi njema.

Dinah said...

Anony @3:25:00 PM

Ni kweli kabisa kuwa kukandana kunaweza kusababisha maambukizo ya Virusi vinavyosababisha UKIMWI ikiwa mmoja wenu anamichubuko inayoruhusu "body fluids" kutoka.

Ni vema kuhakikisha nyote hamna HIV ili kufurahia mapenzi yenu vinginevyo chukua tahadhari na hakikisha kuwa yeye mpokea "massage" hana vipele vilivyowazi au mikwaruzo na wewe mtoaji "massage" huna michubuko au mikato kwenye mikono yako.

Dinah said...

Mkulukulu Nzagamba asante sana kwa maelezo yako amabyo sehemu yake imenichekesha (kipengere cha mwisho).

Nafikiri yote hiyo inatokana na kasumba kuwa mwanamke "ukilianzisha" mumeo/mwanaume atakuhisi wewe malaya hivyo wanawake wengi wa Kibongo hutulia na kusubiri waanzwe hata kama wengine wanajisikia hivyo.

Kwa baadhi ya makabila mwanamke huvalia shanga za rangi fulani ili kutuma ujumbe kuwa leo anataka mambo fulani n.k.

Karibu tena.

Dinah said...

Evarist nashukuru sana kwa kutembelea hapa na kwa pongezi, endelea kupitia kila ukipata nafasi.

shamim a.k.a Zeze said...

lol!! bi shost nimekusomaaa... izo huwa napractice ila ile ya massage ya makendo ni mchi nilikuwa sijaistukia... hakika u made my day

kamua mwaya usitumie hirizi

zeze

Kiona said...

Dinah nashukuru sana

Sasa inabidi ulete mada kuhusu wanawake kulianzisha , maana wa mjini hawana shanga za blue, kahawia wala nyekundu, wawe free kulianzisha na waume zao. Kwanini wahisi kuwa wataonekana malaya wakati wameoana na kila mmoja anajua kungonoana ni haki yao. In fact hata wazazi wao wanajua kuwa hawa watu iwe mchana, usiku au jioni wakijifungia chumbani chochote kinaweza kutokea kumaanisha kungonoana

Endeleza Libenenke na sisi tupo nyuma yako.

Ngoja nianze zangu home naona usiku mkubwaaa huu

ciao

Mkulukulu Nzagamba

Anonymous said...

safi sana
umemaliza kila kitu

manjaumdogo said...

nasikitika nimechelewa kuifhamu hii blog dah u made my day na mafundisho yako pia story zafundisha sana