Tuesday, 22 May 2007

Mwanamke na kufika kileleni

Inasemekana kuwa asilimia kubwa ya wanawake huwa hawafikii kabisa kilele kwa upungufu wa nyege au matatizo mengine ya kimaumbile tukiachilia mbali swala la kukeketwa.

Baadhi ya wanawake hufikia kilele mara moja tu (tena kwa shugulikiwa kisimi sio ule uhondo wa kumani) kila wanapofanya mapenzi/ngono na wachache wamejaaliwa na hupata uhondo wote wa kufanya mapenzi yaani wanaweza kufika kileleni zaidi ya mara mbili katika tendo/mzunguuko mmoja.

Ujuzi au utundu wa mwanaume hausaidii ikiwa mwanamke mwenyewe hajiamini na vilevile hajui ni kitu gani kina “kunyegesha”.

Mwanamke anasehemu mbili maalum zinazopelekea kufikia kilele ikiwa zitafanyiwa kazi vyema sehemu hizo ni Kisimi na “kipele G”

Wanawake wengi tunakasumba ya kukimbilia “mikao” migumu tukiwafikiria wanaume wetu, sasa mimi nasema hivi; ikiwa unamatatizo ya kufika kileleni hakikisha mnaanza na “mkao” ambao unajua wazi unakufikisha ktk dakika chache badala ya kukimbilia “doggy” ukijua wazi mumeo/mpenzi wako ana mboo fupi au hajui/hujui “kipele G” kiko wapi?

Kifo cha mende #1. Huu ni “mkao” wa kizamani au kilokole (kufanya mingine ni dhambi hahhahaha) ila mimi binafsi na ufagilia sana.

“Mkao” huu umeboreshwa na unaweza kuufanya katika “pembe” tofauti inategemeana na wepesi wako, Ila hizi pembe mbili nakupa hapa ni maalum kumuwezesha mwanamke afikie kilele.

Kama kawaida lala chali huku miguu imepanuliwa, wakati Jamaa yuko juu yako, kunja sehemu ya magoti kueleke kifuani, kisha egesha miguu yako kwenye mabega yake.

Hii itazidisha kina cha uke na kufanya uume uende chini zaidi na “kukandamiza” mwisho wa uke na ukitoka huko unasugua sugu “kipele G” kabla haujatoka kabisha na kulamba kisimi na midomo ya K na hivyo utapata raha katika sehemu zote za uke wako.

Kifo cha mende #2. Mwanamke juu….ukiwa tayari kalia “mzingo” kisha mpe ile ya 1-10 na fanya hii kwa ajili yako ondoa maswali yako kuwa “sijui anasikia raha, sijui sio hivi sijui nini” mh-mh wewe jifikirie mwenyewe kwanza, unajua hawa viumbe sio lazima wafike ndio wawe wamefurahia tendo bali kitendo cha wewe kuonyesha unafurahia au jinsi unavyoteseka kufika yeye anapata raha…..

Mara baada ya kufika sasa ndio anza kumfikiria yeye na hapo ndio anza kumpa mauno, mpe mbele-nyuma, huku na kule, juu-chini huku wakaza mboo yake namisuli ya uke…..vyovyote uwezavyo na kama umeumbwa ka’ mimi basi unaweza pata bao la pili na mzunguuko haujaisha pao!


Real entry (a.k.a Doggie). Hii ni tofauti kiduchu na ile ambayo wengi huwa mnaifikiria/fanya ambayo mwanamke huwa hafiki kiurahisi na hapo “fake kilele” hujitokeza kwa vile ama inauma au kachoka.

Ninachojaribu kusema hapa ni kuwa “chuma mboga/mbuzi kagoma” wanawake wengi huwa haiwafikishi kileleni na huwa tunafanya hivyo kwa ajili ya wanaume na wanaume huwafikisha haraka kutokana na kile kitendo cha kuona inaingia na kutoka na uzuri wa matako yako yanavyo “lindimika” ka’ jelly hahahahaha.

Wewe mwanamke ili ufike kileleni basi inakuwa hivi mwanaume analala chali huku kichwa kikiwa juu ya mto (ili aweze kuangalia kazi yako).

