Wednesday, 18 July 2007

Jinsi ya kuita Utamu a.k.a Kilele a.k.a O a.k.a.....

Kama ambavyo wengi tunatambua kuwa sehemu kubwa (asilimia 99.5) ya kufurahia ngono ni Mapenzi ya kweli juu ya mpenzi wako ikisaidiwa na utundu wako wewe mwenyewe manamke na sio mwanaume japokuwa baadhi ya wanawake hutegemea wanaume wawafanyie kila kitu mpaka kuwafikishe.

Wakati mwingine wanaume huchoka kwa vile kwa kawaida wanawake tunachukua muda mrefu zaidi kufikia mshindo ukilinganisha na wanaume, kwamba mwanamke anafika ndani ya dakika 10-15 wakati mwanaume anafika ndani ya dakika 1-5 unless awe anajua kujizuia nahapo ndio atakwenda mpaka dakika 45 na baadhi huondoka zaidi ya hapo kutokana na kutosisimuliwa vilivyo (yaani akikupanda hamalizi mpaka uke unakauka na wewe hamu inakuishia) hahahahaha!

Well, back to topic......

Mbinu ya kuita kilele sio ngumu kama wengi mlivyokuwa mkifikiria/dhania bali ni ya kawaida sana na utashangaa ni jinsi gani inafanya kazi, na ikiwa umebahatika kuwa na mwanaume mwenye uwezo wa kujizuia basi unaweza kupiga 3 ktk mzunguuko wa kwanza.

Unapokuwa ukifanya mapenzi hakikisha akili yako yote iko kwenye kufanya mapenzi, sio lazima umfikirie mpenzi wako bali unaweza kufikiria chochote kitakacho kufanya "unyegetuke" zaidi wakati "mzigo" uko ndani ya uke sio.

Mfano unaweza kuwaza/kujisemea "natombwa sasa", unaweza kumuuliza mpenzi wako akuambie anafanya nini in rude way (it works 4 me), au kama anakujua vizuri basi anaweza akaanza kusifia Uke wako ulivyo, anavopenda kukufanya n.k (wengine nasikia huomba kutukaniwa wazazi wao.....hey it works 4 them so jaribu na wewe)

Jinsi jamaa anavyokufanya wewe pia msaidie.......well jisaidie na hakikisha unahangaika kupata "kipele" (mahali unaposikia raha zaidi pakiguswa), ukisha hisi mwambie atulie hapo hapo na wewe anza kufanya "makaratee" zunguusha kiuno chako ktk pembe zote (badilisha mirindimo) na wakati unafanya hivyo hakikisha unabana pumzi na kuiachia papo kwa hapo (hakikisha huiachii kwa muda mrefu yani in sec unabana na kuiachia).

Psssssssssssi: Sometimes u have 2 be a little selfish ei? Wanaume wakibana pumzi wanachelewa kufika lakini mwanamke ukibana pumzi unawahi kufika.....hii ni kutokana na uzoefu na nime-share na baadhi ya wanawake na wamefanikiwa kufurahia ngono kama ninavyofurahia mimi.

Karibu sana na kila la kheri ktk jaribio hili.

Samahani kwa kiswahili changu kibovu

Catch u later.

39 comments:

Anonymous said...

asante dinah nitajaribu kama ulivyoelekeza. mi napenda kusifia kwa hiyo nitamwambia amwage masifa. helooooooooo1!!!!

Anonymous said...

Nimependa hii habari. Kitu kingine dada zetu wawe wasafi huko chini. Safisha kwa maji na sio makaratasi ya chooni. Oga vizuri na tumia manukato ili usiwe na harufu mbaya ambayo itanifanya nitake kumaliza haraka ili nimtoke nyoka wangu humo shimoni. Nimebahatika kupata wanawake ambao ni wasafi na hiyo ilisaidia sana kwenye suala zima la mahaba. Usafi ni namba moja kwenye kuongeza ladha ya mapenzi, kinywa, makwapa, Kuma, mkundu vyote safisha na baada ya hapo mambo lazima yawe bomba.

Mama Q said...

Dinah Mpenz!
Ama kweli nimefurahishwa sana na hii kazi yako,asikuambie mtu unaweza kuwa uko kwenye ndoa na watoto tele lakin mambo ya mapenz yakawa bado hayakuendei vzr,hvo shule hii haina mwisho,Asante kwa kutupa vitu live vitakavotuongezea mapenz na ndoa zetu zidumu.

