Friday, 30 November 2007

Anal Sex (Ngono kinyume) na maumbile-Ukweli!


Sasa kama kawaida yangu mimi huwa sina tabia ya kutisha watu au kuwakataza bali najaribu kueleza ukweli kisha wewe kama mtu mzima utaamua nini cha kufanya kwani naamini kabisa kuwa sote ni watu wazima na tuna akili timamu na tunapoamua kufanya jambo sio kwamba tunafuata mkumbo au kulazimishwa bali ni our choice.

Kufanya ngono kusiko a.k.a Tigo “MWIKO” ktk jamii nyingi Ulimwenguni sio kwa vile tu inamaanika kuwa ni uchafu na inamadhara makubwa ya kimwili, kiakili na kiafya bali ni kinyume na mafundisho ya imani zetu za Dini.

Kinachofanyika chumbani ni uamuzi wenu ninyi wawili mnaopendana ikiwa tu mtakubaliana na kufanya hivo na pia ni siri yako wewe na mpenzi wako, kuna wapenzi wengi tunafanya mambo ya ajabu sana na watu tunaowapenda na tunafurahia na tunazidi kupendana na kutakana zaidi na zaidi kila siku….lakini mambo hayo ni “taboo” ktk jamii kama ilivyo kwa Tigo au Ukware/uzinzi.

Kuna baadhi ya watu (wake kwa waume) hujaribu na kisha wanajikuta wanafurahia na hivyo wanaendelea na kuna wengine hutaka kujua “unajisikiaje” lakini wanajikuta hawafurahii au mmoja wao hafurahii na hivyo wanaacha na kutorudia tena tendo hilo la mugongo-mugongo.

Inasemekana kuwa wanawake hatuna hisia za utamu au raha ndani ya mkundu bali wanaume wanahisia Fulani na unono huko kunako “O” na baadhi husimamisha zaidi ikiwa watabonyezwa katikati ya mapumbu na sehemu ya kunyea au kuchuliwa/shikwa/kandwa/lambwa kwa vile kuna vijimishipa ambavyo ni “most sensitive”na hupelekea wapate utamu ule tunaoupata sisi wanawake tunapotandikwa kwenye “kipele G”. ……

Lakini kutokana na miiko wanaume wengi huwa hawaruhusu hii kwa vile wanahisi kuwa hakuna tofauti na kuwa shoga au wanadhani watazoea na kuwa “watoto wa watu” (Ushoga ni hali/hisia ya kuvutiwa/kutamani mtu wa jinsia yako sio kushikwa au kufurahia sehemu ya mwili wako).

Pamoja na kuwa watu kuheshimu miiko ya dini zao, kupinga na kulisema vibaya tendo hili wachunguzi wa mambo ya Tigo wanadai kuwa mwanamke mmoja kati ya wanne anashiriki ngono ya nyuma (sasa hii sijui ni kuridhisha wapenzi au ni wao wanafurahia)…….wazoefu watusaidie hapa.

Ukweli kuhusu Tigo.- Sio tendo asilia ktk swala zima la ngono na mapenzi hivyo kumbuka unapoamua kugawa tako kuwa na uhakika ndio kitu unataka kukifanya na sio kukifanya wa vile “mchumba” kaomba/anataka…..wewe ndio mwenye maamuzi makuu ya nini unataka kifanyike mwilini mwako. Kama unahisi unachokwenda kukifanya sio “natural” na hujisikii vema kushiriki ngono Tigo basi acha/kataa kufanya hivyo.

-Mkundu hauna ute asilia wa kuisaidia mboo kuingia bila “kwere” hivyo unahitaji vilainisho maalumu ili kurahisisha hilo.


- Hakikisha mnatumia Condom zenye “polyurethane” hizi inasemekana ni imara na zinahimili joto la huko kumavi kuliko zenye “spermicides” kwani husababisha muwasho utakaoweza kukusababishia maambukizo menine yayokanayo na wadudu asilia walioko sehemu hiyo ya kunyea.


-Mara mishipa ya mkundu ikitanuka kutokana na kufanywa huko mara kwa mara huwa haijirudi kama ilivyo kwenye uke kwa vile haikuumbwa kwa ajili ya shughuli hiyo.


-Hakikisha uume ukitoka Mkunduni haugusi au kuingizwa tena ukeni ili kuepuka maambukizo kwani sote tunatambua kuwa huko mahala kuna vijidudu asilia ambavyo ukivikanganya tu unaibuka na gonjwa la ajabu(unakumbuka hadithi ya AIDS?).


-Wengi tunaamini kuwa kufanywa nyuma ni kwa mashoga tu lakini kuna wanawake wanafurahia kama ilivyo ngono ya mdomo na baadhi hujigeuza kama njia mbadala ya kuzuia mimba au kulinda bikira (zaidi ni ktk jamii ya waarabu).


-Kuingiziwa ndude huko kumugongo kunauma (kunakupa maumivu)…..fikilia unapokunya kimba gumu tena baada ya kumeza mbegu za matunda Fulani yanaitwa “mabungo”…tunda lenyewe ni mbegu na mbegu hizo zinatabia ya kutereza bila taarifa…..sasa rafiki yangu sikilizia wakati wa kutoa kimba…utalia basi nasikia Tigo pia inauma sana lakini wasogo wake wanatumia mafuta au Jelly kutimiza haja zao.


-Ukizoea sana kupigwa nyuma na mishipa ya huko kutanuka, basi inasemekana kuwa utatatizwa wakati wa kujifungua/kuzaa, si hivyo tu bali unaweza ukawa na tatizo la kuvuja mkojo kwani hutoweza kukaza tena misuli yako ukeni ambayo hulegea baada ya kuzaa.
Swala muhimu sio kutisha watu bali kuwaelimisha na kuwaachia wao wachague mchele upi na pumba zipi. Ukiangalia yale yote yanayokatazwa au kuitwa miiko ndiyo yanayofanywa zaidi kuliko yale tunayoruhusiwa kuyazungumzia na kuyatenda.