Wewe unatakiwa umpe mgongo alafu ingiza uume kisha “support” uzito wako kwa kushikilia godoro, Wakati wewe unaenda juu- chini, yeye akusaidie kwa kukushika kiuno au matako, hakikisha uume wote unaingia hadi mwishoni kwenye makende/pumbu pale alafu usiwahi kurudi juu hakikisha unajisugua kiaina ili kuona wapi panakunika alafu jiweke kwenye pembe hiyo.

Kumbuka wewe ndio “dereva” hapo kwa hiyo endesha vema kwani ukikosea kidogo tu atakuacha (kutokana na anachokiona).

Ukiona haiji haraka basi nyoosha miguu yako bila uume kutoka ukeni na hapo utakuwa umelalia tumbo kwenye mapaja yake na miguu yako inatazama uso wake, panua miguu yako vema kisha mpe “pumps” (rafiki yangu mmoja husema mpige tako hahahahaha)…..hapo lazima utafika tu…..

Vilevile unaweza simamia magoti na mikono (kama mnyama) panua miguu kidogo na Jamaa atapiga magoti nyuma yako na kuingiza uume kwenye uke, unapaswa kujituma kama ni ndani-nje, huku na kuko, mbele- nyuma, kuzunguusha kiuno chaguo ni lako, lakini ukifanya vyote ndio raha zaidi.


Chap-chap#1.
Hii inaweza ikafanywa bila kuondoa nguo zote unashusha kidogo hadi magotini “kitu na Box”, nah ii lazima wote muwe naminyege lundo. Alafu ikiwa wewe ni mfupi itakuwa ni kituko kwani itabidi upande juu ya “kistuli” au upange matofali kama sio kubebwa (inategemea mko ktk mazingira gani) ili uume uingie vyema na kwenda “kukandamiza” uke wako kwa ndani na wakati wa kutoka basi upitie vema kisimi.


Chap-chap#2. Anataka wewe akili iko kwenye kuosha vyombo n.k. Mpenzi wako kwanini umnyime ei? Simama alafu uiname kidogo, pitisha mate kidogo juu ya uke wako alafu ingiza na kidole ili mate hayo yalainishe njia…kisha panua mguu mmoja ili kuuwezesha uume uingie vizuri, ukishaingia rudisha mguu kidogo ili uume “usichomoke”, wakati jamaa anakwenda juu-chini mikono yake ichezee kisimi ili kuongeza raha ya mnachokifanya .

Ubavu #1(a.k.a 11).
Lalia ubavu na ugeukie upande wa pili, jamaa akiwa nyuma yako ataingiza uume ndani ya uke kwa kupitia nyuma, “mkao” huu hufanyika katika mitindo tofauti kama ilivyo kifo cha mende ila huu ni wa kivivu zaidi lakini itakufikisha kunako uhondo.


Ubavu#2(a.k.a 14).Yeye analala kama #1, wewe jishushe kiasi kisha jikunje kama nne alafu rudisha matako yako kwa nyuma uswa wa uume wake kisha inua mguu wako ili aingize uume ukeni mwako, rudisha mguu chini kisha anza kujiangaisha kwa kukata kiuno au vyovyote uwezavyo wakati yeye anakupa nje-ndani….

Kitendo cha mapaja yako kubanana kitakupa raha kwenye kisimi na hata utamu na uume nao utakuwa umeubana na hivyo kusugua kona zako huko ndani.

Vyura.
Lala kifudifudi huku umepanua miguu alafu Jamaa alale juu yako na kuingiza uume kwenye uke kupitia nyuma, kwa kufanya hivyo uume wake utalenga vema “kipele G” kama unacho.

Wakati akienda nje-ndani mwili wako utakuwa unacheza cheza na kusugua kisimi ambacho kwa wakati huo kitakuwa kimegusa godoro na hivyo utapata utamu mara mbili kwa wakati mmoja wa “kipele G” na kisimi.

Toroli. Lala kifudifudi mwishoni mwa kitanda ning’iniza miguu huku umeipanua , Jamaa asimame katikati ya miguu yako, arudi chini kidogo ili aweze kuulenga uke. Jamaa atakwenda nje-ndani na wakati huohuo mwili wako utakuwa unacheza na kusugua kisimi na unaweza kubahatisha bao mbili kwa mzunguuko mmoja kama umejaaliwa.