Kuna sehem nilisoma umesema kujisafisha ukeni vizuri(mean kutoa utoko) kunaweza kusaidia kupunguza hata siku zako za hedhi,mmh hapo umenigusa mana mie huenda siku 8 mpk 9,je ni kusafisha tu au kuna la ziada?mana sijakupata vzr,na kitu kinanikera kuwa na period mda mrefu.

Ni hayo tu,ntashukur kwa kunifafanulia vzr.
Asante kwa kazi nzuri.

Dinah said...

Anony wa saa kumi na dk 34, hakuna matata kabisa wewe mwambie azimwage sifa tu.

Kila la kheri mpendwa.

Dinah said...

Mama Q karibu sana katika kona hii tujichanganye.Ili kusaidia na wengine nitalielezea swala hilo la kujiswafi uke, pamoja na kuondo auchafu a.k.a utoko kunasaidia pia kupunguza siku zako za hedhi.

Nashukuru sana kwa ushirikiano wako.

Dinah said...

Anony wa saa mbili na ushehe hapo juu maelezo yako yana-sound that you are a man, asante kwa ushirikiano wako.

Hakika tunahitaji kuwa wasafi na mahali hapa ndio tunasaidiana ili wale wasiofahamu basi wajue kuwa kujiswafi ni muhimu ktk maisha yetu ya kimapenzi.

Nashukuru kwa ushirikiano wako.

Mama Q said...

Asante Dinah Mpenz!!
Kwa hakika tangu niijue hii blog yako nimepata kujifunza mengi sana katika suala la mapenz,Hongera dada na huyo mwalim wako alikufunda kisawasawa,Kweli kabisa huyo anony aliesema suala la usafi hajakosea kabisa wanawake wengi au wasichana wengi wamekua wanapenda sana huu uzungu wa kutumia TP(toilet paper)sasa unakuta mtu kamaliza haja kubwa anajifuta na TP kumbe kinyesi kinabaki hapo na pia hata kama hakikubaki ila harufu hubaki hivo mwanaume anapokuingilia ukitanua tu harufu yote humwingia basi hata kama alitaka kumnyonya bibie kunako mahali hushindwa ajili ya ile harufu ya mkojo+kinyesi,hvo huishia kuingiza uume wake na akisha kojoa mara moja hamu humwisha na kuachwa bibie hujafika popote.
Jamani Usafi wa huko kunako panahitaji maji,hizi tissue haziwezi kuingia ndani na kutoa uchafu,na pia Maji ni kiboko ya uchafu wowote,sasa niambie uko na period halafu unatumia tissue kujifuta mkojo hv kweli kunasafika huko?

Usafi ni maji kama tissue ni usafi mbona hatuogi kwa kutumia tissue?

SIMON KITURURU said...

@Dinah:Naheshimu kazi yako!Ni hilo tu nilitaka kukuambia.Siku njema!

Dinah said...

Nashukuru sana Simon, nakutakia siku na shughuli njema.

shamim a.k.a Zeze said...

Ahsante dinah kwa KITCHEN PARTY....Sasa ngoja nikuandalie topic fulani hvi jinsi ya kujifunza kukata mauno ambayo niilipata katika kitchen part .....NAAMIN VIZURI KULA NA WENZIO VIBAYA MTUPIE MBWA!!

Dinah said...

Heee! Kuna watu hawajui kuzunguusha kiuno sio? hahahaha unanikumbusha Gulpe.

Zeze hapa ni mahali petu wanawake wote wa Bongo, wewe wakilisha tu dada'ke watu wafurahie ligi!

Anonymous said...

heheheeee Zeze kukata mauno ni pazuli kwa wanaume wa 45mn ila wa one minutes ukikata ndio inakuwa one second hahahaaa

judith said...

zeze umenigusa jamani maana hiyo topic ya mauno ni njema sana nitaifanyia kazi hasa na nitaisoma kwa makini maana hapa kiuno kwangu ni sifurii na mzee anapenda hasa nimekosa mtu tu wa kunifundishaa
nakuaminia zeze

Dinah said...

Hivi ni kweli watu wanafundishwa kukata kiuno kitandani? I thought ni kwenye kucheza tu I mean ndombolo au snake dance.....nimecheka!