*Mimi binafsi napinga kwa nguvu zangu zote swala la Ngono kusiko (tigo) ila na heshimu chaguo/uamuzi wako…..wewe ndio mweye mwili na unafanya vile utakavyo.

Ushuri wa bure-Jiheshimu na thamini mwili wako…..usitoe tako lako kama dawa ya kumfanya mume asitoke nje au akupende zaidi…..ni aibu mumeo akikuta nyuma jamaa waliwahi pia.

Tafadhali shirikiana nami kwa kushusha madhara ya Tigo au faida kama zipo.

Asanteni sana.

57 comments:

Anonymous said...

Hongera sana Dada kwa mada hii. Nikatika mambo ambayo ukiyaongele yanautata sana ni swala la "Tigo"

Umejalibu kuelezea sana. Nikweli Kula Tigo Imekatazwa Karibia kila vitabu vya imani mbalimbali. ila walimwengu siku zote hupenda kufanya vilivyo katazwa.

TATIZO
watu wengi haswa sisi watanzania(kwakuwa ndio jamii niliyonayo karibu) Tunakurupuka kufanya vitu. wengi wanafanya kwakuwa wanasikia. nawanaume wengi wanadanganyana kuwa mimi nimekula Tigo wakihisi pia niufahari sasa mwingine asiye kula anatamani na kumpelekea kumlazimisha Msichana wake kufanya.

Kutokana nabaadhi ya wasichana kuwa wategemizi wa wanaume zao au kumpenda mtu fulani kwaku nimaarufu na kuogopa kuachwa anafanya anafanya bila kujua madhara yake au faida zake hata jinsi yakufanya ili afurahie lile tendo au kijikinga Vitu gain atumie au vinahitaji ndio maana wendi wao huwa wanapata maumivua. Nadhani utakubalina na mimi kuwa mpaka leo kuna baadhi ya yawasichana wanapata maumivu au hawasiki raha wakiwa wanafanya Mapenzi kwa njia ya kwawaida. Hi nukutoka kuto kuujua mwili wake au kuhizi Tendo analo lifanya sio ridhaa yao au nidhambi. Ndio KInocho tokea kwenye Tigo watu wanakuwa hawapo huru ila wanafanya ndio maan wengu huwa wanapata maumivu au kushindwa kutafuta ukweli wamambo anashinwa kuuliza.

Katika mabint 5 wawili wanatoa Tigo But huwezi uliza ukasiki demu anakwambia mimi natoa tigo labda awe nimfanya biashara ya ngona lakini hawa wakawaida hawasemi ila wanatoa sasa inakuwa kazi sana kutokomeza hili.


wengi wao hawajui jinsi ya kufanya inahitaji matayarisho sana. ili mazara yasiwe ya hali ya juu wote wawili mtenda mtendewa lazima wakubaliane kufanya hilo vilainisha vitumike kwa hali ya juu. siku zote misuli ikichezewa huwa inalainika sasa ukikuta mtu mwenye uzoefu ukubwa wa maumivu utapungua na unaweza sikia raha zaidi kwaku sio sehemu uliyo izoea (nisawa nakuwa nagari Mpya ukiizoea) Nausifanye ndalilo hata kuiba huibi kila siku iba mara moja kwa mwezi sasa kila siku kwanini usivae Ped?

limbukeni ndio unaumiza watu. Fanya ukipendacho usifanye kwasababu watu wanafanya. sASA UKIKUTA MTU ANAMGUU WA MTOTO JE?

KAMA HUJAANZA KUTOA USITOE

shy-rose said...

Jamani jamanii Dada wee mimi nakwambia hujafilwa bado hujaonja utamu wa dunia.yani nakwambia pale boyfriend wangu anavyokuwa ananinyonya mkundu kabla ya kuanza kunikandamiza mboo kunduni yangu we nakwambia tena hakuna raha kma akiwa naingizaa ujiangaliaa kwenye kioo jinsi mkundu unavyotanuka yalaa nakwambai acha dada mhhh mimi mpenzi wangu huwa ananifila hadi nakojoa kabisa yani namwaga ute mwingii mnoo kutoka kumaniii hapoo huwa nahisii kuzimia kwa utamu mhh jamani kuflwa kutamuuu na kamwe siachii dada angu Dinah jaribuu uone utamu tena saaa utamu mwingine jamani hata waume zenuu wafanyienii akiwa nakaribia kukojoaa mwingize kidole mkunduniii wwewee nakwambia atakojoaaa na utamuu atkaousikiaa acheni tu utaona siku nyingine anaanza kukusogezea matakoo huku anakwmabia mpenzi fanya kma siku ilee hahahah yani acha Dinah jaribuni iwe siri yenuu si mko wawili tu chumbani shida iko wapiii wababa na nyie jaribuni raha hiyoo ya kupigwa dole na wake zenuu saa ya kukojoaa wewe asanteni

Anonymous said...

Dinah,

Hizo takwimu mlizotoa za wanawake wanaoshiriki ngono ya nyuma naona si sahihi!

Mimi kwa uzoefu wangu naona kama kila mwanamke anapenda hiyo ngono inategemea tu ni nani anafanya naye ngono kwa wakati huo. Kinachotokea si kulazimishwa wala nini.

Yale maandalizi tu ya mwanzo (romance) huwa yanaweza kumsababisha mwanamke ajikute tu ametoa huko nyuma hata bila kujijua na akafurahia na kutaka siku nyingine vile vile afanywe.

Ujue ile romance inapokuwa inaanza, mwanamme akianza tu ile kumgusa kwenye uke na akaona anafurahia inakuwa ni rahisi sana kumuindizia kidole popote pale. Mwanamke anapokuwa ameishalowa sawasawa na kulegea huwa akili hana tena ya kuzinduka. Wanaume wengine huwa hiyo romance inachukua hata saa nzima mpaka anahakikisha mwanamke amelegea vizuri tu na wakati mwingine kafikishwa kabisa several times, maana kwanza inaanza kwa kuingiza kidole kwenye uke kisha uke ukiishalowa mwanamme anaingia "chumvini" mpaka mwanamke anapata utamu asioweza kuuelezea.