KIDOKEZO KWA WANAUME.
Baadhi ya wanaume huwa na bidii na kufanikiwa kufika “Eneo la hatari” ambako ni ndani yaani karibu na njia ya uzazi.

Unapofika huko mwanamke atakuwa akilia kwa maumivu na wakati huohuo kutaka zaidi, pia utahisi misuli ya uke inakubana na kujaribu “kusukuma” mboo hiyo haina maana kuwa mwanamke amefika bali anakaribia hivyo ni wajibu wako kuzidisha “speed” badala ya kupunguza.

Jinsi unavyofanya hivyo ndivyo unavyozidi kumpa raha mwenzio na hatimae kufika…..baada ya kutoka uume unaweza ukawa na vijidamu kiasi au damu hasa kama vile yuko hedhini hapo inamaana umejeruhi kwa vile kule ni laini sana na hupona yenyewe tu.

Tahadhari: Ruhusu mtu afike mbali kiasi hicho ikiwa mko kwenye mahusiano ya kuaminiana, huna mimba (inaweza kuleta matatizo), huna mpango wa kupata mimba (akiteleza kidogo tu pale imenasa).

Mazoezi ni muhimu ili kufanikiwa kujaribu baadhi ya mikao ya kiujumla ambayo ni BAB-KUBWA.

Mikao mingine nitaendelea kukurushia hapa inategemea zaidi na matakwa yako.
Kila la kheri katika kutukuza utukufu tuliojaaliwa.....samahani kiswahili changu kibovu.

19 comments:

Geeque said...

Nimeyakubali masomo yako bomba sana.

Anonymous said...

Mhhhh Sweeet Sweeet Tutorial. Haya kinadada chukueni ujuzi wa kujiweka sawa. Sio kufikiria uume pekee ndio wa kufikisha kileleni.

Anonymous said...

Wow! Wewe dada unafaa sana kuwa mwalimu maana unafafanua mpaka mtu anaelewa.

Hakika wake zetu wanatakiwa kupita huku.

Teknolojia ikitumiwa hivi kwakweli wengi watafaidika sana.

Big Up to you Mamii.

Anonymous said...

Watu tumeshafanya sana hayo na waume zetu ila hakika wengine wanahitaji kujifunza kupitia hapa.

Nafikiri ni mdada wa kwanza wa kitanzania kuzungumzia ngono kwa kiswahili na kwa uwazi wa hali ya juu kwenye mtandao.

Hongera sana Dinah.

shamim 'Zeze' said...

nakuaminia dada katika sekta hii nakumbukaga ulinifundisha ya MFALME SULTAN..ILA HAPA SIJAIONA SIJUI SABABU NIMESOMA WIMA WIMA.....tume maambo dada

Dinah said...

Hapana hii ilikuwa ni kwa wale ambao hawafikagi kule tunakokupenda. Zile za sultani, kipepeo na milango zitakuja tu si wajua tuna-mix mambo 4 a start.

Take care gal!

Dinah said...

GQ na washikajiw engine hapo juu, nashukuru sana kwa ushirikiano wenu (kupitia hapa nakusoma) nawakaribisha sana.

Anonymous said...

Du mdada leo umenifurahisha sana mafunzo yako ni baabkubwa maana mie wa kibao kimoja tena cha kusuguliwa kisimi na nisipoangalia naweza nisifike kabisa. Hata sikumbuki mara ya mwisho mshindo wa kumani niliupata lini!!! Tupe mambo zaidi Dinah.

Leo naingia mazoezini shosti.

Anonymous said...

dada nawakina kaka tunataka mafunzo wake zetuwana piga kelele eti awa enjoy tufanye nini?tupe mafunzo

Anonymous said...

dada nimekuelewa vizuri sana. ila nataka kujua namna ya kutomba vizuri mwanamke afurahi. je, kuingiza mboo yote ndo vizuri au kuingiza nusu na kuizungusha juu juu ndo nzuri. kwa uzoefu wako ni ipi bora? nikiingiza yote na kusugulia mwisho kwenye ukuta wa kuma (G spot) ni vipi?

