Saturday, 20 October 2007

Jinsi ya kukata kiuno!

Zeze aliahidi kisha akaingia mitini, sasa mimi nitawapa "basic" ikiwahuwezi/hujui kukizunguusha a.k.a gogos.

Endelea kuwepo!

7 comments:

NDAKI GOMBERA said...

Zeze katukimbia,naona bora Dinah utupakulie ilo limsosi tucheki kama tutashiba

Anonymous said...

nakuaminia D lete mambo watu tujifunze alafu eti ni lazima kukatika kila unapofanya mapenzi?

NDAKI GOMBERA said...

Eti Dina na wanaume wanakatika au wanasugua na kusukuma tu?


...Naomba kuwasilisha

Anonymous said...

Mmmh hio topic hata mi naivizia kimtindo!Dinah tupe mambo!

Dinah said...

Asanteni nyote kwa ushirikiano wenu. Kila la kheri ktk ukatikaji.

shamim a.k.a Zeze said...

Samahanini ni kazi zilibana tu sasa wacha niwape somo

kujifunza kukatika

kila siku au kila upatapo muda kaa kitandani lala chali kwa kutumia kiuno chako chora namba 1...2...3....4...5....6 hadi 10 mwanzoni itakuwa ngumu so waweza anza kwa kuchora namba 1-4 baada ya hapo kiuno chenyewe kitakuwa chepesi kiasi kwanza hata ukibeba mzigo juu kitakuwa kinaenda

try this then mlete feed back hapahapa kwa mama malavidadavi

Anonymous said...

Shamim.....Nimesha jaribu hiyo baada ya hapo kinafuatia nini