Kinachotokea baada ya hapo ni kuwa hii sehemu ya mkundu na uke wala hakuna distance kabisa (sijui ni kwa nini designer ambaye ni Mungu aliweka "sewage system" karibu kabisa na huo utamu) na kwa hali hiyo ni kwamba kidole kimoja kwa kutumia ile ile lubricant inayotoka kwenye uke huwa kinaingizwa taratibu kwenye mkundu huku kidole kingine kikiwa kwenye uke....na mara ikitokea hivyo mwanamke huwa hana resistance yoyote tena na kinachotokea ni kuanza tu kukikatia kiuno...of course, kuna wengine wana lubricant nyingi sana na wengine ni kidogo ila wale wenye lubricant nyingi huwa inatosha kabisa ku-lubricate na mkundu!

Stage hiyo ikifikiwa mwanamke yeyote hana ubavu wa ku-resist na hapo ndipo hata uume ukiingia wala hajali tena!

Ninachokisema wala si hadithi wala nini...yes, mwanzoni mwa uhusiano vitu hivyo vinaweza visitokee maana si unajua tena kuna ile psychological stress kama mtu ni siku ya kwanza.

Ikumbukwe kuwa jinsi mwanamme anavyokuwa tayari kumfanyia chochote mwanamke pamoja na kuingia "chumvini", nk (maana wengi wa wanawake huwa wanalithamini sana hilo tendo la mwanamme kumnyonya kisimi na kumlamba kwenye labia na wengine huwa wanatamani wanaume wa hivyo lakini hawawapati) ndivyo mwanamke naye anavyozidi kujiachia. Kwa hali hiyo basi, mwanamme anaweza kumfanyia chochote kile unachotaka bila pingamizi wala nini na siku zingine mwanamke mwenyewe ataanza kukupeleka huko huko!

Anonymous said...

dada yangu shy rose hongera sana kwa kupa utamu wa kufirwa,ila du!! kwa hilo swala la kupigwa kidole liache kabisa....mi siwezi na kama ni mke wangu naweza kutangaza ndoa mda mchache sana.....nakupongeza sana kwa kuwa muwazi....

STELLA said...

jamni hii hatari mungu wangu kabisa mwanamke unalegea kihivyo mpka hujui hilo bolo limeingia kona gani?ndio maana katika mapenzi tunaambiwa tuwe wajanja jamani ukiona uboo unatelezea matakoni kwanini usiusapoti uingie kumani?mimi mama yangu ni nurse ansema saa ya kuzaa hakika mkundu unafunguka wote na unashindwa ku push kabisaa na pia hatari nyingine huku nyuma unakua unatoka maji maji maji ni aibu kweli...jamni tupinge hili swala raha ya dakika moja kwa nini ikutie kilema maishani?
naungana na dinah KUTOA TAKO HAKUFAI KABISA NI MWIKO...

shy-rose said...

Jamani wewe dada hapo juu hakuna utafiti wowote wa kisayansi uliongelea hilo kuwa ukiwa unafirwa mkundu unaleta tatizo kwenye kuzaa mkundu haungiliani kitu chochote na njia ya uzazi mkundu ni mkundu na kuma ni kuma tu ni vile utamu wa mkundu umezidi wa kuma yani kwelii jaribuni kufilwa siku mojaa mtasikia raha kweli mimi nimefirwa mwaka wa 10 sasa na mme wangu ananifila kila leo na nimezaa watoto 3 na sikupata shida yeyote ya kusema mkundu sijui umepanuka sijui wengine mtoto anatokea mkundunii hakuna kitu kma hicho hizo ni propaganda tu za kutuleta hila kwenye utamu wetu lohhh miyee natafgilwa saana napenda mboo mkundini na siachi! na kuzaa ntazaa saana mimi nafilwa hata nikiwa mja mzito khe imekuwa kweli ni kasumba ya sisi wnadamuu kukashfu vitu vyote vitamu hata nguruwe ni tamu lakini watu wnasema haramuuuuuuuuu! halooooo

Anonymous said...

hahah shy-rose
kwanza nakupa honera kwa kusema ukweli kama unatoa jicho (Tigo) kwani wasichana wengi huwa wanapinga sana na wakali ila wanatoa kama kawaida. Hili swala limekuwa siri kutoka na kuwa vimekatazwa. ila mapenzi nikufanya kinacho kufurahisha kama Tigo inakufurahisha jipendelee.

haha Shy-rose itabidi nikutafute maana napenda kula Tigo ila sijapata bint anaye toa

kazi njema
DX

Dinah said...

Asanteni nyote kwa uwazi wenu na ushirikiano wetu katka hili.

YULE YULE said...