Zeze wateja si unawaona hapo,fanya fasta hahahahaha!

Anonymous said...

dada dinah nashukuru kwa websie ,kwakweli wewe ni mu muhimu na una roho nzuri,dada dina mi bwana nina miaka36 kwakweli napata shida kukojoa,huwa nakpjoa wakati mume akininyonya tu,namimi sikuwa na wanaume kabla ya ndoa,ni mkristu na wazazi ni washika dini ,nafikiri utaelewa,naomba unisaidie kwakweli namimi nipate raha,nina watoto tayari,asante

Dinah said...

Anony wa saa tani na dk arobani na tisa, kukojoa, kufika kileleni au kufikia mshindo wakati wa kufanya mapenzi/ngono huitaji uzoefu wa kuwa na wanaume wengi kabla ya kuolewa ni jitihada zako wewe mwenyewe mwanamke na kuuelewa mwili wako ukisaidiwa na mpenzi wako katika kufanikisha hilo.

Unafika kwa kuchezewa kisimi na hupandi kileleni sio? usjijali kwani sio wote wanaofika huko kwa kuingiziwa uume ila usikate tamaa kwani unaweza kufanikiwa na kufurahia utamu wa naninhiii.

Kabla hatujafika mbali hembu jaribu kufuatilia makala zangu za mwanzoni kabisa na unaweza kukutana na maelezo yatakayokusaidia.

Vinginevyo nitahitaji maelezo kwa uwazi zaidi kuhusu wewe na mpenzi wako najinsi mnavyoshughulikiana ili niweze kukusaidia ufurahie kama ambavyo mimi na wengine tunafurahia utukufu huu tuliojaaliwa.

carolyne said...

aah...jamani topic bomba,ila kuna wanaume wengine wanapenda vitu natural hawataki manukato,unajua uke una harufu yake natural ambayo pia inamfanya mwanaume azidi kuitamani mambo ya kupaka manukato labda kwenye kwapa na shingo lkn sio sehemu ya uke jamani,naomba muelewe safisha vizuri uke wako,usipake chochote,natural smel ya uke ina akshi yake wadau

Anonymous said...

yaani kipindi hiki ni uwazi na ukweli dinah umenigusa sana haswa topic zako za usafi sehemu za kikeni!! ila ombi langu moja tu ni kuwa namna ya kukata mauno bado ni kitendawili kwani wanaume wengine wako faster sana na je unaposema kukata mauno je kuna makungwi unawajua ili tusaidiane kwani hivi vitu ni vizuri vitasaidia kulea ndoa zetu!! yaani kama wapo ni vyema ukatoa private contact mtu anawasialiana na wewe then anena huko training hata kama ni malipo!!
big up lady for your infos

Dinah said...

Caro ni kweli kabisa uliyosema kuhusu uasili wa harufu ya mwili wa mwanadamu, harufu yako asilia ndio inayokufanya umpende mpenzi wako bila wewe kujijua (sina maana mtu ndio usikoge).


Nafikiri nilieleza kwenye makala ya kujiswafi uke sio, nikasema kuwa kuna wanaume wengine hushindwa kuachana na wapenzi wao kwa vile wanakosa ile harufu inayowafanya wapende.

Sasa ikiwa wapaka manukato mpaka kumani ni wazi kuwa huyo bwana hatojua harufu yako ya uanamke.

Asante kwa ushirikiano wako Caro!

Dinah said...

Kukata kiuno mimi nilidhani wanawake wote tunajua kumbe ni kitendawili kwa wengine?

haya kwa vile bi Zeze kaahidi basi msubirini, akinitumia makala yake anayoiandaa hivi sasa nitawawekea mjifunze namimi nitaongezea kidogo.

Lakini Bidada ngoja nikuambie, huitaji kufurahia au kumfurahisha mpenzi wako kwa kufundishwa na Kungwi............mapenzi hayafundishwi ni bidii yako tu, utulivu wa akili yako, ubunifu/utundu, kujituma, uwazi na mpenzi wako na vilevile kupenda mchezo wenyewe.

Kumbuka kuwa wewe ndio unamjua mpenzi wako na sio Kungwi, kungwi hawezi kukufundisha jinsi ya kumfurahisha mtu ambae hamjui sio?