Anonymous said...

shoga umefuzu, somo yako nani auurithi wa bibi, jamaa naon ahabanduki

Anonymous said...

duh dada dinah,
usemayo yote ni kweli mwenyewe style za mende 2 ulizozifagilia mwenyewe ndo haswaaaa hua tunafanyana na tunafika wote kwa pamoja, tukishachoka sasa ndio tunajaribu hizo ngumungumu ila ukweli ni kwamba hizo twafanya kufurahisha mwanaume tu na kujaribu. ila mie kileleni nafikishwa na jamaa yangu ana uboo mzuri sana cjawahi ona, mrefu na mzuri kwa style zote. mmh naupenda tena najipeleka jioni hii tukatombane na hv leo weekend???mmh

Anonymous said...

MIE NI MWANAUME. NILIELEKEZWA NA MWANAMKE STAILI YA MENDE AMBAYO WOTE MNAKUJA HARAKA. MWANAMKE ANAIFURAHIA SANA KWA VILE MBOO KILA IKIINGIA NA KUTOKA INAKISUGUA KISIMI SAWIA. NA MWANAUME ANAFURAHIA KWA VILE MBOO INABANWA NA KUNAKUWA NA MAXIMUM "FRICTION" AU TUSEME KUTA ZA UKE UNAZIPATA KILA MBOO INAPOFANYA MOVEMENT YA AIDHA KUTOKA AU KUINGIA IN THAT CYCLE. MWANAMKE ANALALA CHALI AKINYOOSHA MIGUU NA KUIPANUA. MWANAUME ANAPANDA NA KUINGIA KATI YA MIGUU YA MWANAMKE NA KUINGIZA UUME HADI UTAKAPOISHIA. MWANAMKE ANAIBANA MIGUU YAKE WAKATI MWANAUME ANAIPANDISHA YA KWAKE NA KUIBANA MIGUU YA MWANAMKE. KAMA HUPATI MAFANIKIO NA MBOO INATOKA BASI MWANAMKE AWEKE MTO CHINI YA MATAKO YAKE NA URUDIE. HATA MWANAMKE ANAECHELEWA SANA ATAPASUKA KWA RAHA NA KUKUSIHI "UMTUKANIE" MAMA YAKE!!

Anonymous said...

nafikiri wanaume kwa ujumla wote ndo wanhitaji kuwafikisha wanwake zao ila kwa sababu ya ubinafsi hawajui kuwa kunoga kwa mke ndo kunaoga kwa wote, mimi kwa ubinafsi wangu nafurahi san ninapo mwaona mwamke akifurahis mboo yangu
niancho jitahiudi siku zote ni kutokukojoa haraka na kumwacjhie mke mbooo ackukuza kil siku
ruke nayo hadi achoke ndo niaze kutumana iyo nayo ni mazoezi ila kila mke niliye mtomba kwa staili ya kumsubiria yeye kwanza AMWKUBALI KUWA mimi ni KITOMBI maana nimmsubirisha na kutosehleza, Wanaume wasubirini wanwake muwatudy wanvyojifeeeeeeeeeeel ndo muendeleze speed
iyo nimesjifun

Anonymous said...

..Nimependa hapo uliposema mazoezi ni muhimu..unajua ili kukabiliana na mikao lazima uwe fiti na flexible..ila pia kwa wanaume wenzangu..mtu anaepiga push-up huchelewa kukojoa iyo nakupa na mimi nikifanyaga mazoezi hasa push-up..basi ujue goli la kwanza hata 20min na pia mboo inakuwa imara ngumu full time..nadhani push-up ile kubana matako inasababisha misuli ya uboo kukomaa...

gluv

Anonymous said...

Leo nimeingia blog hii kwa mara ya kwanza. Sijawahi kupata niliyopata hapa, na ni kama vile umegusa maswali mengi niliyokuwa natafutia majibu kwa muda mrefu.Labda kikubwa nilichotaka kujua kwa leo ni hii G spot, naomba nieleweshwe ipo hasa sehemu gani maana naona ni kiungo kizuri sana cha kumkuna mwanamke na kumfanya afike kileleni haraka.

Meney said...

Me nampenda mpenzi wangu mana huwa ananinyonya kisimi na kuingiza ulimi eneo la tukio mpaka nakojoa! Jamani rahaaaaaaaaaaaaa

Anonymous said...

Mamii nimejifunza mengi niliiyokuwa cyajui asante

Anonymous said...

Nimefurahishwa na mada tamuu kipele G kiko wapi?? Na kulamba kuma haina madhara kiafya?