mmmm kwangu mimi naona jamani tusimfate huyo shy-rose nini anasema kwanza huyo anaonekana ni mwanaume kabisa kwa hiyo asitake kuwashauli watu waingie katika hicho kitendo mwanamke na akili zake hawezi kutangaza mpaka kila mtu ajue kama anatoa tigo kwa hiyo huyo jamani ni mwanaume kuweni makini mimi najua fika kabisa kama anatoa tigo basi yeye ndio kapenda lakini mimi naona mambo ya kutoa tigo kitu kibaya sana wala sio kizuri kabisa na pia mke wako akutie kidole sasa itakuwa ni akili au upumbavu?mimi siwezi kukubali kabisa mke wangu anitie kidole kwa hiyo jamani wanaume wenzangu tujiepushe na mambo ya tigo maana hata mimi nimewahi kula tigo nzuri sana kuliko hata kuma lakini sasa ukila kule mara kwa mara unakuwa unazoe vibaya sana kwa hiyo mimi nashauri kama unataka kumtomba demu mtombe kama kawaida ila sio umuome mkundu na kama mtu aliyekuwa na akili zake atakutukana kwa hiyo jamani tusifanye vitu kwa kuona huyu kafanya hivi mimi ndio ushauri wangu nitaungana DINAH maana na yeye amesema ukweli kabisa hamna hata kipingingamizi haya na wewe ROSE unauwakika kwamba unampa bwana yako hiyo tiko ukitoka hapo inakuwaje maana hata sisi wengine hatupati picha maana itakuwa shimo kubwa sana hamna mfano kabisa inabidi useme ukweli tu maana usije ukamshawishi mtu ale tigo kwanza kule kunauchafu kwa nini usilemtombe demu kwenye kuma mpaka umuombe yigo si utakuwa na wewe akili zako zimechomoka ok jamani mimi ni yule yule kama kawaida DINAH tupo pamoja ttasaidia kuelimisha vijawana wetu au sio ok tchao.

Roseline said...

Shy - Rose, wajina duuh sijui ni coincidence, mbona hata mimi mume wangu na boyfriend wangu wanapenda kunifira -- labda shape yangu inawachanganya -- maana nina umbo dogo juu, kiuno chembamba halafu hips za nguvu na wowowo ya dhati. Yaani unaweza kuweka sahani isianguke wakati natembea. Naona hiyo imekuwa hazina -- mpaka wanaume wangu wanapenda kushinda ofisi ya makamu wa rais (mkunduni).

Aisha said...

Niilikuwa na mshikaji ambaye alikuwa anapenda mtindo wa
mbwa kachoka -- ulikuwa makini hata mimi nilimsifia. Halafu hiyo
style kweli inaweka mkundu nje nje tu, mwanamme asiye na imani
ataingia huko. Sasa basi naye alikuwa anaanza foreplay kwa kupitisha
dhakari yake kwenye cheeks bila kuingia mkunduni halafu anakojoa.
Baada ya hapo ndiyo anaanza kutomba. Kisha akawa ananitia kidole
kimoja mkunduni na cha pili kwenye kuma huku akichezea kinembe,
walahi baada ya dakika tatu tu hujijui uko wako. Sasa si siku moja
nikaishia kufirwa. Nilisikia vibaya mno wakati mimi ni mke wa mtu --
tena bwana mwnye wivu kweli. Akijua nafwa

Rwaza said...

Mi mwenzenu bwana aliyenirubuni akanifira mboo yake imeeleka kulia. Nadhani
ndiyo maana sikuumia sana . Huwezi kujua mambo haya unishia kurudia.

Naona idadi ya wanawake wanaokiri kufirwa inaongezeka.

Anonymous said...

Hi
Aisha
tuwasiliane
ridha618@hotmail.com

Anonymous said...

Jamani mimi katika vyote nimeguswa sana na maelezo kuwa wanaume hujisikia vizuri wakisuguliwa kwenye togo kwa kuwa wanapata hisia kali. Mimi ni mmoja wapo na nilikuwa ninadhani nina tatizo. Lakini kitu kibaya ni kwamba mke wangu siwezi kumwomba anitie kidole kwa kuwa hatanielewa. Ninachofanya nikipata hamu sana natafuta changudoa ambaye hatujuani ananitandika kidole huku nikimtomba

Anonymous said...

Jamani Roseline naomba tuwasiliane,
kindiki@gmail.com

penina said...

- Hakuna raha yoyote ni tabia chafu sana wala msijifanye kuwa mwanamke unaweza fanywa bila kujua NEVER tigo ni Tigo na K ni K hakuna mtu wakugusahuko bila ridhaa na sasa mtu unawapata wapi hao wanaume wenye mawazo machafu ya kukulewesha na mahaba kisha kukufira? Hebu wanawake tuwe majasiri na tusikubali kuchezewa bila mpango eti tunasikia utamu kwani huoutamu utatufikisha wapi halafu tuje tujute baadae? natamani kuwachapa viboko hao wafiraji waliolaaniwa

Anonymous said...

Huyo dada hapo juu ni fala hajui anachoongea.

Anonymous said...

unmfikiriaje mwanamke ambae ukimchezea mkundu hakatai na wala hachukii na hali ya kuwahajakuelewa ndio mwanzo mnaanza kujuana miili yeenu ???????

Anonymous said...

please peple watch wht ur doing jaman kufanya hivyo ni kinyume na maagizo ya mungu,hebu kueni na hofu ya mungu kidogo.mimi sipendi hata kusikia boi wangu wa kwanza aliyetoa usichana wangu alijaribu kuniomba mara anajifanya kakosea nilimuacha simpendi kama kitu gani.ila mwili wako hakikisha unapata watu wa kukununulia pampers ukichuja.

Anonymous said...

JAMAN KUMBE WATU WACHAFU HIVYO HUKO BONGO LOOO SIJAFIRWA BADO HIVI HAO BINADAM WENYE MCHEZO WA SODOMA NA GOMORA WATAJIB NINI KWA MUNGU WAO MUNGU ATUEPUSHE

Mboo nene said...

Sijawahi kumfira msichana lakini natamani sana. Jamani Shy rose tuwasiliane..naomba unipe masomo maalum

Anonymous said...

nimetuma mbona kimya KASIM

P said...