Unachotakiwa kujua ni "basics" tu kama vile jinsi yakukata kiuno, mikao mbali-mbali, heshima na tofauti ya maisha mkiwa mna-date na mnapoamua kuishi pamoja iwe ndoa ua ushirika tu....alafu mengine yote unafanya mwenyewe, tafuta vipele vyake na yeye atafute vyako, ambizaneni, jarubuni, dadisi n.k.

Nasikitika kusema kuwa sijui Kungwi hata mmoja.

Siku njema na karibu tena!

Anonymous said...

MAUNO YANAKUJA YENYEWE AUTOMATIKALI PALE KITOMBO KINAPOKOLEA HATA KAMA HUJUI KUKATIKA UTAJUA TU HATA KWA KUKUKURUKA........

Dinah said...

Anony wa mwisho wa mwezi kasoro siku moja napenda kukanusha maelezo yako ila si kwa ubaya.

Usifananishe mauno na kujigeuza kwa utamu mara kitombo kinapokolea. Ikiwa hujui kukata kiuno kamwezi hakiwezi kwenda "automaticaly".

Kukata kiuno unahitaji mazoezi ikiwa hujui kabisa, kwamba ukatike kila mara na kila siku mpaka uzoee kishaunaweza ku-creat movement zako mwenyewe wakati wa kutombana.

Wanawake wote tunatakiwa kujua kuzunguusha kiuno tena sio kile cha wacheza dance bali kila cha kufyonza mboo, kile kinachoikamata nakuiachia mboo inapokuwa kumani.

Asante kwa ushirikiano wako msemajiwa mwishowa mwezi hapo juu.

steve said...

Sis nimekupenda mno na huwa nasikikia sana utamu nikisoma issue zako.
Please keep it up
mwaaaaaaaaaaaaaaaa

Anonymous said...

dada dna...looking forward for that topic ya " kukata mauno" i know nothing kwenye swala la mapenzi um afraid for that mshedede cku unaniingia kunako cjui itakuaje...ntaachwa mie jama

Anonymous said...

Mwanamke pia anafika haraka kilele ukimuingizia mboo yote vizuri kwenye kuma na kidole kimoja kwenye tigo..kama hataki kuingiziwa kidole tigoni basi angalau kidole kiwa kinaikuna kuna tigo kwa juu juu nje kama unataka kuingiza unaacha..alafu huku unamminyaminya matako..matoko ni sehemu sensitive kwa mwanamke yoyote...Mimi hakuna mwanamke nimetiana nae hajakojoa sio kwamba najisifu mtaalamu ila nimejifunza na najisikia raha kuona mimi nina goli mbili yeye anazake 6..the good thing kati ya mwanamke na mwanaume ni mwanamke anaweza fika kilele hata mara10 kama utamkuna fresh...

wanaume wenzangu jifunzeni kuwafikisha..pia kuna mastyle kibao ukimweka mwanamke asipokojoa basi...

nitafute nikupe tips..gluv100@yahoo.com (kwa wanaume tuuu)

www.cohedea.com said...

kukata mauno kuna faida zake ktk mapenzi na huongezaadha. pia napenda kuchangia suala lawanamkw kileleni, inategemeana na mtu anavyotomba, mimi nilikuwa na demu wangu, kwa bahati mbaya tuliachanana kutokana na 7bu zilizokuwa nje ya uwezo wetu sote, lakini kila tulipokuwa tunatombana, nilihakikisha kuwa goli moja kwangu kwake kumi. na ilikuwa hivyo, mie ninapokaribia kupuzi yeye anakuwa navyo vyake kumi(ameshafika kileleni) mara kumi, kiukweli alikuwa ana enjoy lakin ndo ikawa hivyo, mada hizi zinatusaidia sana, ila natafuta mpenzi, mzuri, mwelewa mwenye hekima,heshima na mwaminifu

Anonymous said...

asante mimi na taka maelezo kuhusu ukataji wa kiuno please keep going on about it

Anonymous said...

mmmmmmmh nimeskia utamu

kaliuakwetu said...

Kweli Mama,,nimependa uchambuzi huu..hata mimi napenda usafi pia maana mlevi wa Kuramba kinembe kweli..sasa kama kuma ni chafu siwezi kuendelea tena,Mideko pia naipenda.kingine cha muhimu ni Mwanamke kujiachia yaani ukiwa na mwanaume mwonyeshe Kuma na maungo yako yote,hii humpa hamasa mi hushangaa Mwanamke anayekuja kutombana halafu ati ajidai kufichaficha Kuma yake.