Niseme ukweli haka ka mchezo nimejifunza kwenye movies, na i tried it with my ex and I will never go back, I JUST LOVE TIGO. Nilipoanza nae, ilikuwa kama mchezo, yaleyale ya dada hapo juu wa mbwa kachoka style, lakini baadae ikawa mazoea, tukifanya kawaida anachukua muda kulowa lakini tigo nikigusa mara mbili tatu, KY kidogo tu na nikamuintroduce mzee huko, yaani kuma analoa sijaona, anapiga bao anaunganisha. My ex ana shule yake nzuri na ni saved (kwa maana ya dini), may be mimi ndo nilimuharibia, dont know.
Kwa sababu ya dini/imani na mitazamo tofauti- Tulifuatilia kwa kina ili kujua ukweli wa Tigo madhara nk- The only ushauri tuliopata ni kwamba cha msingi ni kupata matayarisho sahihi, mentally- kukubaliana na physically kwa maana ya vilainisho vya kutosha. kuhusu imani hili tulilichimba pia, mind you mwenzangu ni hardcore kanisa and we couldnt find anyhing that the scripture specifically forbids a husband and wife to do with each other – as long as it is by mutual consent. Obviously sisi hatukuwa tumeoana. Kuna mjadala mkubwa kwenye ukristu kuhusu hili kwa mfano kwamba Mungu alileta sex kwa lengo la kuzaana, na kwa vile kutigoana hakumaanishi kuzalisha watoto basi ni kosa, kwa hili basi inabidi kujiuliza na wanaotiana wamevaa kondom je? obviously hawana lengo la kuzaa. Bibilia ina tafsiri nyingi kwa watu tofauti, na ukweli ingawa tulisita kumwona mchungaji kabisa tuliraise hii issue na mama mchungaji ambaye naye yuko sawa kwa maan ya biblia, she did not have a good answer.

SO FOR ME TIGO MAKE MY DAYS, MKE NITAKAE OA ITABIDI TUSOMESHANE KABLE YA NDOA. IF SEX MAKES THE WORLD, TIGO MAKES MY WORLD.

Anonymous said...

duh! jamani hii dunia sijui tunakwenda wapi. anyway mwisho wa siku mwanamke mwenyewe ndo mwamuzi. na ni wazi wachangiaji wengi ambao ni PRO -TIGO (anal sex) NI WANAUME. WANAWAKe wachache. wanaojifanya ni wanawake mwishoni wanajishau unaona kabisa yeye ni mwanume anajifanya mwanmke eti ili kujaribu kuhamasisha mchezo huo.Kuna mchangiaji alisema tunapenda kuiga wabongo..tena sana...na huu ni ukweli.Lakini kuiga huku kwa hili wewe mwanamke unafaidika na nini? ndo kwamba ili asitoke? kwani inasemekana wanawake huwa ha wa enjoy tendo hili. jamani tuweni wajasiri, tusiendekeze dhiki, tujiamini. nasema hivi kwa sababu mchezo huu wengi wa wanawake hujiingiza katika harakati za either kumridhisha mume ili et asitoke nje..na wengine ni katika harakati za kujipatia kipato kwamba bf/sex partner atatoa zaidi iwapo utampa tigo! this is rubbish and i strongly condemn it...it is high time ladies should say no to uncomrtable acts.. dont do it if u r not comfortable....mwanaume kutoka anatoka tu hata ufanyeje...wengi ndo hulka zao. Na binafsi nina bf mtaliano. nilikuwa naogopa kweli siku ambayo ntakutana naye for sex..lakini nilijipa moyo siku tumetoka kwa ajili ya chakula cha jioni. nikapata tu ujasiri wa kuzungumzia anal sex. alinambia babe if u dont like it we wont do it.. i tried it with my x...and she is the one who introduced me to the act. Sasa hapo nikapata moyo. Amini sijawahi fanya naye mchezo huo mchafu, na SITOFANYA MCHEZO HUO ASLANI.wapo wanaoniambia kwamba eti anaendaga club kutafuta machangu ili awale tigo..simlii yamini..na mtrust... but pia condoms zimejaa kibao...ninapomhitaji huwa naye..anayofanya behind my back sina control nayo japo naamini anatumia most of his free time with me! kama anakuwaga na machangu eti kwa vile alionja tigo hawezi kuacha...then ni huko...dunia hii presha zingine ni za kujitakia. niko naye, ananijali na kunisheshim sana. alikohalalisha Mungu ndo huko anakotumia yeye na mimi kuridhishana..tusidanganyane eti kuna utam...hakuna madhara..madhara yapo..kazi kwenu pro tigo...jiandaeni kuvaa pampers kama sio mwanzo mwishoni, jiandaeni kujinyea wakati wa child birth, waulizeni Mnazimmoja hospital zanzibar..doctors and nurses know it better! ALAMSIKI!

Anonymous said...

no kujitunza ni vema na mwanaume atakuheshimu pia hakuna raha kama kutomwa kumani tena na minemo taratiibu huku kila 1akimwuliza mwenzie anatakaje,huko mkunduni waachieni manungaembe na we shy rose ni mwanaume wala c mwanamke anaweza fanya hanya hatari hiyo hata akiwa mjamzito 2mefundwa jinsi ya kuwa safi ila c upuuzi kama huo.muogopeni mungu jamani 2elimishane tusipotoshane blog hii nzuri.mwanamke ni kioo cha jamii

Anonymous said...

Mimi huwa napenda kujitia vi2 mkunduni huku napiga puchu ila kusema kweli natafuta mchana wa kufilana naye natafuta mchana wa kufilana naye

Anonymous said...

jamani shy-rose wala hujakosea, mi napenda sana kufirwa bf wangu huwa anaanza kwa kuninyo matiti kuma hadi mkundu. anaulamba mkundu hadi unalainika, analegeza njia kwa kunitia kidole na akiwa ananitomba lazima kidole kiwe mkunduni na badae anahamia nyuma, ni raha ajabu jamani kina dada wenzangu jaribuni japo once, hutojutia, ananifira na saa ya kukojoa ndo utamu ballaaaa.

Anonymous said...

Ngono tiGO imekuwapo toka dunia hii kuumbwa! Ni kinyume cha taratibu za kimaumbile. Wanaopenda ngono tiGO wana aina fulani ya matatizo ya akili. Wanatafuta raha kwa kila hali wake kwa waume. Madhara ya ngono tiGO mengi yanakuzwa kwa kutumia ngano na simulizi za makatazo (mitizamo ya kiimani). Uzoefu wangu ni kuwa asilimia 80% ya jamii ya leo imewahi kufanya au kujaribu au inafanya (kuwa mkweli nafsini). Nitakuja tena na takwimu kwani kwa fani yangu ni rahisi kuzipata kwa mlango wa nyuma (?siyo tiGO !! ha ha ha. Wanaotamani ngono za aina zote naomba WAJIFUNZE JINSI NJEMA YA KUFANYA NA KUPATA STAREHE usikurupuke tu. NGONO tiGO (kama ilivyo USAGAJI) ni njema, salama na inawaweka wapenzi pamoja. UJINGA (IGNORANCE) NDIYO INAOGOPESHA WATU.

Anonymous said...

Wanaopenda ngono tigo wana matatizo ya akili-unaonekana umekwenda shule lakini, how is this measured? science ya wapi hii?

Anonymous said...

yaani nikiombwa tigo uhusiano unakufa hapohapo au nikimkuta na shoga ajira yake imekwisha shenzi kabisa

Anonymous said...

Hao hao wanaume wanaosifia tigo ukiwauliza wanakwambia hawezi kuoa mwanamke aliyekwisha chezewa nyuma. Akili ku mkichwa wadada. Toeni tigo muone kama itafanya muheshimiwe au msiachwe. Mimi mume wangu ana nipenda saaaana na hajawahi hata siku moja kuomba tigo. Kwa kweli kama wampenda mkeo mara kumi ukaombe hiyo kitu kwa changu kwani hata mkeo akikupa it wont make you stop cheating. Waheshimuni wake zenu sio vyangu doa hao mpaka muwaombe tigo. Mimi ningeolewa na firauni wa design za kuomba tigo mbona angepata talaka siku angeomba hiyo kitu. Tena sitaficha ntaeleza ndugu na jamaa why we are divorcing kumkomesha!

Anonymous said...

Uchambuaji wa hili suala unahitaji umakini, kwani watu wanachanganya stori. Na wengi wanachanganya stori kwa sababu wamechukua msimamo fulani, na jazba na matokeo yake wanalazimisha kuujengea hoja. Kwa mfano.

1. Hakuna ushahidi wa uhusiano wa kunyimwa tigo na kucheat. Kucheat ni tabia ya mtu. Ndio maana wapo wenye mahusiano ya kawaida, wanapewa kawaida na wapenzi wao lakini bado wanacheat.

2. Hakuna uhusiano wowote kati ya kupenda tigo na ugonjwa wa akili. Kipimo kizuri ni watu maarufu, tena wengine tunaowapigia kura ambao ni wapenzi wa tigo? Mbona tunajua wana akili timamu kwa sababu ni moja ya vigezo vya madaraka wanayopewa.

Kama mtu anapoint ya kuraise aiseme akitumia ushahidi halisi, labda anaweza saidia kushawishi mtu kama mimi niache hii kitu na mamaa. Hali halisi ni kwamba sijawahi mcheat, tigo ananipa na sitamwacha asilani. She is my world.

Anonymous said...

Dinah, mi ni binti wa miaka 22. Sikuwahi kutoa tigo katika mahusiano na mabwana zangu wanyuma wawili, ila sasa nina mchumba ambaye tunatajia kufunga ndoa mwakani mwezi wa pili. Hivi karibuni mchumba alisafiri, nikatokea kuwa na hamu sanaa na mboo ila sikuwa na jinsi bali kumsubiri. Siku moja nikaenda shopping mlimani city, wakati naondoka nikakuta gari yangu ina pancha, nikainama kuangalia tairi. Na mie mashaallah umbo mduara nimejaaliwa hivyo ikawa mitego mitupuu ukizingatia nilivaa gauni fupii. Nyuma yangu ikaja gari ya kifahari akashuka kijana mmoja mdogo wa umri kwa macho kama ana miaka 20 hivi. Akaja nisaidia na tukapeana contacts. Jioni tukakutana by coincidence club savanna lounge, pombe ikachukua mkondo wake. Nikajikuta tupo nyumbani kwake tunangonoka na akawa anabembeleza TIGO. Nikamkatalia sijawahi na najua inauma sitaki, amalize tu huku KUMANI. Akakubali lakini nilitombeka karibu usiku kucha mwanaume hakojoi!! Mie nyege zangu na mzuka wangu ni yeye akojoe, akasema nikitaka akojoe nigeuke asugue juu ya MKUNDU bila kuingiza, yani katikati ya matako. Kweli bao la kwanza akakojoa fasta, wakati analitafuta la pili huku anazidi kuninyegesha na vidole kumani na kubinya kidogo matiti akaanza kuingiza UBOO MKUNDUNI, nilishtuka akaongeza KY, sijui pombe au kuwehuka na hisiaaa, nikaanza kumuachia kidogo kidogo, ikawa inauma ananiambia niachie misuli taratibu na tako niliinue juu. Taratibu akawa ananifira, kwa kweli ile siku kila kitu kililikuwa kigeni kwangu ila sikuumia sana, Tatizo kesho yake mpaka leo nikikumbuka nanyegeka kwelii!! Ila sina uhakika kama napenda kufirwa au vipi. Ananitafuta sanaa ila bwanangu karudi na namuheshimu sana,. Natamani nipate raha ile na huyu bwanangu, nitaanzia wapi kumwambia!! Au niendeleze libeneke na yule Serengeti Boy???

double line said...

shy rose uko juu hiyo kitu noma hawajui,ka vip tuwasiliane mana me mgeni nataka training

Anonymous said...

Mimi ni mkaka ninatamani kufanya hii kitu na mdada mtaalamu au ambaye atanifurahisha.
Tuwasiliane kupitia

munaawomi@yahoo.com

Nitapenda ukiwa serious

Anonymous said...