Anonymous said...

Kweli kabisa sista Dina, mie pia cku ambayo sina mudi huwa nachelewa hata kusecret ute, ila siku nikiwa na mudi alaf aanze kunichezea kinembe na kunilamba shingo naweza nikafika kileleni mara mbili mfululizo, kabla ya kutombwa kamili, ah! napenda sana kutombwa hasa nikiwa kwenye mudi

Anonymous said...

utam kwangu unazidi akinichezea kisimi uuuwiiii ngoja nimtafute aje tutombane, ni husband

Anonymous said...

nyc prgrmm, keepit up

jackmon said...

usafi kwa mwanamke nikitu cha hamasa sana ktk malovee,huamsha hisia,huleta hamu ya kuwa karibu na mpenzio muda wote,kumfanya mwanaume asitamani kwenda nje ya mahsiano yenu. usafi wa "K" kwetu ss wapenda kuzamia ni burudani tosha sana kuliko hata kuingiza joka shimon ikiwa tuu ni kusafi. usafi unaongeza mzuka wa kuendelza game. ni hayo .alfred josh

Anonymous said...

pole kwa kaz nzito dada ya kuelimisha jamii,jaman nina hamu y kutomba ila nimekosa,ambaye yupo teyari anitafute(0654500731),am serious wajamen.

Anonymous said...

Aiseeee Dinah mi kuna ishu nauliza, hivi kupenda kungonoka na wanawake wakubwa kiumri ni tatizo? Mi nawapenda sana halafu hasa wale warefu walio jazia kiasi. Napenda wanavyo jua kutoa penzi, hata ukimpa mboo ainyonye yaani naweza nikapiga bao fasta. Nina miaka 27 lkn napenda kuanzia miaka 3m mpaka 45 aisee. Sijui nini kinanifanya hivyo ila napenda kunyonywa mboo na wanawake kama hao na wanavyo jua kunyonya makende, aah mi hoi dinaa. Ningependa hata kama wapo hapa wananisikia nawapa big up, wanajua kulea. Lkn hua napenda kupima kabla ya kuwapa vitu vya ujana na wao kunipa vya utu uzima.

Anonymous said...

jamani wadau kuna mtu aliniambia kinakaka wanapenda kuma inayonuka yani lile shombo wanaita African beauty je ni kweli? wanadai akisikia harufu ya uchi anapata mzuka na atautafuta mpaka autombe

Anonymous said...

dada d mie mumewangu hajui kusifia hata kidogo, na mie kama mwanamke natamani walau kusifiwa hata mara 1 kwa mwaka nahisi nikimwambia atanisifia ki nafiki. sijui anapenda nini katika mwili wangu wala sijui anapenda nivaeje yani akijitahidi sana kakuponda tena anakukomand ubadilishe jamani!! ubabe katika mapenzi unachoshaje!!!

Anonymous said...

helo sis, mi nnatatizo la kutotuliza mawazo wakati wa kutombana yani jamaa anaweza sugua mpaka kukawakamoto mie nafkiria mambo yangu, siku za nyuma haikuwa hivo tatizo limeanza baada ya kumsoma mpenzi wangu kuwa hayupo supportive kwangu at all. mimi ni mwanafunzi wa chuo na yeye ni mfanyakazi lakini hata sikumoja kujitolea kunipa hela au kuninunulia kazawadi hajawai huu ni mwaka wa 3 tangua aanze kazi,japo nikimuomba hela mara kadhaa ananipa ila mi sipendi kumuomba kila wakati na sina shida na izo hela lakini najiuliza je huyu mwanaume akiniowa ataweza kunichukulia kama mke wake na kuwa responsible au itakuwa tunaishi kama partners? na hii inakuwa inaashiria nini? yaani hanijali! au ni selfish? jamaaniii.....!! yani ata akinilala naona ananizingua tu amalize asepe japo nampenda. nifanyeje jamani mwanaume hajui kujiongeza. kweli kinakaka mnafanyaga hivyo?

Anonymous said...

ahsanta.tuelimisheni zaidi juu ya kunengua mauno