Mmm!!! jamani acheni ushenzi wa mawazo ndio maana kazi yenu ni kujishika nyeti zenu, mambo haya mpaka lini? Laiti mngeonjeshwa moto wa jehanamu kabla hamjafa kwa hiyo tigo mngetubu mkiwa kaburini

Anonymous said...

mimi huwa sifirwi kwa mboo,,ila nikiwa ninanyege na bwana yangu hayupo!! naingiza kidole changu cha katikati mkunduni huku nachezea kinembe,,,napata raha ya ajabu na ninapizi fasta,,,nadhani nitajaribu mboo soon.

Anonymous said...

Dada Dinah, Hongera sana kwa kuanzisha darasa kama hili..

Ndugu zangu, hivi kweli tunahitaji PHd kujua lipi jema na lipi baya? hivi kweli tunaweza kujisifu au kusifia kuwa "ngono kinyume na maumbile" a.k.a. "Tigo" ni kitu safi chenye baraka zote kutoka kwa Mwenyezi Mungu?

Kama tulitegemea kila kilicho kibaya tukikute kwenye vitabu vya dini basi vitabu hivyo vingekuwa vikubwa kuliko uwezo wa kuvisoma na kumaliza.

Mwenyezi Mungu ametupa utashi wa kutambua kipi sahihi na kipi kisicho sahihi.

Sijaona wala kusikia kuwa ng'ombe dume, Mbwa dume au farasi dume n.k akimuingizia uume jike kwenye sehemu ya haja kubwa.. Ila nimeona wanyama mbali mbali wakilambana sehemu zao za uke au uume! Hili linamaanisha kwamba tendo la ndoa nia la natural instinct (asili. Tulambane tunyonyane.. sawa. lakini kutigoana!!?? Hapana. Hata kama una akili za kuegesha kama mimi lakini unaweza kutambua kuwa mboo na kuma vinaendana lakini sio mboo na mkundu!!

Kama ni halali kumtigo mwanamke basi itakuwa ni halali kumtigo mwanaume mwenzio pia, si ndiyo? Si yote ni mik**du tu?

Sina lengo la kuwakashifu au kuwakosoa wale wenye kupenda kufanya hivyo kwani wengi wetu hufanya mambo kwa kufuata mkumbo tu

Tusipende kujaribu kila tunachokisikia au kukiona kwenye mtandao. Wengi wa wanaofanya au kufanywa ngono kwenye mtandao hufanya hivo kwa kulazimishwa kwa nguvu wakiwa mateka au kwa umasikini hivyo kuhitaji pesa za kujikimu.

Wanao promote mtandao wa ngono na hasa ngono chafu lengo lao ni kuku-keep wewe interested ili wao watengeneze hela. Kwao haijalishi wanatengeneza kwa njia gani!

Kwa wale walioonja hiyo tigo na kuiona tamu wakumbuke kuwa hata vibaya vingi huonekana vitamu! Tunda aliloonjeshwa Eva/hawa na shetani halikuwa chungu.. lilikuwa tamu lakini halikutakiwa kuliwa!!

Leo hii wengi wetu tunahalalisha kila lililo baya kuwa zuri, kama vile kuwa na nyumba ndogo au wapenzi wa nje! Kuiba!! Kupokea au kutoa Rushwa!! Kutembea na mke wa mtu au Mme wa mtu!! N.k!!

Narudia tena kusema sipo hapa kuwakashifu wale wanaofanya hayo na wala sisemi kuwa mimi ni Mr. Clean, la hasha! Nami nianamapungufu pia ila ninachojaribu kusema au kuwaomba ni kuangalia upande mwingine wa hayo tuyafanyayo. Tujaribu kupunguza ku-muudhi mwenyezi mungu hata kwa yale tunayoweza kuyaepuka.

Hatuhitaji kuwa waenda kanisani kila siku au wakujiita walokole ili kujua ubaya wa haya.

Tujiulize tu kama je, Mwenyezi Mungu anaweza akawa anatabasamu anapotuona tukifanya hayo tuyafanyayo??

Kwa mtazamo wangu nadhani mwenyezi Mungu anaweza akawa anaumia sana anapoona tunafanya mambo kinyume na matarajio yake kama ambapo Baba au Mama mzazi anapokuwa anaumia anapoona mwanae akifanya mabaya hata baada ya kujitahidi kumkuza na kumfundisha maadili mema.

AU KUNA ASIYE AMINI KUWA MUNGU YUPO??

Ndugu zangu, niwieni radhi kwa kuandika mengi ya kuwachosha, ila ni kutokana na kuguswa na jambo hili.

Dinah, ahsante kwa msimamo wako mzuri na mawazo yaliyopevuka na ya kiungwana. Nimekupenda wewe na blog yako.

GC.

Anonymous said...

anonymous ; hivi mpenzi wako akikupa tigo kwa makubaliano ni nini au ni ishara gani itakuonyesha kuwa mwenzio alishawahi au ni mzoefu wa kutoa tigo kabla hajaanza uhusianao na wewe ?

Ati wako wasemao kama mboo ikitoka ikiwa safi ujue wenzio walishawahi , ila kama ikitoka imechafuka basi ujue wewe ni wa kwanza au wa pili kwenye hiyo tigo uliyopewa siku hiyo kwsani akishafanywa mara nyingi njia ya tigo inakuwa safi kama kuma tu . Ni kweli? Wadau hebu changieni !

Anonymous said...

Je ni kweli kwamba mwanamke aliyezoea kutigoana mboo ikiingia tigoni hutoka ikiwa safi kama vile imetoka kwenye kuma? Inasemekana kama ni maara ya kwanza au ya pili hivi njia tigo huwa chafu na hata mboo hutoka na huo uchafu wa nyuma , lakini kama mtu ni mzoefu njia ya haja kubwa huwa safi na inaitikia kwa kuteleza pia.Ila ukweli wa mambo wanaume tunapenda tigo na hasa ukikutana na mwanamke mtaalamu, mama yangu wee, mbona raha!!! Tigo ni raha na wala sio maumivu kama maridhiano yapo.

Anonymous said...

Kusema ukweli mimi niko kwenye mahusiano mwaka wa saba na mwanaume huyohuyo. Miezi miwili iliyopita jamani tulijikuta tukifanya haka kamchezo,jamani mkundu mtamu asikwambie mtu,ni mtamu kuliko hata kuma uwii nikiwaza nahisi nyege tu

Anonymous said...

mi napenda kula tigo, and i alwayz dream of it, ndio pekee ambacho kinanifanya nikojoe kwa raha kitandani. nahitaji mwanamke mwenye akili zake alietulia akiwa mjane ntafurahi zaidi cos najua atakuwa ametuliza akili, dunia hii si ya kuwa na vicheche. mi umri wangu ni 28yrs. naishi dar my contact ni abushirkhalid@gmail.com

Anonymous said...

what makes you strong destroy, remember njia ya kwenda mbinguni ni ngumu ila ya kwenda kwa shetani ni nzuri, binadamu wanapenda ulimwengu kuliko mungu, yalikuwapo ata wakati wa nuhu

Anonymous said...

NATAFUTA MAMA MTU MZIMA NIMPE RAHA YA MAISHA. AWE ANAISHI MOROGORO, DAR AU ARUSHA. AWE NA PESA ZA KUTOSHA NA ASIWE BAHIRI, AHADI YANGU KUBWA KWAKE NI PENZI LISILO KIFANI. NITAMPA RAHA AMBAYO HAJAWAHI KUIPATA. ALIYE TAYARI TUANZE KUWASILIANA KWA EMAIL HII adonmwanamage@yahoo.com NITAMPA NAMBA ZA SIMU KWA MAWASILIANO ZAIDI. MI NAISHI DAR

Anonymous said...

Iam Pius Kip....from Kenya and am wondering,most of these young Tanzanians are morally rotten.Mnachezea Mungu nyinyi.

isaac said...

Mimi naitwa sande nipo dar natafuta mrembo wa kumfila najua kunyonya mkumdu na kuma alie tayari anipigi 0655999113 ila wanaume siwataki plz

isaac said...

Mimi naitwa sande nipo dar natafuta mrembo wa kumfila najua kunyonya mkumdu na kuma alie tayari anipigi 0655999113 ila wanaume siwataki plz

Anonymous said...

Jamani tigo ni tamu ile mbaya na ninaenjoy sana mwanamke anaponipa tigo na sijui kwa nini huwa namthamini sana dem anayenipa mkundu tena kupita maelezo.Jamani mkundu mtamu.Mwanamke yeyote anayehitaji kufirwa anitumie sms me nitamtafuta popote alipo namba yangu ni hii.+249962862752.

Anonymous said...

nina 25yrs,naishi Dar,natafuta msichana anapenda kufanya tigo, ntamnyonya mpaka akojoe, anitumie e mail: calvincardin@yahoo.com

Anonymous said...

shy..rosy nitafute kwa mchungajishoo@yahoo.com nahitaji elimu zaid mama

Anonymous said...

Ki ukweli sijawahi kufanya hiyo kitu lakin kutokana na kuwa addicted sana na Porno huwa na tamani sana ku DO hii ki2 atleast once ili nijionee mwenyewe kuliko kusimuliwa kila cku wakati kitendea kazi kipo.......

Anonymous said...

Mh no comment

Anonymous said...

jaman kufirwa mkundu kuna utamu wake ingawa somtimes kunauma...raha ya kufirwa utie style y mtego-doggy uku umekainua katako na umepanua miguu ili boy wako akae katkat ya miguu yako..akunyonyeeee wee mkundu mpka ulegee then uku unatngsha tako akutie kidole cha mkundu taratibu akitumia lubricant...then aingize mboo yake mkunduni taratibu then aongze speed kdgo..wakat anakufira unabd umuangalie jns anavyobadil sura kuonesha utamu anaopata..then kw saut ya mahaba muulze 'honey unapenda mkund ulivyo wang w moto?'..utaona atakavyokujib kw mahaba...tena mwambie 'tanua matako mpenz uone unavyotanua mkundu huo'...yan nakwambia sekunde keshakukojolea...sema mwanamke na ww unabdi umtingishie haswaa na umsugue ili pumbu nazo ziwe zinapata raha...ata ww ut-enjoy...

Anonymous said...

Duu nashukuru kwa ushaur mana bwana angu anapenda nyuma na kila cku namkwepa anadai styl znajrudia

Ruta The Me! said...

Rah ya ushuu! Au tgo inategemea makubaliano!! Kama mme na mke wameridhia bas kwa raha zao waache wafaid!

Anonymous said...

wel mimi siamini mungu, nina mpenzi mkristo na yeye hataki kufirwa...nikaacha kumpa topic za kufirana, siku zikapita na tunafurahia mapenzi...siku moja akataka tujaribu kwani anaona kama mimi namtimizia kila anachotaka kwenye mapenzi na yeye anashindwa kunipa tigo...nikakataa kwani sitopenda aniridhishe ningependa tufurahi wote.....aliomba tena na tena akasema alikua anaogopa kwani itauma na mimi hua ni mkali akiongelea dini kwani sipatani na ugonjwa wa dini...lakini sitopenda pia aache dini yake kunifwata mimi kwani mimi nafanya nnachotaka ingawa tu nisivunje sheria za nchi.....kukataa kwangu kulimfanya atamani saana kunipa tigo kwani alifanya reserch nyingi kwenye internet na isitoshe yeye ni daktari....ilifika siku nimetoka safari ya kibiashara ki ukweli mimi najiamini kwa maamuzi kwani hakuna kishawishi sijawahi kiwepa kama my logic inasema no...then No....hiyo siku haikufua dafu....nilimfira na alilalamika kwanini sikumwambia kunzia kipindi kirefu kuwa atapenda....lakini haishauriwi kutumia tigo mara kwa mara...

Anonymous said...

Nyie wote wagojwa mnaitaji maombi